500k Bích Ngọc - Vẻ đẹp ngây thơ, thân hình nóng bỏng và cực ngon.

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay mới sáng ra dt reo muốn banh nhà, cũng may gấu đi vắng. trong bụng nghĩ thầm, thằng khốn nào mới sáng sớm phá ông, liếc qua thì thấy dt e Ngọc, cũng nguôi giận phần nào. Em bảo hẹn ra làm cử sáng rồi cafe. Mới sáng sớm có lộc ăn rồi, tắm rửa sửa soạn lên đồ rồi xách con chiến mã phi đi đón em. Dẫn em vào quán mà ông nào cũng nhìn thèm nhỏ dãi mặc dù cuối tuần dẫn gia đình đi ăn sáng. Bác nào nhận ra em nó chắc nhìn thấy Sói là ai :D. Lâu lâu liều lĩnh xuất hiện tại 1 quán ăn đông đúc.

Hôm nay em nó đẹp rạng ngời vs áo hỡ lưng và sau 1 thời gian nghe khuyên bảo, em nó đã fitness lại càng hấp dẫn vs body săn chắc kết hợp vs chiều cao sẵn có thật sự em là hiện thân nét đẹp tự nhiên của tạo hoá. Mà phát hiện ra dạo này v3 em to klung3 khiếp, ngồi ăn mà cứ nghĩ đến cái style doggy huyền thoại. Hãy để ý tấm ảnh chụp xoáy sâu vào mông em nó nhé. kaka.
ah! Em nó bảo bên phú nhuận giờ không có bạn bè nên về gò vấp cho gần không đi xa, vì nhiều lúc xuống đấy đợi cả ngày mà không có bác nào điện thoại.

Đánh giá:

Sn:1992
chiều cao: 1m60

v1: săn chắc to tròn, dạng bưởi ngen a e, nắn bóp thoải mái.
v2: cũng lipit ít ít, dạo này e gái nào cũng múp múp vậy, hàng ông acma đúng sở thích ổng rồi.
v3: vô địch khủng, siêu to vs cặp đùi đặn. Doggy là hết ý.
service: nhẹ nhàng tình cảm, ngoan ngoan nghe lời, em đi đường lưỡi từ tai đến môi, rồi cháo lưỡi nhé. Hj, bj lút cán, nhiệt tình, em đi đường lưỡi từ ngực xuống tới rốn, đá bi, lau cột, dọn wc, tắm chung.

Infor:
Nghệ danh: Bích Ngọc
Thời gian: 10h - 5h
Khu vực: Gò vấp
price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Đã check em này,v1 thật ra là đã hơi xuôn tí,nhưng bù face khá xinh và tính tình dễ thương cực,chiều khách,nói chung đáng đồng tiền bác gạo,ps là v3 và v4 phê lắm,chưa tính thêm điểm có sài gel,đáng đầu tư

N

Neverlove

Guest
Đã check em này,v1 thật ra là đã hơi xuôn tí,nhưng bù face khá xinh và tính tình dễ thương cực,chiều khách,nói chung đáng đồng tiền bác gạo,ps là v3 và v4 phê lắm,chưa tính thêm điểm có sài gel,đáng đầu tư
Cảm ơn bạn, tôi sẽ sắp xếp gặp em trong thời gian sắp tới.

vừa về là anh làm reply ngay như đã hứa nhé! ;) rất biết cách ăn mặt nhé, dễ thương cũng dễ gần, ko để cho anh em có cảm giác như lần đầu gặp, hẹn em 1 ngày ko xa lại gặp nhau trên quãng đường nắng cháy đó
ps: em nó dạo này có thêm khoảng massage nữa, khuyến khích nên check nếu bro nào trong khu vực Gò Vấp

C

cuteo86

Guest
Nghe mấy a nói hấp dẫn quá. Mình cũng ở gv hôm nào check thử xem. Hehehe

H

HOANGHIEP83

Guest
Mình có gặp em Ngọc lúc chiều, không hài lòng tí nào! vác xe chạy từ quận 10 sang quận Gò Vấp, em lên phòng lật mền lên phán anh chim to quá không chơi được, mình tụt hứng bảo em nó không chơi thì thôi anh gọi người khác, em bảo anh đưa tiền xe em về, mình đưa em nó 20.000, em nó phán 1 câu khinh mình đi chơi mà cho có 20.000. mình bực mình xin lỗi em anh đi chơi với em Yến, Linh miu và em mèo ... vui vẻ anh vẫn bo thêm 100.000 còn em làm mất công chạy qua, tốn tiền khách sạn, chưa đụng cái nào còn vòi tiền nữa chứ! nếu vậy thì ghi khuyến cáo là không tiếp những anh cu to để người ta biết chứ.

B

boy1m80lx

Guest
Có e nào đi some 2nam 1nữ ko zạ?mấy bácchỉ dùm e vs :D

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Mình có gặp em Ngọc lúc chiều, không hài lòng tí nào! vác xe chạy từ quận 10 sang quận Gò Vấp, em lên phòng lật mền lên phán anh chim to quá không chơi được, mình tụt hứng bảo em nó không chơi thì thôi anh gọi người khác, em bảo anh đưa tiền xe em về, mình đưa em nó 20.000, em nó phán 1 câu khinh mình đi chơi mà cho có 20.000. mình bực mình xin lỗi em anh đi chơi với em Yến, Linh miu và em mèo ... vui vẻ anh vẫn bo thêm 100.000 còn em làm mất công chạy qua, tốn tiền khách sạn, chưa đụng cái nào còn vòi tiền nữa chứ! nếu vậy thì ghi khuyến cáo là không tiếp những anh cu to để người ta biết chứ.
Đã xác minh đây là lỗi của em nó. Đã nhắc nhở chỉnh sửa em nó. Mong bác thứ lỗi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom