>1000k Some em kiều mi q12

Bữa tính hẹn em mi và e nhi some 2 nữ mà chưa thống nhất dc nên rủ một chiến hữu some 2 nam với em nó .
Về phần giá cả e nó báo 2 thằng là 2tr mỗi thằng 2 lần bắn chim thêm 500 phí vì some thì thời gian lâu hơn là 2g thay vì 1g30p . Ok và chốt là cho e nó thêm 500 là tổng 3tr cho e nó thoải mái ko phải lăn tăn và cuối cùng làm xong gần 3 tiếng e nó vẫn ok .
Về đánh giá 3 vòng ngoại hình thì như bài trước có nói rồi nên ko đề cập lại , lần này kêu e nó mặc cái gì ngắn nhất nhỏ nhất để vào hiếp luôn kkk .mang theo bộ đồ bdsm kẹp 2 nứm vú e nó trước , xong dắt dây vô cổ kêu dẫn e nó bò quanh phòng , thằng bạn mình ngồi gế e nó bò tới liếm từ dưới chân liếm lên tới ngực rồi đá bi lau cột mình sau lưng lấy roi đánh chát chát e nó vừa bú vừa rên nghe tới quá ae tui dẫn e nó lên giường thay nhau cho e nó bú liếm thằng thì phía sau móc với đánh mông nắm đầu thằng phía trước nhấp vô miệng e nó , kết nhất khúc e nó nằm ngửa đầu ra thành giường ae thay phiên nhấp vô lút cán e nó ú ớ ta nói nó phê kết thúc cái đầu là 2 ae đứng cho e nó quỳ 2 tay 2 súng vừa bú vừa sục , tới lúc bắn là 2 thằng sục bắt e nó há miệng và tất cả mặt miệng e nó đầy tinh trùng , tắm rửa xong ra thì đã hơn 1 tiếng , nghỉ xíu rồi e nó lại đè 2 thằng ra bú liếm từ đầu xuống tới ngón chân từ trứng cho tới ass , lúc e nó đang chổng mông bú liếm , tui tát thẳng vo 2 mép lồn e nó cái chát , trời ơi e nó rên mà tui muốn bắn luôn thôi doggy chứ chờ gì nữa , vú e nó đong đưa theo nhj nhất thì thằng bạn tui tét cho mấy phát vô ngực , lần này là 2 ae tui hứng quá đánh e nó hơi mạnh tay với hơi bị tới nên e nó đau quá rên muốn khóc nhưng vẫn ư a a đụ nát lồn e đi , sướng lồn e quá a ơi , và 2 a e lại cia e nó 1 lần nữa . Tổng thiệt hại 3tr + 150 phòng + tip thêm e nó 300 =3tr5 .
Quá vui cho 1 đêm phê pha , sắp tới 2 ae sẽ some e nhi q12 , chi phí 500x2 với 500 phí nữa có 1tr5 và sẽ có rp cho ae some hàng bình dân. Cao thủ nào set dc 2 e này some với mình mình xin hậu tạ card 200k ạ . Thanks ae .

http://www.vnanchoi.ca/forum/thread...moi-thang-3-hang-dac-biet-cua-dien-dan.11262/

Hẹn e nó lúc 11g30 mà 2g30 sáng mới xong , lúc về đi thang máy xuống đúng e nó đi 2 hàng luôn kkk 2ae chưa run chân mà e nó đi ko nổi rồi , trận này ae tui thắng oanh liệt nha quí zị .

kiều mi

Member
VIP Member
mỹ nữ Vnanchoi
dạ e thanks 2 anh đã ủng hộ em mùa dịch ạ . phê quá phê luôn .

kiều mi

Member
VIP Member
mỹ nữ Vnanchoi
Để bữa nào rảnh tụi a qua bạo dâm e tiếp , lần trước hứng quá rút dây nịch quất túi bụi làm người e lằn hết mà e vẫn nằm ngoan ngoãn rên , thương gê .
some với 2 anh xong đi 2 hàng luôn huhuhu

Top Bottom