1000k Gái gọi Kiều Mi xxx617 - Hàng mới tháng 3 (hàng đặc biệt của diễn đàn)

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này là em hàng đặc biệt được ông anh gửi gấm để đăng nên anh em ủng hộ thì thank anh em. Nếu anh em chơi lâu năm có thể đã biết em ấy đã từng xuất hiện và cái mình không ngờ.... Ah mà cũng không ngạc nhiên lắm khi em ông anh biết về em. Có em nào làm ở Sài thành này trước giờ mà ổng không quen. Em ấy có 1 số vấn đề cá nhân nên không thể lên ảnh cho anh em nhưng ai tin tưởng hàng của Sói và uy tín của ông anh Acmatiensinh thì có thể check thử và cho bài report. Vì là hàng đặc biệt, Sói cũng sẽ ủng hộ vài lần với em ấy. Hàng bán chuyên khác với hàng chuyên làm nó vậy đấy.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m63
Quê quán: miền Nam
Face: xinh xắn ưa nhìn, rất phong cách với mái tóc vàng ở ngọn, em có xăm khắp người nên ai thích mấy em gesha của Nhật và thích bdsm thì em là lựa chọn đấy nhé.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit, thuộc dạng có da có thịt
V3: cái này thì vô địch khủng luôn, doggy và tét mông em và đâm lút cán, khi ra thì rút bao bắn lên mông em nhìn phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi),cho ra trong miệng, gần full option. có thể chơi bdsm với em, thích bạo dâm, có thể tét mông, tát mặt và nắm tóc mà phang.

Thông tin:
Gái gọi: Kiều Mi
Khu vực: quận 12
Thời gian: 14h - 2h sáng
Price: 1triệu/2 shot/ 1.5h
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Nếu đúng mi xâm q12 thì em này nghe nói là hot lắm á. Nh người tìm info. Xăm kín luôn. Mà giá này chắc lót dép hóng sale off mùa covid.
đi đi bác, giá đã thay đổi rồi đấy

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Mới check zalo xong. Em nó xăm full body nhìn .........:eek::eek::eek::eek:
vậy mà thích quá, check ầm ầm, acma cũng thích mấy em xâm lắm. Giờ này mà có cơ hội chắc ở vs e nó sáng tối, biết đâu mấy bác qua gặp lại chạm mặt acma

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom