THÔNG BÁO HỌP MẶT GIAO LƯU THÀNH VIÊN ĐẦU NĂM 2019

• Thread starter Black Cat XIII
  • Ngày gửi
Status
Không mở trả lời sau này.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Đã đăng ký và chuyển khoản quăng cái tên em lên cho xôm tụ đi các bác, bỏ lỡ mấy lần cơ hội off rồi
xin phép các em rau chửa . hay nhờ ae bạn bè trông hộ chưa mà tung tăng đi off thế a dễ thương

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
BY inbox anh ngày nào rảnh nè, xem hình mới của em anh bị ức cmn chế lắm òi, skill em là vô địch thiên hạ, không quên...hic hic..
ngày nào rau của anh hok bám riét anh dễ thương là ngày đó em rảnh hí hí

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Chỉ có 1 cách để rau nó hết bám anh là phải bỏ Ku-manthong của anh , anh thương bé Ku-manthong của anh lắm , anh không làm được, anh sẽ tìm du83 mọi cách để chạy ra với em...
Thân anh như tấm lựa đào
Quỷ tha ma bắt lại vào tay em:p

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
a chuyển rồi thì cat nhận đc tiền ck sẽ xác nhận lại vào sdt các anh gửi cùng thông tin ngay đó ạ. có lẽ chưa vào tk vì 2 ngày cuối tuần vừa rồi nên có lẽ tới chậm hoặc đúng lúc a cat anh bận chưa kịp nhắn lại xác nhận cho a chậm chút trong ngày hôm nay thôi ạ .

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
a chuyển rồi thì cat nhận đc tiền ck sẽ xác nhận lại vào sdt các anh gửi cùng thông tin ngay đó ạ. có lẽ chưa vào tk vì 2 ngày cuối tuần vừa rồi nên có lẽ tới chậm hoặc đúng lúc a cat anh bận chưa kịp nhắn lại xác nhận cho a chậm chút trong ngày hôm nay thôi ạ .
Ùi giời giỏi thế:mad::mad::mad:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom