( 400k ) Minh Anh .!

Status
Không mở trả lời sau này.

ChúHề

Mùa dịch đã qua thế là Hề được hưởng cái cảm giác tim đập nhanh ngay , không phải vì trúng dịch mà vì địt em sướng quá trời. ( đã là hàng a Sói chọn thì các cậu trời cứ việc hưởng thụ thôi.) mà cũng vì hứa em nó nên phải repot chứ ẩn ẩn lại vui hà hà.Theo a Sói suốt bao năm chưa bao giờ là thất vọng.!
Bước vào phòng chưa được 10p thì em đã tới phòng , đập vào mắt là khuôn mặt dễ nhìn và một đôi gò bồng ẩn hiện làm mắt cứ dán vào đó. Em nó rất chiều khách nhé thậm chí còn hỏi khách anh muốn chơi kiểu nào nữa cơ đấy...vì Hề ae biết rồi sinh lí cao nhưng thời gian chịu đựng vẫn chưa được em nào đào tạo nhiệt cả. Thế nên chỉ vài thế là Hề chết ngay với em, nhưng được cái lần này toại nguyện vì được chơi kiểu đứng doggy làm phê không thể tả được.
Nhưng em BJ rất nhẹ nhàng nhé ae nào thích BJ mạnh có thể nói em nó thữ xem sao. Với giá 400k thì Hề nghĩ rất đáng đồng tiền bát gạo đấy. Ae ủng hộ nhanh ko kẹt phà nhá. ^.~
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-minh-anh-xxx172-hang-moi-thang-5.11016/

tisss

Lão làng vnanchoi
Hom thứ 7 mới đi em này,gio hoi công nghiêp rôi,moi vô đã muốn cho nhanh mặc dù e vắng khách

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom