300k Gái gọi Linh Sang xxx119 - Người yêu lí tưởng

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Trưa nay , thằng bạn rủ ra uống bia tránh nóng bên trung sơn. Ở đây có vài quán cũng ăn được lắm, nếu có dịp đóng đô ở đây chắc mập thù lù. Nghe ông anh nói xưa có rất nhiều bánh lớn đóng đô khu này, đêm nào cũng ngồi cafe dọc khu bờ kè. Đang lai rai, chém gió xung thì em yêu gọi nhắc là đến giờ hẹn với em. Mình không gấp mà em nó còn nôn hơn mình. Sao mình gọi em là người yêu ư! Em xứng đáng như vậy và đúng là gu người yêu của Sói. Nếu thật sự gặp em từ xưa chắc đã không để em vào nghề này. Không phải mình chê nghề này nhưng mà lí do quan trọng nhất kéo em ấy khỏi nghề, ông anh sẽ thông ass mình.

Chỉ kịp chào 1 câu đã phóng lên xe mất, để lại cho thằng bạn chi chầu này( mịa cái thằng có gái bỏ bạn). Hí hửng phóng xe ra mấy điểm hẹn,, đúng là sau dịch các bác cũng vắng hẳn, khách sạn lúc nào cũng trống phòng. Nghe bảo Sói đầu tiên có mở khách sạn ở gần đây cũng chuẩn bị dẹp tiệm, thôi tránh khách sạn đó ra là tốt nhất, nếu không chắc có ngày cũng bị nướng.

Sau khi lấy phòng thì 10’ sau e nó đến, vì đã quen nhau nên 2 anh em nằm tâm sự trước. Sau đó là màn massage và tắm táp cho nhau, rồi cuối cùng thì phang 36 kiểu, lại massage rồi về. Lúc về xem điện thoại thấy 1 đống em set kèo, lần này lại rụng giò.

Đánh giá:
SN: 1989
Chiều cao: 1m63
Quê quán: miền tây
Face: khuôn mặt em đúng chuẩn gái miền tây, nhìn rất dân dã, nhìn em gợi nhớ những cô em chèo đò.
V1: hệ cam to tròn săn bác, núm nhỏ hồng, quầng vú to, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có chút lipit, thuộc dạng có da có thịt.
V3: mông rất nẩy, doggy, úp sọt là phọt ngay
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Linh Sang
Khu vực: quận 8
Thời gian: 10h - 22h
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: