THÔNG BÁO Cách dùng shoutbox (chat box)

Status
Không mở trả lời sau này.

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Chào toàn thể anh em Vnanchoi, do diễn đàn nâng cấp và có nhiều thay đổi gây khó khăn cho 1 số anh em chưa quen nay Acma sẽ hướng dẫn cụ thể cho các bác. Nếu có vấn đề khó khăn khi sử dụng dịch vụ hay thao tác nào của web có thể pm vào phần ý kiến. Acma sẽ xem xét rồi chỉ dẫn cho từng bác.

Như tiêu đề nêu trên, bài này giúp các bác hiểu rõ cách chat trên shoutbox. Acma định để cho các bác vừa xem bài vừa chat cũng được nhưng do chưa có hướng dẫn nên nhiều bác phản đối nên đành đi theo đường lối cũ.

Bước 1: Các bác đăng nhập vào nick diễn đàn (xem bài hướng dẫn đăng nhập nick). Nếu các bác gặp trường hợp trong hình 1 ( you haven't join any room) Các bác bấm vào Browse Rooms.

Bước 2: Chọn Join Room như hình 2 thì có thể vào chat như hình 3.

T

traidamdt8x

Guest
Cảm ơn bak acmatiensinh nhưng thật sự sb này ko bằng ngày xưa ( cảm nhận của cá nhân ) ngoài ra các icon cũng ko nhiều cảm xúc bằng.
Chính xác là vậy bác à, một phần vì số đông khó chấp nhận cái mới, một phần vì cái mới khó ứng dụng và thể hiện cảm xúc hơn.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
1 phần là như 2 anh rep và traidam nói trên 1 phần trước đó là vì nhiều bạn mỹ nữ vào sb nói toàn những câu mà vnac vốn dĩ k thích mấy phong cách nói chuyện phàm phu tục tử đó
Và phần lớn nữa là mọi người truy cập diễn đàn tìm gái chứ mấy ai truy cập web mà tìm tòi . Nên cái gì dễ và nhanh chóng thì họ hưởng ứng . Còn khó và tìm tòi là “ tất cả đều có trên web chạy quanh web sẽ tìm ra thôi.” Thì có lẽ họ chưa có time để tìm hiểu ví dụ như anh @Reporter va @traidamdt8x @Yamaha hay @số_7 hoặc mấy anh khác trung thành vs web thì họ còn muốn mày mò. Còn số còn lại họ thấy vậy bỏ qua thôi .

Nhưng k vì thêd mà số lượng check các em hàng giảm đi. Chỉ là họ k còn hứng truy cập web

T

tống giang 22

Guest
1 phần là như 2 anh rep và traidam nói trên 1 phần trước đó là vì nhiều bạn mỹ nữ vào sb nói toàn những câu mà vnac vốn dĩ k thích mấy phong cách nói chuyện phàm phu tục tử đó
Và phần lớn nữa là mọi người truy cập diễn đàn tìm gái chứ mấy ai truy cập web mà tìm tòi . Nên cái gì dễ và nhanh chóng thì họ hưởng ứng . Còn khó và tìm tòi là “ tất cả đều có trên web chạy quanh web sẽ tìm ra thôi.” Thì có lẽ họ chưa có time để tìm hiểu ví dụ như anh @Reporter va @traidamdt8x @Yamaha hay @số_7 hoặc mấy anh khác trung thành vs web thì họ còn muốn mày mò. Còn số còn lại họ thấy vậy bỏ qua thôi .

Nhưng k vì thêd mà số lượng check các em hàng giảm đi. Chỉ là họ k còn hứng truy cập web
Tìm cả tháng vẫn ko thấy cách gặp én uýnh nhau
Ahihi

T

tống giang 22

Guest

Đồng ý với thím là cách NC của mấy mỹ nữ hơi nhạt. Mấy câu đại loại "qua thăm em đi, đến với em nào,lâu r ko có ảnh nào ghé..." Lặp lại khá nhiều và khô khăn
Có nhiều cách diển đạt mà ta, khiêu khích tí, đùa giỡn tí, hay lạ lùng tí kích thích mọi ng hơn mà
Trừ thanh thanh và thím

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom