400k Gái gọi Bảo Yến xxx844 - Gái Ngoan perfect body

Status
Không mở trả lời sau này.
7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
T đâu có nôn nóng j đâu... vo an ủi bác @7Cơ thoi mà. Đợi chờ là hạnh phúc cùng cảnh ngộ với bác kkkk
Co nhung e khác cung ngon vay. Diem hinh nhu hà my. Bo tien ma chờ đợi leo cay thi di lam gi. Lam nhu di chùa vay ma chờ đợi.

Du_muc

Thong cam nhiu lan. Hen da roi khoa may. Nhan tin ko tra loi? Mây lan chu dau phai 1 lan
Mình cũng tiếp lời bác trên tì, mình cũng từng set up vs bảo yến nhiều lần mà ko đc nản giống bác, nhưng vô tình 1 ngày lại thử kiên trì lại đc (tính ra là hên hơn bác 3 năm tham gia đc 3 lần gặp em :rolleyes::rolleyes:). Mà tiếp xúc đc rồi em ấy rất nhiệt tình, vui vẻ, làm rất chi là tới Z theo bài Bác Sói đăng nên thui thầm nghĩ hên vs xui do mình. Mà diễn đàn vẫn còn nhìu em nên ko trách đc vì độ nhiệt tình ấy mà kèo nó lên liên tục thì e ấy trách sao đc ko tiếp mình.
Góp ý zui thui chứ Ae ai thấy report tốt quá ai cũng đi thì còn thời gian khác e ấy đi ai ;);).

O

Ongtre333

Guest
KHÔNG COPPY TOPIC VÀO COMMENT
Em re thuong pua co người choi em chẻcker dai co ra

Last edited by a moderator:
Cảm ơn em nha Én một buổi chiều thỏa mãn. Về đau lưng luôn. Chắc do nay làm việc công ty sếp giao nhiều việc quá nên đau lưng. :D:D:p:p

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom