200k MB Thanh Thanh xxx319 - Muốn được massage thư giản thì đến với em

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lời đầu tiên Sói xin chào toàn thể anh em checker của ngôi nhà vnanchoi. Đầu năm mới chúc cả nhà nhiều sức khỏe trong giai đoạn hiện nay. Dạo này buồn buồn dịch ảnh hưởng đủ mọi khía cạnh trong cuộc sống từ gia đình, công việc đến thế giới hàng cũng ảm đạm. Tuy dạo này cũng có nhiều em lên sàn nhưng dường như anh em không còn năng động như trước, ngọn lửa nhiệt huyết thiếu vắng trong anh em nhà mình rồi. Mong là anh em hãy luôn nhớ là diễn đàn này ông anh lập ra vì anh em checker chúng ta và vì mấy em gái sống tình nghĩa.

Và giờ chúng ta hãy cùng đến với nhân vật chính ngày hôm nay đó là em máy bay tình cảm Thanh Thanh. Em luôn mang ấn tượng là 1 cô em dễ gần, biết cách giao tiếp, và khoản làm tình cũng tuyệt không kém. Khi em cởi bỏ bộ quần áo em mặc thì ôi trời ơi đập vào mắt là 1 body vẫn còn nóng bỏng và đẹp mặn mà. 2 cái bánh bao nhỏ trên nền 1 làn da trắng min sờ tay vào thì mát rượi thật là như giải tỏa cái cảm giác buồn chán... Làn da trắng, cặp vú vừa tay, khuôn mặt ưa nhìn, đôi môi mọng đỏ nhìn mãn nhãn lắm hiếm có con ku nào dù khó tính đến mấy cũng phải ngóc đầu nhỏm dậy

Chốt lại 1 câu cuối là: anh em nào thích mấy em dạng tình cảm tâm sự, và làm tình khích thích theo yêu cầu thì nên gặp em nó mình đảm bảo sẽ không bao giờ phải hối hận.

Đánh giá:
SN: 1985
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền bắc
Face: là mb thì face khỏi đánh giá nhiều rồi, hơi cứng tuổi, nhưng mặn mà, miệng rộng BJ là ngoạm trọn thằng nhỏ luôn
V1: vẫn còn rất ngon, hệ cam, núm to hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit nhé, ôm như gấu nhà.
V3: cái này cũng vừa với dáng em, doggy cũng tốt.
Service: đúng chuẩn máy bay, chiều chuộng khách hàng. Hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, có tay nghề massage.

Thông tin:
Máy bay: thanh thanh
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 1h đêm
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Craven123

VIP Member
Bà chế mấy nay kg thấy onl nhỉ. Chắc lo huấn luyện phi công hết thời rồi.

Craven123

VIP Member
Sorry nhắn nhanh quá thiếu.
Chắc lo huấn luyện phi công nên hết thời gian rồi.

LuuBinhAn

Đã chịch với chế 4 phát :p, có lần 1 shot/lần, lần thì 2 shot. Chế dễ thương lắm, nói chuyện có duyên, thích chọc cho chế cáu càng dễ thương hơn, đúng gu của mình combo máy bay+gái bắc, dú vừa vặn, lần nào mình cũng đè chế ra mà bú phê vãi, có điều hơi buồn chế là ghi service cho tắm chung với khách mà không lần nào cho mình tắm chung (chế cẩn thận đó nha lần tới hông cho em tắm chung nữa là em chịch chế nát bướm, bú cho chừng nào dú nhăn nheo mới thôi ^^)

T

Thanh thanh

Guest
Đã chịch với chế 4 phát :p, có lần 1 shot/lần, lần thì 2 shot. Chế dễ thương lắm, nói chuyện có duyên, thích chọc cho chế cáu càng dễ thương hơn, đúng gu của mình combo máy bay+gái bắc, dú vừa vặn, lần nào mình cũng đè chế ra mà bú phê vãi, có điều hơi buồn chế là ghi service cho tắm chung với khách mà không lần nào cho mình tắm chung (chế cẩn thận đó nha lần tới hông cho em tắm chung nữa là em chịch chế nát bướm, bú cho chừng nào dú nhăn nheo mới thôi ^^)
anh né em ra cho em làm ăn anh ơi. người đầy mụn không cả giám làm massage cho mà còn đòi tắm trung . anh đi luôn đi xa em ra hộ em phát anh nhé ......

phải rồi ông ơj, sạch đẹp thì em ấy còn chu đáo, còn này e mụn đầy, e cũng ngán chứ

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom