Bước Chân Vào “ngành”

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Một buổi chiều cách đây 1 năm về trước tôi quyết định rời bỏ giảng đường đại học vì không thích và cũng không muốn sống trong 1 khuôn khổ nào hết... vì nơi mà tôi đang học giống như 1 trại nuôi gà công nghiệp vậy, nuôi nhanh, to, nặng kí, chất lượng thì con nào cũng như con nào, nhưng thịt và hương vị nó sẽ không ngon như những con gà ta, gà rừng, gà ... như ở quê nuôi, vì nó phát triển từ từ ăn những thức ăn có trong thiên nhiên với thóc và lúa thôi, tuy nuôi lâu nhưng thịt nó ngon mềm và thơm hơn gà công nghiệp nhiều.

Buồn chán và nản tôi lại đâm đầu vô game, đối với tôi game là 1 thứ gì đó chỉ giúp tôi ngưng đọng cái suy nghĩ đó lại và chỉ tập trung vào chơi game thôi. nhưng khi chơi chán tôi lại quay về với con người thực, 1 thằng thất bại và vô học đó là những gì thầy cô và bạn bè xung quanh tôi nói tôi như vậy nhưng tôi lại tuyên bố bọn họ rằng, tụi mày đang sống ở cái xh VN này đấy, chỉ có tiền thì bọn mày mới có danh dự và chỗ đứng thôi, không có tiền thì đéo có ai nghe bọn mày, bọn mày cũng chỉ là những đứa cầm cái bằng trên tay rồi lại thất nghiệp, cái bằng đó vứt xó không thì đóng khung treo trên tường làm cảnh thôi. đang chán nản nhìn vào màn hình máy tính rồi viết vài dòng stt trên fb rồi lại xóa... cứ thế lặp đi lặp lại hàng chục lần như vậy. Khi đó có 1 người đàn ông cũng chừng 30 35 tuổi gì đó hỏi mình đã xác định làm gì trong tương lai chưa, mình im lặng suy nghĩ 1 hồi lâu rồi mới trả lời ông ta: hiện tại là là em chưa xác định được rằng khi rời bỏ cái trường đại học đó là sẽ làm gì tiếp theo, nhưng em cũng không muốn học theo cách dạy của những thằng cha giảng viên như thế, em định kiếm mấy công việc trên mạng rồi đi làm. Xong ổng nhìn mình 1 hồi rồi nói: thế em có muốn làm công việc giống anh đang làm không, cứ 1 bài là 150k 1 tháng anh sẽ đưa em 20 bài là tiền lương tháng em 3tr đấy, tiền nét 1 này 50k là làm 12 tiếng liên tiếp, rồi sau đấy ảnh chỉ mình nên nên trả lời khách hàng ra làm sao, những điều nên chú ý trong công việc này.

Từ ngày đó tôi đã đi vào cái nghê ấy như thế đấy.... :cool::cool:

Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
C Truyện sex ngắn 1
K Truyện sex ngắn 19

Chủ đề tương tự

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
có thím nói 3tr là không đủ ăn nhưng đối với mình đó là số tiền mà khi mình vừa bước ra cuộc sống tự lập thì nó là cả 1 vấn đề lớn nó có thể giải quyết được nhu cầu cuộc sống hằng ngày như ăn uống nhà trọ, cà phê cà pháo..., nhưng cũng có lúc mình lại được đi chơi với mấy em, đi nhậu với ông anh đó (mình gọi ổng là V) 1 tuần chắc cũng 3 4 bữa lận nên tiền thừa vẫn đủ sống 1 tháng. đối với công việc này cũng không phải là nặng hay nhẹ gì hết mà là chủ yếu thái độ của mình đối với những thằng cha hám gái này. Đó là cả 1 thị trường lớn, Khổng Tử từng nới "Cầu người người có", đàn ông ai cũng cần được giải tỏa chứ, không có tiền thì ở nhà mở phim lên thiên địa, vlxx mà xem có tiền thì lên mạng tìm gái mà chơi. Nên đối với thị trường này theo mình nghĩ đó là 1 thị trường làm ăn dễ kiếm ra tiền nhưng nếu sơ hở thì cũng có thể mất tiền phạt rồi ở tù thêm mấy năm. Chứ những con cave đó chỉ phạt cao lắm là vài 3 trăm ngàn thôi chứ cũng chẳng nhiều bằng những thằng mô giới như bọn mình.

Nói thế thôi chứ thằng nào cũng chả cần tiền, không có tiền thì trong xã hội này nó coi là cỏ rác vậy, không có tiền thì mày nói ai nghe mày, dù mày có sủa như chó thì người ta cũng đéo care đâu, con chó sủa người ta còn sợ nữa, vậy là mày con thua cả con chó đây. Đó là những gì mình hay dạy cho những đứa đệ tử mình trước khi nó bước vào con đường này và nó phải biết làm việc nghiêm túc hơn. Quay lại với công việc của mình ngày ấy, cứ chơi xong 1 ván LOL hay coi phim xong là mình vô hú, cmt để đá bài đó lên top của diễn đàn, nạp tiền gia hạn các bài đăng hay lâu lâu ngồi trả lời nói chuyện với mấy thằng dê cụ đó, đôi lúc cũng có 1 số em liên lạc với mình nhờ mình viết bài đăng hộ cho nó nhưng ngày đó mình đang xài acc của ông V đây nên không có quyền hạn gì để quyết định nên thường mấy đứa có nhu cầu thì mình thường liên lạc với V và set up cho nó 1 lịch hẹn, tất nhiên là trong nhà nghỉ rồi, vô đó chụp ảnh các kiểu, rồi kiểm tra tra kĩ năng của bọn nhỏ ấy... Đôi lúc thì những bài mà quá ế ẩm cả ngày không 1 ai gọi điện cho mấy em kia thì em lại tao scandal cho nó rồi nó lại có thể nổi tiếng kiểu như mấy ông bầu ca sĩ hay làm ấy.

Những lúc như thể thì ôi zời ơi, bà nôi cha nhà nó 1 ngày nó gọi em cả chục cuộc giống như em là 1 vị thánh cứu tinh của nó không bằng ấy, van xin than thở rồi kể khổ các kiểu, nhưng em đã nói với bọn nó rồi, dù tao có kiếm cho bọn mày 100 người hay 1000 người thì ít nhất mày cũng nên làm cách nào ấy giữ chân 100 người hay 1000 người ấy lại chỉ còn 1 ít chứ, mấy ngày đầu tao kiếm cho mày bao nhiêu hả, 7 -8 khách 1 ngày luôn thế có 2 tuần ak, mà giờ khách chỉ còn lại 1 2 thằng 1 ngày có khi mày còn than với tao là thằng kia kiếm cớ nên không đi khách sạn với mày là sao... người ta đã không muốn là do cách mày làm ăn đấy. sơ - vịt làm sao mà để khách chị đi hết thế hả, giờ lại còn ngồi than với chả khóc, tao cũng chỉ làm công cho ông V thôi, nên m hỏi thử ý ổng sao, rồi nói ổng nhắn tin lại cho tao để tao còn kiếm cách gì đó cho mày nổi cmn tiếng lại. Thế là em lại mất nguyên 1 ngày làm lại bài cho nó, viết lại 1 thớt khác, ảnh đẹp lung linh luôn, mà cũng tội cho thằng nhở của em, nhiều lúc nhìn mấy con này mà súng với chả ống cứ cứng hết cả lên, hồi đó chỉ là em chưa đi làm checker thôi chỉ ở nhà làm anh hùng bàn phím đã để quen với cái môi trường làm việc trong này cái đã. Sau khi đăng bài mới cho con nhỏ đó xong thì em mới gọi điện thông báo nó, ccoi thử ngày mai có tiến triển gì không, cũng không quên dặn nó sau này được rồi thì nhớ qua đây phục vụ tao đó nghe chưa, chứ tao không rảnh qua chỗ mày đâu. Nó bảo Ok luôn, nếu mà làm ăn thuận lợi thì anh yêu muốn cái gì thì em cũng làm hết ak. em yêu anh nhiều lắm chụt chụt ....

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
hiện tại công việc của em là ngồi ở quán cà phê làm mấy công việc trên mạng thôi, nên tiên lương cũng khá bấp bênh, cũng có thể là do công việc ngày trước của mình nên hiên tại giống như kiểu đưa nhau trốn đi . 1 thời gian em ngồi ở quán nét cứ thế làm việc ngày đêm đăng bài rồi report làm các kiểu, ngắm gái chán rồi thì vào chơi game với xem phim... đôi khi thấy cuộc sống này thật nhàm chán bỏ mẹ ra, nhưng cũng có thể sống lay lắt qua ngày vì mình cũng đâu có bằng cấp gì mà đi xin việc nơi khác, bằng anh văn chúng chỉ toiec 500 cứ thế để vứt xó chơi thôi. thế rồi môn đệ của thằng cha đó cũng nhiều hơn, tham vọng của ổng cũng vậy mà lớn hơn nữa, lúc này ổng cần 1 người có thể giúp ổng mạnh hơn, và muốn có 1 đôi cánh có thể bay cao hơn trong cái lĩnh vực này nên ổng muốn em làm cánh tay phải của ổng, 1 phần đi ra ngoài xem xét tình hình cũng như thay ổng đi làm mấy cái việc trước nay ai cũng muốn đó là đi chịch mấy em đó mà đã free mà lại có tiền theo tháng, tiền bồi dưỡng nữa chứ. nói vậy thôi chứ thật ra mình cũng là 1 thằng cave cho bọn nó rồi còn gì.
Chỉ được có điều làm 1 cái nghề như bọn em thì sướng ở chỗ là đc chịch nó lần đầu tiên khi nó bước vô cái nghề này, 1 phần nữa là bọn nó làm việc khá nghiêm túc với mình, nó biết mình là 1 checker thì thôi rồi luôn, phục vụ từ a đến z, muốn gì là nó làm đó, không bàn cãi nhiều. Nhiều đứa mới vô nghề thì ngây thơ thấy mồ luôn, đôi khi phải mở JAV cho nó xem rồi để nó học hỏi kinh nghiệm để có thể phục vụ mình và cho khách hàng tốt hơn, kiêu như thấy BJ là nó bảo gớm ấy, thế em có hỏi nó thế người ta bú l em thì sao, em có thấy ghê không, đã bú rồi lại còn dùng cái miệng đó hôn em, thế có phải em đã hun cái ở dưới của mình rồi đây... nó hỏi tại sao? thì mình cũng giải thích luôn là theo tính chất bắt cầu đấy... Nhiều đứa mới ra đời nó giống như 1 trang giấy trắng vậy các thím, vô tư hồn nhiên, nhí nhảnh như con cá cảnh luôn, nói chuyện với mấy con này chỉ tội hại não, cũng có đứa sắc xảo nhưng vì cái sô phận đưa đẩy nó lại phải đâm đầu vô cái nghề cái nghiệp này thôi.

Từ khi mình bắt đầu kể về công việc này không ít người inbox hỏi mình công việc này nhận ở đâu, làm ra sao, nhưng hiện tại thì mình không thể nào inb đc vì chưa đủ bài post. Cũng có người hỏi mình gái gú đệ tử của mình để có thể thu nhận lại nó nhưng mình cũng xin thưa luôn là mình đã giã từ chốn giang hồ, vì mình muốn có cuộc sống êm đềm hơn. Vì từ cái ngày mình đi làm cái nghề mà mọi người nói nó là cặn bã của xã hội là cái nghề ăn bám đàn bà tới bây giờ thì chưa 1 ai trong gia đình mình biết, kể cả bạn bè thân thiết luôn.

Nói về cái nghề mà mọi người nói là mình đang ăn bám và hút máu đàn bà trước nhé... thứ nhất mình không có lợi dụng nó nhé, xã hội này có Cầu ắt phải có Cung ,mấy thằng già dê, thanh niên bird chưa mở mắt, hay kiểu chán cơm thèm hủ tiếu... tất cả đều muốn làm chuyện đó kín đáo và không muốn ai biết mình đang chơi cave, đúng không các thanh niên vozer. thứ hai là khi con người đã có cầu mà bên cung lại không nắm bắt được thị trường cũng như nhu cầu của bên cung thì sẽ cần những người như bọn mình đây, vừa marketing, quảng cáo, đăng bài bài các kiểu thì bên cầu sẽ dễ dàng tiếp cận với bên cung... vậy bọn em có phải là đang lợi dụng và hút máu đàn bà không, hay là đang giúp bọn nó, đồng ý là bọn em có thể gọi là sống cộng sinh đi, nhưng người quyết định cuộc chơi thân xác này lại là chính những người như bọn mình, quyền lựa chọn sống hay chết là thuộc về mình, nên khi đã bước chân vào con đường này thì xác định được 1 điều rằng là phải làm việc cho nghiêm túc, tính kỷ luật cao không thì đường ai người đó đi vậy thôi... lỡ có xảy ra chuyện thì người chịu thiệt là bon mình.

Quay lại với công việc ngày xưa tiếp nhé, ngày ấy mình có thể gọi là gia cát lượng hay quân sư cho ông V với khả năng tư duy và xử lý khéo léo các tình huống, trong những lần chiến tranh giữa các trang web hay mối làm ăn, có thể 1 con cáo già thì cũng cần có 1 con chim trên bầu trời để quan sát tất cả mọi thứ và giúp con cáo đó trở nên mưu mô và xảo huyệt hơn nữa. Cái ngày mình đi làm công việc checker này thì ông V ổng sắm đồ đưa tiền cộng thêm 1 căn nhà trọ của ổng thuê riêng cho mình, lúc này tiền lương cũng khá hơn xưa rất nhiều, tối có thể mình đi chơi đi nhậu giao tiếp với 1 số người có số má trong cái thế giới ngầm ấy, cũng như đi tìm và thông não thần chưởng cho mấy em, dạy mấy em ấy từ tác phong làm việc cũng như trong cách nói chuyện xử lý khéo léo trong mọi tình huống, chứ mấy thằng già dê này cũng ranh chết mịa ra chứ có phải dạng vừa đâu, đôi khi nó vô phá bài mình thì mình phải làm sao để ứng xử khéo léo mà tránh nó nữa... Nên công việc lúc đó của mình là sáng ra đi cà phê sáng làm 1 2 điếu thuốc lá cho tỉnh cái đầu rồi lên web nói chuyện, và viết cảm nghĩ tối qua của mình đối với 1 em nào đó, chỉnh sửa hình ảnh rồi đăng lên mạng thế thôi. Cũng nhân đây đưa ra 1 số kinh nghiệm cho mấy thánh mê gái luôn đó là cần kiểm tra hàng trước khi đi, chứ hàng lởm hàng treo nhiều lắm, có khi mấy đứa hết hạng sử dụng được mấy thánh pr lên như tiên nữ giáng trần không không lại mất 600k đến 1tr thì rõ khổ tiền mất tật mang si đa chết mẹ ra.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Câu chuyện về 1 con hổ đi săn con nai,các thím ở đây có ai đã nghe qua chưa? nếu chưa thì mình xin kể cho các thím nghe về câu chuyện này.

Trong 1 khu rừng già có 1 con hổ rình cả ngày rồi nhưng không có 1 con vật nào trong rừng đi ngang qua nó hết cả, nhưng con hổ vẫn cố gắng chờ đợi vì nó tin theo kinh nghiệm của nó rằng ở đâu trong rừng có lối mòn thì ở đó sẽ có con thú đi qua. Dù có vẻ rất đói nhưng nó vẫn kiên nhẫn với ý nghĩ kiên định của làm nó càng thêm mạnh mẽ hơn nữa. rồi cũng gần xế chiều có 1 con nai đi qua nhưng nó vẫn nằm im quan sát con mồi bởi vì theo kinh nghiệm của nó nếu chi nào của con nai mà to thì đó chính là chi thuận của của con nai mà nếu chi thuận của nó mà ở phía sau thì không nên đi ra, vì lúc này ra thì con nai có thể nhảy bắt kì lúc nào vào con hổ sẽ không có cơ hội đuổi kịp nó và xác xuất chộp được nó là rất thấp. thứ 2 là những con nai mà bên phía sừng nó bị mòn và ngắn hơn so với cái sừng bên kia thì nó thuật sừng bên đó, con hổ cần phải né cái sừng đó ra, vì sau nhiều cuộc chiến đấu vì sinh tồn thì cái sừng đó đã được mài dũa rất là nhiều rồi, nên sừng bên đó tuy ngắn nhưng nó lại nhọn và sắc bén có thể xiên chết con hổ bất cứ lúc nào, nếu con hổ sơ hở, nên con hổ cần phải né cái sừng đó ra. Con hổ vẫn nằm đó quan sát và chờ đợi, dù nó vẫn đang chiến đấu với cái đói và cái mệt trong người nó. khi nó đã cảm thấy thời cơ đã đến và biết khi nào con nai đã để chi thuận nó lên trước thì con hổ bắt đầunhảy ra khỏi bụi cỏ và vồ lấy con nai, khi con hổ vổ con nai nó lại né đi cái hướng thuận mà con nai hay đùng cái sừng nhọn hoắt để có thể hạ gục hoặc làm cho con hổ có thể bị thương.

Đấy là câu chuyên về 1 con hổ và 1 con nai thôi cũng như đối với những con người như bọn mình vậy mỗi chuyến đi săn là 1 cái thứ kinh nghiệm tích lũy cho bản thân, dù có thể bất chấp thủ đoạn nhưng vì đó là lợi ích đôi bên dù mấy đứa kia có thể bị thiệt lúc đầu nhưng sau này nó lại có thể bảo vệ lâu dài, và lợi ích của những đứa đó có thể là giúp nó. vậy ta đang hại nó hay giúp nó. Đối với những con người đối thủ cạnh tranh của nhau thì đó là 1 kinh nghiệm cho bản thân, vì sống trong cái thế giới này toàn cạm bẫy và mưu mô, có thể giết hại lẫn nhau để có thể đạt được mục đích của mình vậy.\

Mình thì cũng đã chứng kiến nhiều thằng làm nghê như mình phải từ bỏ hết tất cả, danh dự tiền bạc cũng như chỗ đứng trong xã hội này.Quay lại cái thời điểm khi mình làm checker cũng vậy ngoài công việc đó ra thì khả năng của mình là tìm người và thông não thần chưởng cho mấy con nhỏ đó, đối với bọn nó thì mình là 1 vị thánh 1 người cứu tinh của nó. Vì mình đã nói với những đứa học trò của mình là tao đã nhặt mày từ bãi rác ra, làm cho mày trắng trẻo như ngày hôm nay thì tao cũng có thể cho mày lại với vị trí ban đầu đôi khi là thê thảm hơn trước, nếu như mày (em) không làm việc nghiêm túc cho anh.Vì ngay từ đầu mình đã nhặt nó từ những nơi như ola cứu nét hay là những đứa ất ơ ngoài đường nhưng mình phải xem tướng mạo khuôn mặt nó trước đã, nếu như nhìn bề ngoài nó là 1 con người hoàn toàn có khả năng làm việc nghiêm túc thì mình đem nó về và nuôi nó 1 tháng cũng được, mua nước hoa, mỹ phẩm, rồi bồi bổ cơ thể nó để nó có thể trở thành 1 hot girl đại loại là vậy. sau khi đã cho nó trở lại với cái vẻ đẹp bề ngoài rồi thì mình mới bắt đầu thông não thần chưởng cho nó để nó có thể suy nghĩ khác đi về cái nghề nó đang làm, cũng như rèn luyện nó để sau này nó ra đường nó có tiền thì nó sẽ có tiếng nói trong xã hội này hơn... cũng như 1 phần nào đó giúp bọn nó có thể đổi đời.... nếu nó không đồng ý thì ok mình sẽ lại cho nó thêm 500k và đưa nó lại về với nơi mình đã gặp lại nó và coi như mình và nó chưa quen biết nhau. những đứa như thế lại ngồi chơi nét cả đêm đến sáng hết tiền lại đăng lên mạng bán thân, thì thử hỏi thử coi cái danh dự nhân phẩm người ta nhìn nhân nó ra sao, chơi từ sáng đến tối không dám ngủ, đến khi mệt quá lại gục trên ghế thì trong quán nét đó có biết bao nhiêu thằng qua lại sờ mó nó, mà nó cũng không biết, cũng như danh dự của nó cũng chẳng con, thà nó đi theo con đường này mình có thể giữ bí mật cho bọn nó, và giúp bọn nó có thêm thu nhập cao, giúp nó và gia đình nó sống tốt hơn, mình cũng không ăn nó 1 đồng 1 xu nào đâu... tiền nào ra tiền đó là được rồi, bởi vì đó là công sức chính đáng mà mình có thể đạt được.

Quy tắc thư nhất của mình là không bao giờ làm chuyện đó với những đứa mà mình dạy nó vì như thế sẽ không bao giờ dạy nó được. Vì khi đó nó đã ngang hàng với mình rồi nên không thể dạy nó được.

Quy tắc thứ 2. 1 khi mình đã đem nó về phòng thì phòng của mình phải sạch sẽ và ngăn nấp, những thứ mình đặt ở đâu thì phải để y nguyên chỗ đó không được xê dịch đi nơi khác. cái này là để giúp nó nghe lời và làm việc có quy tắc...

quy tắc thứ 3 mình nói ở đây là khi nói chuyện với mình là phải nhẹ nhàng lịch sự, nói câu gì thì phải có đầu có đuôi, có chủ ngữ vị ngữ đàng hoàng. hỏi gì thì phải nó thật, vì khi mày đã nói dối thì mày đang giết tao đấy, và cái tội đó thì không có thể tha thứ được.
trong cái nghề này đâu phải có chữ uy tín là dễ đâu, cũng phải lăn rồi lộn nhiều với bọn nó lắm thì mới được hai cái chữ uy tín. Chưa kể những đứa làm cho mình thì cũng phải biết chữ nhân và chữ nghĩa... Khi mình bước chân vào cái con đường này mình rất vui vì có thể giúp được bao nhiêu đứa thoát ra khỏi cái cuộc sống bế tắc của nó, có đứa em gái nhưng nó hay gọi mình là sư phụ nhưng khi nó đã ra nghề thì mình là khách hàng của nó... chơi nó xong mình vẫn phải trả tiền dù rằng nó không lấy...Nó luôn bảo em có được cuộc sống ngày hôm nay có thể giúp cha me người thân trong gia đình đều là nhờ có anh. Nên sau này anh đừng làm vậy nữa nha, khi nào anh cần em thì em sẽ luôn đến bên cạnh anh. Con nhỏ đó cũng khá thông minh sắc xảo nữa chứ nhưng vì số phận cay đắng và nghiệt ngã nên năm 15t đã vô sài gòn phục vụ quán cơm cho 1 người họ hàng, bị thằng em họ rồi tới ông bố thằng cha đó xàm xỡ vì quá sợ hãi nên em ấy ra ngoài cấm net ở quận 10, em là người mang nó về chung cư HAGL chăm sóc nó từng bữa ăn giấc ngủ đàng hoàng, mua kem với sữa trắng da cho nó...Khuôn mặt em ấy cũng khá dễ thương trời sinh ra nó đã có cái núm đồng tiền rồi sao lại cho thêm cái răng khểnh và nụ cười tỏa nắng nữa chứ...Nhưng hồi đó em ấy da hơi ngâm đen nên lúc đó mình quyết định đầu tư nguyên bộ mỹ phẩm Hàn Quôc cho em nó, chỉ trong 1 tháng thôi em ấy trang điểm ăn mặc lại thì cũng chẳng khác gì 1 hot girl chính hiệu cả. Em thì cũng khá siêng năng lại biết nghe lời nữa, mỗi lần đi làm về hay đi chơi về thì em ở nhà lo hết cơm nước, giặt đồ ccho mình nữa chứ...Em khá chu đáo trong mọi công việc nhưng đối với mình em chỉ là 1 đứa học trò, 1 người bạn đang cần 1 sự giúp đỡ thôi. nhiều lúc hai đứa đi chơi về xong em ấy lại hay đòi ra ngủ ghế sofa nhìn mình đánh liên minh rồi đi ngủ. Lúc đó em ấy chỉ mặc có 1 chiếc váy ngủ mà bên không mặc nôi y gì bên trong hết, nhìn mà cũng muốn hấp diêm nữa là nhưng nguyên tắc là phải tuân theo... đã là học trò thì không nên quan hệ tình cảm với nhau vì khi đã qh rồi thì chẳng khác gì là vk ck hay ngang hàng trang lứa thì rất khó có thể dạy bảo em nó. Thấy em có vẻ chán khi nhìn mình chơi gamethì mình mới hỏi ẻm: Sao em có điện thoại kìa sao không chơi đi, cứ nhìn anh hoài vây?
- Chơi game đt chán lắm, em chỉ thích ngồi nhìn sư phụ chơi thôi.
Em mới hỏi nó thêm. Rảnh không?
- Chi vậy sp?
- xoa bóp vai với đấm lưng cho sp coi, cả ngày nay mỏi quá trời luôn à.
Lúc em ấy xoa bop mà 2 cái bánh bao sữa cứ chạm vô lưng mình, 1 cảm giác rất kích thích luôn. nhưng thôi rồi lượm ơi, thăng nhỏ nó lại biểu tình chống đối và đòi có chiến tranh.
- Xong chưa em, xong rồi thì xê ra cho anh chơi game tiếp coi, nãy giờ em xoa bóp anh ngồi không thoải mái được, toàn đi ra feed mạng không nè, thấy chưa.
Em phải cố tỏ ra mình là con người lạnh lùng và nghiêm khắc thì em nó mới có thể kiên nể và nghe lời mình được.
- Thôi em vô phòng ngủ trước đi, anh chơi hết ván này rồi cũng đi ngủ.
- Sư phụ à, em muốn ngủ cùng sư phụ, sư phụ có đồng ý không.
-Không.
- Tại sao?
- Em biết rồi còn hỏi lại à, hay để anh nhắc lại cho em nghe nha,
- Dạ thôi, để em ngồi nhìn sư phụ chơi tý xíu rồi em vô ngủ.
- Mà có mấy trái nho trong tủ lạnh đấy lấy ra ăn đi, mang ra đây đút cho sư phụ ăn luôn nha.
- Dạ, để em lấy.
........
Mình chơi tới tầm 1h sáng rồi đi ngủ còn em nó thì 11h đã vô phòng ngủ đóng cửa lại rồi.Nhưng thê éo nào sáng ra thì mình thấy lại chui vô lòng mình ngủ cơ chứ. mà còn ngủ rất ngon nữa. Thôi mặc kệ để cho nó ngủ thêm tý xíu nữa rồi mình kêu nó dậy, sáng ngày hôm đó còn có việc phải làm nữa. ra làm 1 ly cà phê đá rồi 1 đĩa trứng ôp la với 2 điếu thuốc jet là xong 1 buổi sáng. Lại bắt đầu 1 công việc như cữ, lại lên mạng đá hú các kiểu xong rồi đi vòng vòng đi chơi với bạn bè rồi buổi chiều lại qua khách sạn chụp mấy tấm ảnh cho mấy con nhỏ rồi sẵn đè nó ra làm thịt luôn, vì tối ngày hôm qua cũng bức rức khó trong người quá.
Đến chiều về lại chở con bé đó đi dạo lòng vòng bên khu phú mỹ hưng cho nó hít thở khí trời tý chứ thấy nó cả ngày ở trong phòng miết cũng tội cho nó.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
....... Sau khi em với nó về tới căn hộ rồi thì nó mang đò ăn xuống bếp, khuôn mặt em nó lúc đấy hớn hở lắm như trước giờ chưa bao giờ được ăn lẩu cả. Nó chuẩn bị bếp núc với đồ ăn, còn mình thì lại tiếp tục với công việc của mình là lên mạng xem mấy cái cmt hay có thằng nào xiên xỏ gì hàng của mình, có thì mình xiên lại nó luôn. Đùa thôi chứ mình hiền khô à, 1 con kiến còn không muốn đập chỉ là giết nó từ từ và từ từ từng cái chân trên cơ thể nó sẽ rời khỏi nó thôi.

Em nó thì cũng lon ton dọn đồ bếp ra, em nó cứ chạy lên chạy xuống nhìn cái mông cứ lắc qua lắc lại nhìn mà muốn :cool:vỗ vô 1 cái cho đỡ ngứa mắt thôi, nói thật từ lúc em lấy nó về trong bãi rác ra thì em vẫn kết nhất vòng 1 với vòng 3 của em ấy, nhìn thì thôi rồi luôn... nhìn mà sướng cả con mắt chỉ muốn đè ra mà chịch và chịch :v...( cái đầu toàn tinh trùng thât). Sau khi em nó dọn đồ ăn ra rồi mình cũng tắt máy tính đi và ngồi xuống cùng ăn với em nó, mình ngồi im lặng cầm mấy lon bia 333 và uống thôi, em nó cũng vậy tạp trung vào ăn với đợi mỗi khi mình cầm lon bia thì em ấy cũng cầm lon lên và uống với mình. Công nhận 1 điều rằng khi con gái uống bia khuôn mặt em ấy ửng hồng lên trong dễ thương cực kì luôn ấy.chỉ muốn chịch em ấy thôi nhưng lại phải kiềm chế lại vì cái rào cản quy tắc ấy, ổi mà chưa chín thì ăn chát lắm...
Trong bữa ăn đó em chỉ hỏi nó về hoàn cảnh gia đình thân thế ra sao, nhà có bao nhiêu người. Nói chuyện vu vơ thôi, vì ngày hôm nay mình cũng không muốn chỉ dạy em nó điều gì hết chỉ muốn coi em là người bạn ngồi chung bàn nhạu với mình thôi.

- Sư phụ à, em có điều này muốn hỏi, mà sư phụ phải nói thật với em nha.:p

- Em cứ nói đi.:cool:

- Sư phụ có cảm tình gì với em không.:cool:

- không:eek::cool:

- Hình như em đã thích sư phụ thật rồi.:cool:

- Em ak, đừng bao giờ thích 1 con người như anh, vì em sẽ khổ đấy, để sau này anh kiếm cho em 1 tấm chồng theo ý muốn của em, vừa có thể chăm sóc em và gia đình em. tốt với em và dành thời gian nhiều cho em nữa trong khi anh cũng chẳng có gì trên răng với cái tút đi long nhong ngoài đường suốt.o_O

- Chứ sp thấy em sao, em cũng điện nước đầy đủ mà, sau bao ngày em ở chung với sư phụ làm biết bao nhiêu chuyện, gần gũi với sư phụ sao sư phụ không cảm thấy kích thích sao.:p

-Có nhưng vì quy tắc nên sư phụ không muốn chung đụng với em, mong em hiểu cho sư phụ nha.:cool::confused:

-sư phụ ơi, em muốn sư phụ sau này là khách hàng đầu tiên của em được không.:rolleyes:

- Được thôi.o_O:cool:

- Em còn có một yêu cầu nữa, sư phụ có chấp nhận được không?:p

- em cứ nói đi, được thì anh sẽ làm.:confused::cool:

- em muốn tối nay được nằm chung vs anh @@

- chứ sáng nay em đang làm gì đấy:rolleyes:

- tai vì ở 1 mình trong phòng em ngủ không được nên mới qua phòng sư phụ ngủ luôn.:p

-sao không ra phòng khách ngủ đi, bật đèn lên mà ngủ, không thì mở ti vi lên xem phim khi nào mệt rồi ngủ được ak.o_O

- em không muốn, em chỉ biết khi ở bên sư phụ em lại có cảm giác rất an toàn, tim em đạp nhanh lắm, nhiều lúc em chỉ muốn lại và ôm sư phụ thật chặt thôi.:p

- Vậy ăn xong rồi dọn đi, anh đi chơi game đây, dọn xong rồi có rảnh thì qua chỗ sp xooa bóp vai cho sư phụ.:cool:

- thế còn yêu cầu của em:p

- tý nữa tính, dọn dẹp đi, thấy bừa bộn quá kìa. Nhanh lên đi, sư phụ đi chơi game đây:cool::cool:

Sau khi dọn dẹp xong rồi thì em nó đem rổ ổi với xoài lại ngồi gọt cho mình ăn, mình thì vẫn cứ chăm chú vô cái màn hình mà chẳng thèm ngó ngàn gì tới nó. Nói vậy thôi chứ mình đang cố tỏ ra cứng rắn và lạnh lùng thôi chứ thử hỏi đứa nào mặc cái đầm ngủ màu trắng ren có thể nhìn xuyên thấu bên trong mà không thoát khỏi ham muốn mà đè nó ra để chịch cơ chứ.Nếu em nó mà không phải quyết định làm cái nghề này, nếu em nó không vì cái lòng thù hận bên trong em thì em đã yêu em và cho em làm vợ bé rồi.

- Em buồn ngủ chưa, nếu buồn ngủ rồi thì vô phòng ngủ trước đi. anh chơi tý xíu nữa rồi mới đi ngủ.:cool:

- Em qua phòng sư phụ ngủ hả.....:p:D

- uhm, coi như hôm nay sư phụ dễ tính với em, mà tối không được đè sư phụ ra mà hiếp đấy nghe chưa.:p:cool:

- Dạ em biết rồi, thôi em vô ngủ trước đây, khi nào sp xong thì vô ngủ nha, chúc sư phụ ngủ ngon. :p:p

Xong em nó lại hun má mình 1 cái chụt rõ to.:p

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Bước Chân Vào Nghành

- Sư phụ à, em đã quyết định rồi, em sẽ bước chân theo cái nghề này, em cũng chuẩn bị tinh thần và sẵn sàng đối diện với thực tế nếu có chuyện gì xảy ra.
-Em đã suy nghĩ kĩ chưa, vì em vẫn nhiều con đường khác để đi mà, sao lại lựa con đường này chứ. Có thể sư phụ nuôi con 1 vài tháng và có thể dựa vào quen biết hiện tại của sư phụ mà kiếm 1 công việc cho em làm, cũng có thể cho em mượn 1 ít tiền để làm ăn hay em có thể làm gì tùy ý em thích.

-Không sư phụ oi, em muốn và cần có rất nhiều tiền, em muốn gia đình em không phải khổ, không phải để những đứa em giống như em lại phải đị ăn nhờ ở đợ nhà người ta, em muốn mấy đứa em em có cuộc sống tốt hơn. em yêu sư phụ nhưng có lẽ sư phụ không thể nào chấp nhận em, sư phụ đã từng nói em yêu sư phụ thì sẽ không có tương lai đâu. Thật sự em nghĩ rất nhiều và em nghe theo lời sư phụ nhưng sau trong tim em thì lúc nào cũng có sư phụ, em nợ sư phụ 1 món ân tình này. Em sẽ không bao giờ quên 26 ngày em và sư phụ sống chung 1, sư phụ luôn chăm lo cho em dạy bảo em, và bên cạnh em những lúc em yếu mềm nhất.

-uhm, vây là em quyết định rồi sao, sẽ không hối hận chứ.

-em sẽ không hối hận.

-vậy để sư phụ làm giúp em, nhưng khi nào con muốn nhảy ra khỏi chốn cặn bã này thì hãy nói cho sp biết nha, sp sẽ giúp em, Những gì mà sư phụ làm suốt tháng qua thì em đừng bận tâm làm chi, vì ngày xưa sp cũng từng 1 thời đi ngủ ngoài quán net, hết tiền lại ra ngoài gầm cầu ngủ có khi lại ngoài đường, 2 ngày liên tiêp chỉ có 1 bịch đậu phộng luộc, nên sư phụ có thẻ hiểu được hoàn cảnh của em. Sp cũng thương em lắm nhưng vì sp muốn tốt cho em nên sư phụ không để sự hoàn hảo mà sư phụ đã tạo ra bao lâu nay mà đạp đổ được.

- Sư phụ ak, em có 1 yêu cầu.

- em nói đi

- tối nay em muốn được ngủ chung giường với sp lần cuối, có được không, em muốn làm chuyện đó với sp.

- uhm, sư phụ đồng ý với em.

Ngay trong đêm hôm đấy em và mình đã có 1 đêm mặn nồng bên nhau, em nằm trong lòng mình mà em khóc nhiều lắm, em noi: Gía như hoàn cảnh gia đình em tốt hơn, giá như e là đứa con gái được ăn học đàng hoàng như bao người khác thì có lẽ em sẽ hạnh phúc được hơn, có thể cười nhiều hơn và sống 1 cuộc sống vô tư không phải lo nghĩ như bây giờ.

- Nếu em cứ giá như như thế thì em có thể gặp được anh không. Tất cả đều là do duyện phận em à, em hãy cứ mạnh mẽ mà nhìn về phía trước em nhé. Cố gắng lên em.

Rồi mình hôn nhẹ lên trán em, còn em thì cứ dụi vô lòng mình mà năm ngủ, khuôn mặt xinh tươi của em giống như 1 thiên thần đang ngủ vậy, thuần khiết, bờ môi em mền mại và ấp áp, nhìn em thôi mình cũng đã thấy hp lắm rồi. Sao em lại gặp được 1 quỷ dội lốt người như mình cơ chứ, sau trong thâm tâm mình, mình không muốn em làm cái công việc đó nhưng em đã quyết định như thế rồi mình sao ngăn cản được em, mỗi người có 1 lối đi riêng mà.em còn phải lo cho gia đình và có thể là mục đích của em nữa, trả thù lại những gì mà gia đình nhà gì dadx gây ra cho em, vết thương trong lòng em quá lớn, nhưng mình thì lại không thể chữa lành vết thương đó cho em, nên đành để thời gian nó quyết định vậy.

Rồi cũng tròn 27 ngày kể từ khi mình gặp em trong quán net, mình đã gặp em trong 1 lần onl ola chat, em đăng stt chỉ vỏn vẹn có 4 câu :" Cần người cứu net", ngày đó gặp em thân tàn ma dại, cơ thể hốc hác xanh xao, với làn da ngâm đen nhưng giờ em đã là 1 con người khác, xinh đẹp hơn, mũm mĩm và tròn trịa hơn, với làn da trắng hồng chỗ nào ra chỗ đó, mọi người nhìn vô chỉ muốn ước mình có thể là người yêu của em ấy, hoặc chỉ cần có thể là tình 1 đêm với em thôi thì cũng đủ ddeer mãn nguyện rồi.
Để mình mô tả tý xíu nhé:
V1 đầy đặn, giống như bóp trái bưởi 8d
v2 thon gọn, không có tý mỡ bụng nào, 8d
v3 to dễ dog... 9, mỗi khi em ấy đi cữ lắc qua lắc lại nhìn sướng mắt vãi. Ngày hôm đó em chở em đi mua quần áo để chụp ảnh, đi ăn sau đó là dắt em vô ks để chụp ảnh. Ngày hôm ấy em đi em ngồi sau lưng mình khóc nhiều lắm, em vừa khóc vừa ôm chặt mình, dựa đầu vào lưng của mình.

- Thôi em đừng khóc nữa nhé, mình bắt đầu công việc nào.

Em nó bắt đầu thay đồ mới mà mình mới mua vào, đó là 1 chiếc váy màu đỏ, và nguyên dồ bên trong cũng là màu đỏ luôn, vì mình yêu thích màu đỏ mà, với lại khi làn da em đã trắng rồi em mặc những bộ có màu đỏ làm em tươi sáng hơn xinh đẹp và gọi cảm hơn nữa.

-Sư phụ ơi em thay đồ xong rồi, giờ mình làm gì nữa sư phụ.

- em ra đứng gần cạnh của sổ đi, rồi tạo dáng ở đó,sư phụ chụp mấy tấm rồi con bắt đầu cởi từng thứ ra, để sư phụ chụp...

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
Hnay nói chuyện với 1 ông ad web khác ổng nói mình về đầu quân cho trang web đó nhưng mình bây giờ đã giã từ sự nghiệp rồi nên không muốn quay lại con đường như vậy, dù cuộc sống có chật vật thật nhưng sống 1 cuộc sống bình thường luôn cầu mong mọi điều bình an cho gia đình mình. lại 1 điều nữa là mình xin nhắc nhở các bạn, câu truyện này mình chỉ kể lại quá khứ thôi chứ ngày trước, đừng inbox mình mấy tấm ảnh của những nhân vật trong đây mình kể nha, mong các bạn cho người ta có cuộc sống yên ổn và bình dị với mái ấm gia đình của người ta đi, bạn không share nhưng lỡ đâu con nhỏ đó đang là con vợ bạn thì sao, có thể hạnh phúc gia đình tan nát vậy mình là người chịu tội à, hay con nhỏ đó, hay bạn. thật đáng xấu hổ khi mình làm cái nghê này, nhưng vì xấu hổ nó mình lại cảm giác hạnh phúc khi đã làm thay đổi cuộc đời của biết bao nhiêu cô gái khi lâm vào con đường xác thịt này, họ cũng đâu có muốn làm lỗ dưới mà ăn lỗ trên đâu, vì cuộc sống chèn ép con người ta quá đấy chứ, sống dở chết dở vì tinh thần và thể xác, sao mọi người không thể nghĩ thoáng hơn được nhỉ. Quay lại với câu chuyện bánh trái tiếp vậy.

-Em ơi giờ anh cần em làm 1 số thứ, để anh chụp ảnh, em có đồng ý không.

-Làm gì thế sư phụ.

-em có bao giờ coi phim JAV chưa, giờ sp sẽ mở cho em coi 1 bộ phim, rồi e bắt trước tạo dáng và thẩm du như nó, có được không, để sp có thể chụp vài pic, tối sp viết bài rồi tạo cho em 1 tài khoản và nghệ danh cho con luôn.

-Dạ được sp. sau đó mình lôi cái điện thoại ra mở phim cho em nó coi. Nhìn em nó tự thẩm du mà mình kích thích vãi nồi nhưng vẫn cố gắng giứ ý chí kiên định để chụp ảnh em nó tiếp. Mình hỏi em nó:

- trước giờ em có thẩm du bao giờ chưa ?? @@

-Ở quê em có lên mạng đâu mà biết cái này, với lại từ lúc ở quê cho đến khi lên thành phố em cũng không muốn làm mấy chuyện này.

-tai sao?

- vì em sợ đau, với lại em thấy nó cũng không được sạch.

-Vậy lỡ thằng chồng em muốn sờ vào thì sao.

-Em cũng không biết, sau này tính tiếp.

Ngồi nói chuyện với em để quên đi cái thèm muốn bên trong cơ thể mình. Mình nói em nó vừa làm vừa có biểu cảm khuôn mặt tý xíu nữa để mấy thằng dê cụ kia nó kích thích hơn nữa.

- Sư phụ ơi, e muốn làm lại chuyện đó với sp, nhưng hôm nay em muốn sp là khách hàng đầu tiên của em. Mà khách hàng đầu tiên nên em sẽ khuyến mãi miễn phí. Vừa nói em nó vừa tiến sát lại mình đè mình ra và hôn lấy hôn để mình nhưng hun nhẹ thôi nhưng mãnh liệt chứ không dám mạnh, hay trong phim mà mình đưa em ấy xem đâu.Thôi kệ sướng quá nằm im hưởng luôn cho rồi. Kết thúc công việc chụp ảnh cho em ấy cũng là tầm xế chiều rồi, mình cũng chở em đi dạo khu quận 7 rồi q4, mua đồ ăn rồi ra hầm thủ thiêm cho nhìn Sài Gòn ban đêm đẹp biết nhường nào.

-Đã có bao giờ em ra đây chưa em?

-Trước h em có đi đâu đâu, từ khi quen sp thì em mới đi được nhiều nơi như thế chứ, chứ ngày trước sáng sớm dạy chuẩn bị thức ăn rồi nấu cơm, trưa bán cơm rồi rửa chén tới chìu tối, làm quần quật như thế có thời gian đâu mà đi, mà có thì cũng chẳng ai chở đi hết.

-mà từ cầu Phú Mỹ nhìn sài gòn ban đêm đẹp hơn hay ở đây nhìn đẹp hơn.

- Em thích nhìn ở trên cầu Phú Mỹ hơn, vì ở đó em nhìn bao quát hết cả tp luôn, trên đó lại mát hơn ở đây.

Em tựa vào lòng mình và cả 2 im lặng nhìn sài gòn về đêm đẹp và hoa lệ biết bao nhiêu, em khóc và khóc rất nhiều, mình cũng không hỏi em tại sao vì mình muốn cho em hôm nay khóc thật nhiều để ngày mai em có thể mạnh mẽ hơn để đương đầu với sóng gió của cuộc đời, những cạm bẫy cám dỗ trong cái xh thối nát và tầm thường này.

-Cũng muộn rồi thôi để sp chở em về nha, rồi tối nay chắc sp không về phòng đâu, sp ra quán net để đăng bài cho em, em ngủ sớm đi nha và đừng có khóc nữa, vì cuộc đời này mình phải cố gắng rất nhiều. em đừng nghĩ mọi thứ trên kia là xa vời em hãy nhớ lấy phải mạnh mẽ lên và hãy nhìn xuống dưới những việc nào mình có thể làm được thì hãy cứ làm, tới 1 lúc nào đó thì những thứ trên kia không còn xa mà sẽ là rất gần đối với em.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
- Sao rồi em, mấy bữa nay làm ăn được không?, mà chắc làm ăn khắm khá quá nên quên rồi phải không.

- Đâu có đâu sư phụ, chỉ tại mỗi ngày có 5 6 khách đặt lịch với em hết rồi nên cũng không có thời gian gì nhiều nữa, mà tối làm xong rồi em mệt với buồn ngủ lắm, chỉ muốn vô lòng sp ngủ thôi. Mà sp biết không, mấy thằng cha kia mỗi lần xong lại nó lại cho em thêm tiền nữa, nó bảo phục vụ nó thêm tí xíu nữa nó trả gấp đôi... mà em cũng chẳng biết lý do tại sao nữa, nhưng mấy thằng già dê đó bảo thích những đứa ngây thơ thật sự giống như em.

-Em biết tại sao không, tại sao mấy thằng đại gia nó lại thèm cái trinh tiết, sao mà lại bỏ ra cả chục triệu đến cả trăm triệu vì 1 cái màng nhỏ chút xíu đó chứ, ngoài cái màng đó ra là nó đang tìm kiếm 1 cái gì đó mới mẻ mà em chính là cái mới mẻ của nó. Nó biết em mới vào nghề , thao tác kĩ năng còn vụng về, e thẹn nhiều thứ nhưng chính cái điểm đó lại đang kích thích nó đấy em biết không...Mà em ráng ăn uống nhiều vô nha, tối nay đã ăn gì chưa đó, muốn qua chô sp chơi không, qua đây sp nấu cho ăn.

- Dạ con muốn qua chỗ sp, mà mấy giờ sp qua?

- chắc tầm 6h30 sp qua, giờ đang ở trên web coi bọn nó phản hồi về em nà. chắc tại sp viết bài cho em hay quá nên bài của em lúc nào cũng đứng top đây.

- mà ở trên đó có nhiều thằng ba tàu lắm sp, cả ngày nó cứ đòi hỏi làm quen em các kiểu. có thằng cha u50 không lo nghĩ đi mà cứ đòi cho tiền em rồi bảo em làm vk bé nó để nó nuôi.

- Ai bảo bảo em quá xinh đẹp làm chi, xinh đẹp cũng là cái tội đấy.

- Vậy thôi để em sang Thái em gắn chim vô nha, chứ xinh đẹp như em cũng khổ quá.

- Oh em cứ gắn đi, gắn xong về anh dắt đi làm trai bao.

- gì mà bắt em làm suốt vậy, mà làm trai bao mệt hơn làm gái gọi không anh.

- Em thử nghĩ đi nha, giờ em cũng thuộc dạng gái gọi cao cấp, cứ 1tr là 1 shot cộng thêm cái tiền mà mấy thằng cha kia cho em nữa, mà chỉ biết nằm và hưởng thôi. Chứ em thấy trai bao chưa, 1 ngày nó chỉ làm được 1 đến 3 bà là cùng mà tinh trùng nó đâu ra mà nhiều để phục vụ cho 5 6 người được.

- Ý sp là đang nói sp đấy ak.

- sp giặt vô mã em bây giờ, đá đểu ak, thôi lo chuẩn bị đi 5h 45 rồi đấy nửa tiếng nửa sp qua mà chưa chuẩn bị xong là chết với sp.

- đợi tý sp, em còn chưa rời khỏi giường nữa mà.

- DM em, anh làm từ sáng đến tối khuya mới được đi ngủ còn em thì được ngủ cả ngày luôn ha, dây đi rửa mặt chuẩn bị đi rồi sp qua đón.

Đúng tầm 6h25 mình đã có mặt trước 1 khách sạn ở khu vực Trung Sơn đợi em nó ra. nhưng mình chưa kịp đợi thì con nhỏ núp sau cái cây nhảy ra hù mình.

-Sao em ra sớm vậy, chưa tới 6h30 mà.

- Em biết sp lúc nào cũng tới sớm 5p để chờ người ta, nên em xuống luôn, em không muốn sp chờ em mà để em chờ sp cơ.

-Hay quá, còn dám hù sp nữa. Muốn ăn đập không hả.

-Thôi mà, ccho em xin lỗi sp đừng giận em nha. em chỉ đùa thôi, vừa nói mà mặt nó bí xị xuống nhìn chỉ muốn véo má rồi hun nó thôi, cái mặt dễ ghét quá đi.

- Nói nhiều quá lên xe đi. Nhanh lên

- ok sp

-h qua nhà sp rồi sẵn tiện ghé mua cái gì đó về nấu luôn. Em thích ăn cái để sp nấu cho ăn.

- Bò lúc lắc nha sp, lâu rồi em cũng thèm món đó.

-Thèm sao ở gần đây không ăn đi, cứ qua nhà tui là đòi nấu món đó hoài vậy.

-Em thích sp nấu cho ăn ak, mà hôm nay em rảnh nên sp với em qua lotte đi siêu thị luôn đi.

-Không thấy ngại ak. nhìn sp xem áo thun quần jean đi dép lào nhìn cũ rích cũ rơ còn em thì xinh đẹp lại đang mặt vấy giống như 1 tiểu thư hot gơ nào đó,đi chung với sp em không thấy ngại sao.

-Không, mà nếu có ai hỏi hay nhìn thì em trả lời ngay và luôn: osin của em đó.

-Mày tin là giờ sp cho mày rớt xuống sông sg ba ngày sau nổi lên không hả.

- Em chỉ đùa thôi mà, vừa nói em nó càng ôm chặt từ phía sau của mình hơn. Chứ sp biết em mà, có gì em sẽ nói là ông xe ôm đi theo xách đồ giúp em, hay ssp muốn em nói đó là bố em.
Ngon đây, tối nay về sp xử mày sau, giờ em vô siêu thị mua đồ trước đi tý sp ghé lại đón em, giờ sp phải đi gặp 1 người.

- Ai vậy?

- lão V đấy.

- gặp chi vậy sp.

-Sp cũng không biết, chắc là tiền của mấy con sp quản lý tháng này, chưa đưa cho ổng nữa.

Nói sơ qua công việc mình làm 1 tý nha, đó là 1 tổ chức nhưng phân nhánh ra, và em là 1 cái rễ phụ trong nhóm đó. Nó giống như 1 nhóm bán hàng đa câp vậy. Nhưng từ trước tới giờ mọi thông tin của tc thông báo, công an đang kiểm tra khu vực nào hay tiền hằng tháng của mấy đứa em quản lý và tiền lương của mình đều phải thông qua lão,
Khi tới quán cf thì đã thấy lão ngồi ở đó.

- Anh đợi có lâu chưa.

-Cũng mới tới thôi em. Dạo này mấy đứa kia làm ăn được chứ em.

- dạ cũng được anh.

- có chuyện gì thì báo cáo với anh liên nha, chức mấy bữa nay bọn kia cũng đang càn quét bên gò vâp tân bình nhiều lắm đấy phải cẩn thận.

- Dạ em biết rồi, mà còn tiền tháng này để mai em chuyển khoản cho anh nha.

- Ok em, còn 1 việc nữa anh muốn nhờ em giúp. Con Bé T ( là bé răng khểnh đấy) em đưa anh quản lý được không, có gì anh sẽ bù đắp cho em 1 ít.

- Sao vậy anh, em quản lý nó cũng được mà, với lại anh biết tính em mà, nó mới vô nghề thì cứ để em dạy bảo nó 1 thời gian đi chứ giờ anh kêu nó qua thì nó cũng khó xử lắm. mà khi nào anh có dẫn mối cho bé đó thì gọi em để em dắt nó đến.
Mình biết tâm địa của lão, lão muốn đi cao hơn nữa, và lão dùng quân cơ em đấy là T là 1 món hàng để lão có thể trao đổi vì cái lợi ích thối nát đó. Mình vẫn tỏ ra cái vẻ ngay thơ và vờ như không biết gì về những công việc mà lão đang làm và sẽ làm trong tương lai. Đôi lúc vì cứu những sinh mạng nhỏ bé đó mà mình chấp nhận sai lầm và đó là sai lầm lớn nhất mà mình phải chịu tới bây giờ.Quay lại với câu truyện, lão nói.

- Uhm tùy em quyết định vậy mà giờ không mang theo tiền thì mai nhớ chuyển khoản cho anh đấy, bữa nào setup 1 bữa cho anh với con bé đó nha, thấy hàng họ cũng ngon nên cũng muốn thử.

- Ok anh, thôi giờ em có việc phải đi rồi, khi nào rãnh anh em mình đi nhậu xả láng 1 bữa đi.

- Rời khỏi quán cf nhìn lại đồng hồ cũng đã tầm 7h20 rồi, mình liền cầm đt gọi cho em nó:

- Xong chưa em, giờ sp qua đón em nè.
Em xong rồi, đang đợi sp bên trong siêu thị nè, khi nào sp tới thì gọi em nha.

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
bà chủ nhà vừa qua đòi 21 nay rời khỏi phòng, để bả lấy lại phòng tiền nhà còn dư bao nhiêu bả đưa lại, dm xh này, 1 thằng đã thất nghiệp rồi lại còn bị chơi đểu thế đấy.

Ngày trước mình cũng đã từng bị chơi đểu như thế 1 lần, rốt cuộc là thân tàn ma dại như ngày hôm nay đây, lần đấy có 1 lão nhờ mình viết và đăng bài cho 1 con nhỏ kia, vì thấy tình hình con nhỏ đó không ổn nên ổng quyết định giao cho mình làm và quản lý luôn.

Lần ấy minh cũng chưa phải tinh ranh gì nhiều trong vấn đề này hết, vẫn chưa trải qua nên vẫn chưa sợ mà, khi đó mình cày ngày cày đêm để tạo cho con nhỏ đó 1 scandal cho con nhỏ, sau đấy tạo ra nhiều acc clone đẻ vô cmt các kiểu mục đích chính là để cho người ta chú ý đến nó, cứ vừa đánh lại vừa xoa cho em nó. Cùng với đó mình tiếp tục chỉ dạy nó phong cách làm việc mới không còn được tự do như trước nữa, tính con này hay đi chơi đêm mà không lo làm ăn nên mình đưa ra 1 quy tắc cho nó, nếu mày đi thâu đêm, đi chơi với trai thì sáng ngày hôm sau thì phải đưa cho anh 1 triệu rưỡi, tiền đó anh cũng không ăn của mày đâu, anh lấy tiền đó để bồi dưỡng nhan sắc và giữ dùm mày thôi. ( 1tr rưỡi đó là tiền nó đi với khách nguyên đêm)lúc đầu nó cũng nói này nói kia không bằng lòng cho lắm.

- Nếu e không muốn thì mày về quê đi không thì trở lại với lão H đấy, còn nếu muốn anh giúp em thì em nên nghe lời anh nha.

- NÓ nói để em suy nghĩ đã rồi em sẽ gọi cho anh.

- ok anh cho em thời gian là đến 5h chiều ngày hôm nay, nếu em đồng ý thì anh sẽ hợp tác với em, không thì thôi.

Sau này mình mới biết là nguyên ngày hôm đó nó qua nó nói chuyện với lão H đấy, để lão H và con nhỏ đó thông đồng và hại em.

- anh ơi em suy nghĩ kĩ rồi, có gì em sẽ nghe theo anh.

- ok tý nữa anh qua anh dẫn em đi mua đồ rồi ghé qua khách sạn luôn để anh chụp ảnh cho em.

Sau khi chụp ảnh này nọ các kiểu xong thì em với nó làm chuyện đó luôn, lúc đó em cảm giác nó làm chỉ cho có lệ thôi, chứ từ nụ hôn đến các kiểu thì nó làm không máy nhiệt tình cho lắm. thôi kệ sướng con sâu cái đã rồi tính tiếp. nó không làm nhiệt tình thì mình sẽ dạy bảo nó lại từ đầu giống như Jav. Sau đó mới nói nó : em làm ăn thế thì khách hàng nào mà chả chán em mà đi kiếm con khác, em cứ tưởng tượng nó là thằng bồ em đi, mà làm cho đàng hoàng nha, nó chủ yếu là thích khúc dạo đầu đấy, sơ vịt đầy đủ chu đáo vào.....

Chơi xong đâu đó, công việc cũng xong mình đi ra khỏi ks và đi ra tiệm net ngồi ps và viết bài cho nó, sau khi đã tạo được nhiều scandal và cũng nhờ mấy thằng cheker khác vô viết cmt kiểu đề cao nó lên tý, bảo nó đây là hàng chuẩn các kiểu, mà trước khi mấy thằng đó viết cmt thì cũng phải dẫn nó đi chơi rồi setup cho nó với con nhỏ đó làm quen giao lưu kết hợp các kiểu để mà em nó có tinh thần làm việc.

Rồi 1 thời gian sau em đó cũng đã có 1 số khách quen hay ghé thăm, 1 số thằng tìm hàng mới cũng tìm đến em đó... lúc đó 1 ngày em nó cũng kiếm đc 6 7 thằng chứ có it đâu, đôi khi là nó đòi qua đêm và lượng khách đó thật sự ổn định trong 1 thời gian rất dài.
Khi mọi thứ đã đi vào quỹ đạo của nó cũng là lúc mình sẽ được nhận thù lao xứng đáng, nhưng ngược lại với suy nghĩ của mình nó lại là 1 kết cục cây đắng với 1 màn dàn xếp không thể nào đẹp hơn từ trước đến nay. Lúc ấy thì cũng tầm 10h đêm rồi, điện thoại của lão H gọi đến bảo công an đã bắt con nhỏ đó rồi.

- Sao đâu anh, mai lại nhờ người bảo lãnh nó ra thôi.

-Không nó lỡ khai mày ra làm người môi giới cho nó đấy, giờ mày tính sao đây. mày trốn đi, có gì để tao dò la tin tức thử xem sao.

- Rồi mình gọi cho lão V, lão Vnói để lão kiếm cách giúp mình.

Nguyên 1 tháng núp trong phòng, với nỗi lo ngay ngáy trong long, lúc nào cũng suy nghĩ khi nào mình bị bắt thì sao, bạn bè và mọi người sẽ nghĩ như thế nào về mình và ba mẹ mình....... cứ thế cái suy nghĩ đó cứ ăn mòn tâm trí, làm mình ngày đó suy sụp nặng luôn. Vì trước giờ có bao giờ mình phạm pháp đâu.rồi lão V cũng gọi điện kể cho em biết mọi sự thật và âm mưu của lão H dàn xếp lên để tìm cách hám hại mình. Lão V nói với mình thế này: tao đã đưa mày vô cái thế giới này rồi thì tao cũng tìm cách giúp mày ra khỏi cái thế giới này và m cũng hứa với tao là đừng vô con đường này nữa, có gì tao sẽ gọi lại sau.
2 ngày áu lão V yêu cầu mình đưa cho ổng 200tr tiền ổng chạy án, lúc đấy mình cũng vay mượn rất nhiều người gom gop lại cũng chỉ tầm đc 163 triệu thôi, mình nhờ lão V giúp đỡ. Lão cũng đồng ý cho mượn nhưng với một yêu câu là tất cả những đứa em quản lý đều sẽ đưa về bên ổng hết.

Xong cuộc sống của mình là như thế đấy, luôn gặp trắc trở trong cuộc sống nhưng vẫn sẽ luôn mỉm cười và đối diện với nó, Ngày lúc mình đi mình cũng cảm thấy vui và hp khi nhìn những đứa 1 thời làm cho mình giờ cũng đã có 1 gia đình hạnh phúc và yên ấm, những gì liên quan tới quá khứ của nó thì chỉ có mình biết và mình sẽ ôm cái bí mật đó đến hết cuộc đời này thôi.

Khi nào rảnh mình sẽ viết tiếp câu chuyện về cô bé răng khểnh có má núm đồng tiền...

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Truyện hay lắm pé nhưng có mấy tấm ảnh đừng nên đưa lên vì dc biết trong mấy tấm ảnh đó thì có 1 em đã có chồng và có 1 cuộc sống hạnh phúc.làm như vậy nếu chồng pé đó biết thì tội lắm.vài lời như thế nếu ko phải thì pé oc bỏ qua.

A nghĩ cũng đúng đó Ốc ơi. Nếu dc thì che mặt lại sẽ an toàn hơn ^^ ảnh mẫu nước ngoài thì ko sao chứ mỹ nữ nhà mình thì nên vậy

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
K biết có phải a @Thuận_thiên nghĩ xa quá k ? Nhưng e up ảnh này là vì anh này là bài em hàng vẫn trên diễn đàn và e cũng up trong diễn đàn mình chứ k có up hay đưa vào top truyện nào ngoài diễn đàn mình cả
Biết rằng là vậy nhưg cũng nên che mặt lại tí sợ có người nhìn thấy rồi họ thọt tới lui thì cũng tội e ấy

ỐC kute

⚡ʙᴀᴅ ԍιʀʟ
A nghĩ cũng đúng đó Ốc ơi. Nếu dc thì che mặt lại sẽ an toàn hơn ^^ ảnh mẫu nước ngoài thì ko sao chứ mỹ nữ nhà mình thì nên vậy
Biết rằng là vậy nhưg cũng nên che mặt lại tí sợ có người nhìn thấy rồi họ thọt tới lui thì cũng tội e ấy

Đã nhờ mod xoá ạ :(

Top Bottom