600k Hotgirl Uyên Linh Xxx509

Status
Không mở trả lời sau này.
T

Thợ săn 2805

Guest
Nhắn tin set kèo cả ngày hôm qua mà không thấy trả lời

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Hwa e nhâu vói Minh 6 chai ruou suchu cua hàn quoc , nhâu xong di hat karaoki .dich vu bao tron goi 3 chai + tip, hom nay bác lien lac lai di nhe ..... e dang cho su ly bác dó,
Ko hiểu lắm, bác nói rõ hic óc nhỏ hic

T

Thợ săn 2805

Guest
Hwa e nhâu vói Minh 6 chai ruou suchu cua hàn quoc , nhâu xong di hat karaoki .dich vu bao tron goi 3 chai + tip, hom nay bác lien lac lai di nhe ..... e dang cho su ly bác dó,
Gọi cháy máy luôn không thấy bắt máy, nhằn tin không thấy trả lời là do Bác bắt cóc Em nó suốt ngày.

T

Thợ săn 2805

Guest
Nghe lời Bác set kèo Em hôm qua nhắn tin lúc 1o hay 11h gì đó không thấy trả lời gọị thì ò e í e nghĩ rằng Em bị 6 chai suchu Hàn quốc đè Em mất rồi. Nhưng rồi 12h gì đó Em nhắn tin Ok thế là lên đường

dungnhi

Minh moi mua chai ruou có ngâm 2 thang thuoc (minh mang và 10 cü sâm 10 näm ) tinh rü e nhâu chièu nay,cho e khóc nüa,các bác có ai tham gia xin goi e UL lam cái hen nhe,

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Nghe lời Bác set kèo Em hôm qua nhắn tin lúc 1o hay 11h gì đó không thấy trả lời gọị thì ò e í e nghĩ rằng Em bị 6 chai suchu Hàn quốc đè Em mất rồi. Nhưng rồi 12h gì đó Em nhắn tin Ok thế là lên đường
Haaaa cho cái ẹp report nghía chơi bak

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
@Thợ săn 2805 ,bak click vào phần :ký sự gái gọi reply (ko hình) sẽ thấy phía trên bên PHẢI có ghi Đăng chủ đề mới rồi click típ vào chỗ đó rồi viết
P / s : nhớ tag option gái gọi vnanchoi.com vào ngoài ra copy cái link của UL rồi paste vào bài viết của bak
Thân

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom