tạm nghĩ MB Kim Hiền xxx490 - Chuyên cơ tháng 5

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này thì được bạn giới thiệu nhé, có some thì chắc chắn phải thử nhưng hôm nay chỉ thử đấu cá nhân với em trước, hẹn em some lần sau.

Thú thật là sau khi nhìn thấy e là mình thấy ưng cái bụng vô cùng, nhìn cặp ngực và cặp mông cứ lúc lắc là quên sạch hết mọi chuyện. Ngồi nói chuyện 1 lúc thì thấy em lao vào mình ôm ấp, mình thì cũng tiện tay sờ nắn, người đầm, chắc nịch từ mông đến vú, mừng thầm trong bụng rồi cởi quần áo ra vắt lên quạt trần, tiện tay thoát y e nó ra luôn, nằm cho e nó BJ tay mình cứ vú mà nắn, nhiều lúc hứng chí bóp hơi mạnh tay, thấy nó nhăn mặt vào, mình mới giật mình xin lỗi. Mình là ng lịch sự, thì các e nó cũng vô cùng lịch sự chào đón và phục vụ, các checker nhớ nhé :D

Sau màn BJ và bóp xôi thì đôi mình chuyển đến khâu giao lưu và kết hợp, gọi tắt là giao hợp ( mình thik dùng từ này hơn là từ giao cấu ;)) ) Đeo bao vào rồi nằm cho e nó trèo lên cưỡi ngựa xem trym, cầm chim đút vào thấy bím đã ướt nhoe nhoét từ bao giờ, mình cười trêu:"nhiều lông là dâm lắm đây" e nó cười thẹn mặt lại còn hơi đỏ lên chứ. Thôi cưỡi đi e, sau đấy là những tiếng í ới, hổn hển mà trẻ con ko nên nghe kẻo lại tò mò lên mạng down phim sex về xem :))

Đánh giá:
SN: 1980
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền Nam
Face: đã là máy bay thì khuôn mặt sẽ hằn lên nét phong sương với nghề, tuy nhiên, với mái tóc ngắn nhìn em vẫn hấp dẫn bốc lửa
V1: cặp vú vô đối, to đùng, hệ bưởi, săn chắc, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit, thuộc dạng có da có thịt.
V3: căng đét, cong vút và to tròn, săn chắc, doggy phê lòi
Service: chiều chuộng khách hàng, bú liếm nhiệt tình, hợp tác mọi tư thế, tắm chung với khách, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có some 2 nữ giá thương lượng

Thông tin:
Máy bay: Kim Hiền
Khu vực: quận Tân Phú
Thời gian: 7h -23h
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
Sói Trắng Quận tân phú 0