Cafe 227 Trương phước Phan Quận Bình Tân

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Cafe 227 Trương phước phan. Quán Mới Khai trương Gần 2 Tháng . Giá Hj Bj 150K nha anh em
bữa T di e Kia làm cung dc ma quen hỏi tên . Anh em nào di thấy e nào làm dc thi xin tên để a e di sau cho dễ
Gần Ngã 3 Trương Phước Phan Và Ấp chiến lược

Chủ đề tương tự

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Anh Em Ai Đi thì về làm Cái Rp

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Co anh em nao trải nghiem chưa

Faded

Đã đi trải nghiệm. Chỉ là cafe ôm ấp bình thường thôi, không có vụ kia gì hết nhé. Tiền nước 30k, mấy em ngồi chơi ôm ôm thì tip thêm chút. Hết rp.

N

nghia73

Guest
ôm ấp sờ mó thôi hả? em nó có vụt trụ cho mình không?

Faded

ôm ấp sờ mó thôi hả? em nó có vụt trụ cho mình không?
Không có làm gì hết bác ơi. Chỉ ngồi nói chuyện thôi. Đó là thực tế mình đã đi, còn như các bác khác đi như thế nào thì mình không kiểm chứng được. Mình cũng dò hỏi em ngồi với mình thì em nói không có làm gì hết. Nói chung là đi như thế nào về rp như thế đó cho anh em biết thôi. Thân.

S

saclo1986s

Guest
Cafe 227 Trương phước phan. Quán Mới Khai trương Gần 2 Tháng . Giá Hj Bj 150K nha anh em
bữa T di e Kia làm cung dc ma quen hỏi tên . Anh em nào di thấy e nào làm dc thi xin tên để a e di sau cho dễ
Gần Ngã 3 Trương Phước Phan Và Ấp chiến lược
Tới quán này đúng nản luôn . vào ngồi gần 20p . nó ngồi kế bên không nói năng gì hết . mình mới hỏi em ở đây có masa gì không em nói không . po tay tien nuoc 35k đưa chẵn 50k

Top Bottom