400k Bích Ngọc - Em Siêu Vòng 3 Đã Trở Lại

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Không hiểu lí do gì mà em này bị anh Acma nhà ta đuổi rồi giờ lại dc anh nhận lại, Sói tôi chỉ biết sai đâu đánh đó thôi. Anh em có muốn biết lí do hỏi ông anh tôi nhé. Nhưng được cái kì này quay lại em nó đã down giá xuống 400k. Cũng là cái tài của ông anh nhỉ, mai mốt cứ đuổi bớt vài em để quay lại xuống giá thì anh em checker có thêm nhiều lựa chọn nhỉ. Dù không biết lí do gì nhưng cũng thank em, thank cả ông anh.

Dài dòng thế đủ rồi, giờ quay lại vấn đề chính, được lệnh cấp trên thế là xách xe chạy cái ù qua Gò vấp làm nhiệm vụ ngay, vì đây là đi làm nhiệm vụ k phải đi check bth nên phải làm ngay. Ghé shop BCS mua thêm cái bao có gai (thích bao này), và xách chim lên đường, lâu rồi k phang 1 em cao và mông to như thế. Thích nhất là lật em nằm sấp rồi kê gối phía dưới cứ thế mà nhấn sâu lút cán cây hàng vào bướm em, tay thì vòng ra trước ôm chặt 2 quả đào tiên của em. Cái cảm giác ấy nghĩ đến thôi mà muốn phọt tinh rồi.

Đến ks set phòng xong. Gọi lại cho em nó báo số phòng lên làm vài hơi thuốc thì em nó đến, mở cửa đập vào mắt là một em gái teen, với đôi mắt tròn đen láy, cái miệng xinh xắn nhoẻn miệng cười, he he,... vào thôi em, em nó lách người qua mình, thơm, thơm quá... he he.. kết rồi, kết rồi...

Trò chuyện vui vẻ khoảng 5 phút thì rủ em nó đi tắm cùng, em nó gật đầu cái bụp, mơn man mãi trong nhà tắm, ra em nó bảo em tắm với khách thì anh là người đầu tiên, éo tin, nhưng mà vui vui...

Em nó mà cho kiss thì tuyệt quá, nhìn cái miệng xinh xắn quá, thế nhưng khi mà ghì đầu vào ngực mình định đặt vào môi em nó 1 nụ hôn thì em khéo léo lảng tránh, "có thể là lần sau" em nó trả lời thế đấy

Đánh giá:
Sn:1992
chiều cao: 1m60
v1: săn chắc to tròn, dạng bưởi ngen a e, nắn bóp thoải mái.
v2: cũng lipit ít ít, dạo này e gái nào cũng múp múp vậy, hàng ông acma đúng sở thích ổng rồi.
v3: vô địch khủng, siêu to vs cặp đùi đặn. Doggy là hết ý.
service: nhẹ nhàng tình cảm, ngoan ngoan nghe lời, em đi đường lưỡi từ tai đến môi, rồi cháo lưỡi nhé. Hj, bj lút cán, nhiệt tình, em đi đường lưỡi từ ngực xuống tới rốn, đá bi, lau cột, dọn wc, tắm chung.

Infor:
Nghệ danh: Bích Ngọc
Thời gian: 10h - 5h
Khu vực: Gò vấp
SĐT:
price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom