200k Gái gọi Trâm Anh xxx791 - Hàng mới tháng 1

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
chào các ae đông dâm, thế là 1 năm đầy u ấm và ảm đạm sắp qua trong khi dịch bệnh thì cứ quanh quẩn bên ta. Hết đợt dịch này lại đến đợt dịch khác làm cho mấy em gái nhà vnanchoi cũng tan xác. Mấy em đi nơi khác thì cũng vậy, không có web nào chống được dịch cả, tình hình chung rồi mà.

Quay lại chủ đề chính, dạo này cũng do dịch ngại đi check cũng khó kiếm hàng về cho anh em nhà ta. Hôm nay nhất định phải cho con cu đi làm thức ăn cho bím phò. Suốt ngày thấy nó thức ngóc đầu lên căng hết cả quần, chẳng chịu nghe lời, khả năng bị bệnh thèm lôz mãn tính rất cao. Mà theo mình đc biết là bệnh này rất nguy hiểm và khó chữa phải ko các bác. Nó mang lại những cảm giác khó chịu, bứt dứt, máu cứ bơm hết về cu làm cu to ko dừng được. Để phòng và chữa bệnh này chỉ có 1 cách duy nhất đó là tụt quần quay tay để giảm bớt máu bơm về cu trong time ngắn và check hàng thường xuyên 7 lần/tuần. hề hề... hình như lạc đề.

Sau khi nhận được thông tin và khớp lệnh với em ấy thì chạy đi lấy phòng rùi đợi em nó 1 lúc thì xuất hiện 1 cô bé cấp 3 (còn tưởng em nhầm phòng, nhưng chuyên môn nghề nghiệp thì lộn vòng cũng lụm luôn, đem về cho anh em vnanchoi sẵn le với ông anh). Nhưng không anh em ah, chính em nó, Trâm Anh đấy, vừa bước vào phòng nhìn cũng đc face với body có duyên phết.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m50
Quê quán: miền tây
Face: nhìn ổn áp, có nét mặn mà.
V1: hệ cam to tròn, vừa với dáng em, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh,
V3: nhỏ nhắn hợp với cái body nhỏ xinh của em.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Trâm Anh
Khu vực: quận 12
Thời gian: 9h – 22h
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
anh acma tạo nick cho em rồi sao em không dùng nick của em để vào vậy em

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Ủa, tên Trâm Anh mà lấy nick là Phương Linh ???? Có gì đó sai sai nha bác Sói....
em ấy tự tạo nick mà k chịu vào nick của diễn đàn tạo cho cũng có thể e ấy k biết, bác nào có đi check chỉ em ấy vào nick diễn đàn đi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom