400k Gái Gọi Diễm Kiều Xxx694 - Em Gái Xì Teen Ngoan Hiền

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Cả tuần mệt nhọc và cuối tuần sáng vẫn phải làm đến chiều rảnh được cái hẹn với e Diễm Kiều. E này được cái thái độ tốt, phục vụ nhiệt tình, chỉ là cách set kèo của em ấy nói rất nhiều vẫn không thay đổi, hay nhắn 1 tin nhắn soạn sẵn. Hôm nay sung ghê, có lẽ do cả tuần rồi không check choác nên có nhiều sức lực dành riêng cho ẻm.

Hẹn e ý lúc 2h30 và đến gần 4h mới cho e ý ra khỏi phòng vì đơn giản là e ý làm các kiểu, chơi các kiểu mà thằng ku e vẫn không chịu nhả nước dừa ra - mình thì chẳng vấn đề gì, được sướng và nói chuyện vui vẻ tình cảm là được...hẹn e lần sau làm 3s như e đã nói - bác nào dùng số đuôi 133 hay 533 gì đó ở phòng 502 thì thứ lỗi mình nhé (e ý hẹn bác 3h mà khất đến 4h ;) ) còn trong lúc hành sự có đuôi 00 gọi đến nữa, e ý cũng không nghe máy.

E này được cái vui vẻ, tâm sự tình cảm, khá xì teen, từ e ý mình biết khá nhiều "truyện" vui về các ae đồng dâm.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m63
Quê quán: miền tây
Face: khuôn mặt nhỏ nhắn xinh xắn, mắt liễu mày ngại, nói chung là có ánh nhìn dâm đấy, mũi cao dọc dừa.
V1: hệ bánh bao lai dưa hấu, núm nhỏ, hồng, quầng vú to, bú mút, xoa nắn thoải mái, trò bánh bao kẹp xúc xích là hết ý.
V2: eo ót mình dây cây cảnh, chuẩn body mẫu nhé.
V3: cái này thì nẩy hết chỗ nói luôn, nhấc bổng em lên và chơi kiểu ông địa nhổ củ cải là hết sẩy.
Service: ngoan ngoãn nghe lời, đúng chuẩn gái gọi. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi) gần full skill.

Thông tin:
Gái gọi: Diễm Kiều
Khu vực: quận 10
Thời gian: 9h - 24h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
em rãnh ra shoutbox chat với khách đi, chứ ở trong này e để 1,2 comment k ai nhớ đến e đâu

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom