200k MB Ngọc Trúc xxx279 - Chuyến bay đầu tiên về lại vnanchoi

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em là người đầu tiên lên bài sau dịch, mấy em kia nhá nhá, nhất là em én đấy nhé, thiếu ảnh làm ông anh ngồi than suốt đấy nhé. Quay lại em này thì anh em đã biết thuộc diện máy bay hạng nặng nhé.

E ấy bước vào … ngay sau câu : “ E chào anh” là e ấy chồm vào người mềnh và bảo là : “ cho e xem chym a nào , sao chym a đẹp thế” … mềnh bảo là e đi tắm đi còn vào chiến đấu với anh … e đi đến lâu quá bắt a chờ 20’ rồi đấy… e nó bảo e xl tại bị kẹt xe … tý e bù cho :).

E ấy bắt đầu BJ và rên … nghe phê phết các bác ạ! Em ấy hôn ti , ngực , bụng , 2 bắp đùi. Đeo bao vào chiến, cho e ấy lên cười ngựa trước 10’ thì thay đổi tư thế truyền thống. Mình thì cứ e nào khẩu dâm nhiều là đếch chịu được, thế mới tài chứ…. Hết truyền thống rồi lại doggy. Sau 30’ chiến đấu thì Sói cũng đầu hàng…

Đánh giá:
SN: 1980
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền nam
Face: máy bay sang chãnh, nhìn như các quý bà quý phái trong các bar hoặc các buổi dạ tiệc. Phải nói là mấy bác trẻ xíu đi với em ngoài đường người ta thì người ta tưởng các bác làm trai bao ấy chứ
V1: hệ dưa hấu to, săn chắc, da trắng, núm ngon, bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: đã là máy bay thì đừng nên kì vọng nhiều
V3: cái này là thế mạnh của tất cả chiến cơ hạng nặng, Sói thì thích nhất đóng cọc với những cái mông to như thế.
Service: Đúng chuẩn máy bay, sang chãnh quý phái. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: ngọc trúc
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 14h - 22h
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom