200k MB Tuyền xxx158

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dạo này dù là sợ dịch những thằng nhỏ cứ biểu tình hoài. Đúng là giờ đã không có chỗ cho thị trường buôn hương bán phấn theo kiểu cũ này rồi. Thôi thì đành vui vẻ với những gì còn sót lại vậy. Hôm qua công ty mình tổng kết định kì xong đâu đấy hẹn anh em làm bữa rượu chè, cái khoản rượu chè nó đã ngấm thì ko thể thiếu khoản Hiệp 2 được, alo bố trí sắp xếp cho các anh em xong đâu đấy roài mới đến lượt mình với người chị đầy tình cảm này.

Vào phòng là chị đè mình ra lột quần áo, và bắt đầu công việc, công nhận chị services tương đối tốt phê nhất là khoản WC của chị thì phê hết biết, sướng thôi rồi, roài đến cái màn BJ cái miệng chị mới ướt át và ấm làm sao chỉ muốn phọt. Sau một hồi vác cày, doggy, ... rồi về truyền thống thì mình cũng đành chịu thua vì người nó mỏi quá. Sau 1 hồi bế tinh thì rút ra bắn vào ngực chị yêu.

Đánh giá:
Face: má núng nính, tuy đã có tuổi nhưng cũng tạm ổn dù đã có tuổi
Body: Thuộc loại múp, xôi thịt.
Da: trắng sáng
V1: to, ti hồng hào, bóp rất thích nhé
V2: có tí lipit vì xôi thịt mà
V3: rất to, ngon, bao doggy phê lòi
Bím: tuy là MB như khít như teen, chưa qua sinh nở lần nào.
Thái độ: vui vẻ, rất nhiệt tình, rất chiều khách, không thích đi với khách tầm tuổi 20, vì tuổi tác trên lệch.
Service: nhiệt tình bú liếm, BJ, HJ, tevet, dọn WC, ...
Không : Some, over nghit, lỗ nhị.

Thông tin:
Máy bay: Tuyền
Khu vực: Quận Tân Bình
Thời gian: 9h - 23h
Price: 200k/s
Pass: Bạn Anh Sói

Last edited by a moderator:

sonle88

Chị yêu lại về Phú nhuận hút tinh anh em ở đây à hehe set up gặp chị iu mới được lâu quá ko dc hút tinh rồi kkkk

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom