200k MB Ngọc Trúc xxx279 - Mẹ đơn thân với bầu sữa việt tuyệt vời

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dạo này tự nhiên ghiền mấy chuyến bay. Cứ thèm phang mấy em máy bay vậy mới đủ chịu được sức trâu của Sói đây. Nói chứ, dạo này cứ hay chuyển gu, hết mấy em teen lại đến mấy em sang chãnh rồi lại chuyển qua máy bay. En này thì chắc nhiều anh em cũng biết rồi, em tuy nói chuyện không được khéo nhưng rất tình cảm nếu 2 bên thấu hiểu nhau, cung cách phục vụ đàng hoàng. Hầu như đa phần đều quý mến và khen e rất là ok.

Gặp em là 1 điều tất yếu của các checker và sẽ cảm thấy hài lòng về cung cách phục vụ của em. Sau khi có cái hẹn thì đến nơi lấy phòng tắm rửa chổng chym chờ em nó tới. Khoảng 10 phút thì em nó có mặt với một giọng nói đặc trưng. Em vào phòng ngồi nói chuyện cùng mình một lát song xin phép đi tắm rửa cho sạch sẽ.

Ngồi ngoài nghe tiếng nước chảy và tiếng kỳ cọ của em nó mà kích thích vãi các bác ạ. Em nó vừa ra mình đã vội lao ôm trầm lấy em và từng cái hôn nồng cháy dành cho nhau rùi những màn xoa bóp hôn hít, từng tiếng rên nhẹ của em và tiếng thổi kèn làm cho mình thật là phê.mân mê hôn hít các kiểu rùi cũng đến lúc cho the rock và phang các kiểu con đà điểu. Ôi trời ơi phê ơi là phê và đê mê xuất lúc nào chả hay.

Đánh giá:
SN: 1980
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền nam
Face: máy bay sang chãnh, nhìn như các quý bà quý phái trong các bar hoặc các buổi dạ tiệc. Phải nói là mấy bác trẻ xíu đi với em ngoài đường người ta thì người ta tưởng các bác làm trai bao ấy chứ
V1: hệ dưa hấu to, săn chắc, da trắng, núm ngon, bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: đã là máy bay thì đừng nên kì vọng nhiều
V3: cái này là thế mạnh của tất cả chiến cơ hạng nặng, Sói thì thích nhất đóng cọc với những cái mông to như thế.
Service: Đúng chuẩn máy bay, sang chãnh quý phái. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: ngọc trúc
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 14h - 22h
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom