500k ! Hồng Loan , em như tờ 500k vĩnh cữu.

Status
Không mở trả lời sau này.

ChúHề

Nay chạy vòng vòng cũng mưa gió đấy, ngồi vào quán cafe nghỉ ngơi sẵn xem có bé nào a Sói làm Hề nén thêm chút ít thời gian cho trốn Tân Bình không.
Vào lướt lướt xíu , thì sự quyết định mình là Hồng Loan.
Nếu các ae đánh giá về chìu cao hay thân hình có thể em cũng thua thua. Nhưng về mặt ân ái em rất cháy , có thể ae chỉ thêm e nó về bj vì e bj tình cảm lắm.
Kể sơ sơ về chiến sự, sau khi hẹn e xong và em trả lời thì Hề chạy ngay đến điểm hẹn, mém bị giao thông hốt luôn á ^^~ vì chạy ngược chiều.
Vào phòng cứ sợ e tới lâu nhưng không , e rất chuẩn giờ nhé. Đập vào cái nhìn đầu tiên em rất thon gọn, gương mặt ưa nhìn và nói chuyện nhẹ nhàng. Sau khi em tắm xong bước ra là Hề đã nhìn trôm em rồi, không thể đợi lâu nữa nên kéo tọt em vài lòng rôi mân mê cặp nhủ hoa kèm theo là ngửi mùi hương nhè nhẹ từ tóc và cơ thể e. Rồi em cứ mặt kệ Hề âu yếm vồ lấy thằng em Hề mân mê rồi nút gọn nó như muốn trả thù Hề dê nãy giờ :). Phải thật sự nói e không hối thúc vì lạnh quá thằng em vươn cao rôi lại xìu xuống 1,2 lần , em vẫn bj làm cho lên lại nhé. Rồi em hỏi Hề vào trận em nhá.
Lúc đó Hề đã nghĩ được là ghép thế nào đầu tiên đâu đang ngồi dựa nữa thế là em không đợi Hề là người chủ động mà chính thịt Hề với tư thế ngồi luôn , lần đầu vừa được nhấp nhô vừa được bú mút cặp cam mềm mại và ngắm cái dâm đãng em đến thỏa chí. Chính vì cái dâm đãng của em làm Hề cũng dâm theo , lần đầu đi em út của a Sói mà chơi đến 6,7 thế em nó vã mồ hôi hột, lúc mặt áo còn run sứt cã dây áo . hahaha này thì thịt Hề này cho chết. :p cám ơn em mang đến cảm giác bí mật ấy , a ko muốn kể đây. Cố lên nhé cô bé nhỏ nóng bỏng. Hi vọng anh em giúp đỡ em nó, sẵn trãi nghiệm xem Hề nói đúng ko, Thanks các anh em vnanchoi đã đọc bài viết này.
http://vnanchoi.ca/forum/threads/gai-goi-hong-loan-xxx792-mat-ua-nhin-vu-dep.11122/

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Mứng bác Hề tê tái kon kiu.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom