500k 2 - Gái gọi Hồng Phấn.

Craven123

VIP Member
Craven xin chào các đồng dâm.
Mới check em Hồng Phấn, cảm giác còn lân lân nên viết luôn cái rep cho em.
Em này thì chuẩn rồi. Khá nhiều bài rep về em. Cra cũng kg nói nhiều đánh giá nhanh như sau:
Face: xinh nhưng phản phất buồn, gặp mặt thôi là đủ tiền òi.
Skin: trắng mịn.
Skill: em này lên vnanchoi cũng khá lâu nên kinh nghiệm thì ok rùi. Các bác khỏi phải lo kg được sướng.
Body: mình dây,chân dài, 3 vòng chuẩn, như người mẫu.
V1: đã độ nhưng rất đẹp, bóp như hàng zin, bóp bú, xoa nắn thoải mái, em còn chủ động lấy tay mình bóp nữa cơ.
V2: oe con kiến luôn.
V3: đúng chuẩn doggy.
V4: ok, nước nôi đầy đủ.
Túm lại thì em này các Bác chắc cũng bít nhiều òi. Theo Cra tui thì thấy em nude là muốn phọt mẹ nó rùi. Hợp tác mọi kiểu, chủ động đổi thế, zui ze.
Link em nó đây các bác tranh thủ chứ xắp tết òi, kakaaka:
http://vnanchoi.ca/forum/threads/ga...quay-ve-gia-dinh-va-ngay-cang-xinh-hon.11160/

tổng quản

Đao phủ ngầm
Thành viên BQT
Smod
Công Thần VNanchoi
Sự việc đến đây nên dừng lại, không nên đi xa quá các bạn. 1 em thì sẽ có kẻ khen người chê điều này không tránh khỏi. Có khi người này thích style này người kia thích style kia. bạn @Craven123 nói lên cảm xúc của mình khi check xong, những bạn làm report vậy đã hiếm và đáng quý lắm rồi. @Jeff Hardy bạn ấy có chút hiểu lầm với em gái và 2 bên đã giải quyết xong, bạn ấy cũng đã hài lòng với những gì em ấy trả lời cho những thiếu xót của bản thân. Ai không có những lúc sơ suất, thế nên không nên trách những ai có những phản ánh trái chiều. @virus_makelove không nên chỉ trích thành viên khác như thế. Nếu 2 bạn vẫn còn muốn tranh luận thì comment cho mình. Mình sẽ tạo phòng cho 2 bạn khẩu chiến chứ không nên bình luận tùm lum vào bài em ấy.

Top Bottom