Cafe 999 Nguyễn Thị Tú Đã Làm Lại 2 Tháng Nay

• Thread starter 7 Cơ Không Cần Tha Lơ
  • Ngày gửi
7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Cafe 999 Nguyễn Thị Tú Đã làm Lại . Giá 150 Cia Nha Anh Em . Bữa Đi E Trang Mà Bận Khách Nên Đi E Kia Khoảng 24 26 Tuổi Làm Cũng Vui Vẻ Cia Luôn . Anh Em Nào Đi Lại Thấy Em Nào Được Thì Hỏi Tên Lần Sau Để Anh Em Đi

Chủ đề tương tự

L

Lâm Sung123

Guest
Quán này ko dành cho ai có gu teen. Toàn máy bay cũng tàm tạm. Bù lại sevit cực khủng. Mút từ đầu khấc tới 2 trứng cút. Ngậm lút cán. Nói chung là cực sướng. Cảm giác con cu mình xuống tới cuống họng. Teen thì làm j được như thế. Máy bay cũng không đến nỗi nào.

Cafe 999 Nguyễn Thị Tú Đã làm Lại . Giá 150 Cia Nha Anh Em . Bữa Đi E Trang Mà Bận Khách Nên Đi E Kia Khoảng 24 26 Tuổi Làm Cũng Vui Vẻ Cia Luôn . Anh Em Nào Đi Lại Thấy Em Nào Được Thì Hỏi Tên Lần Sau Để Anh Em Đi
Quán mới này nằm ỡ khúc nào vậy bác ? từ lê trọng tấn đi lên xa kg ? tay trái hay phãi vậy ! Thank bác

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Quán mới này nằm ỡ khúc nào vậy bác ? từ lê trọng tấn đi lên xa kg ? tay trái hay phãi vậy ! Thank bác
Le trong tấn di lên khoang 2 cay la thay cafe 999. Ben phải kế bên tạp hóa Kim Oanh

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Quán này ko dành cho ai có gu teen. Toàn máy bay cũng tàm tạm. Bù lại sevit cực khủng. Mút từ đầu khấc tới 2 trứng cút. Ngậm lút cán. Nói chung là cực sướng. Cảm giác con cu mình xuống tới cuống họng. Teen thì làm j được như thế. Máy bay cũng không đến nỗi nào.
Teen no làm dỡ ẹt quá. Di mấy e này mới sướng

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Quán giờ toàn mấy e già ko...tính ra ko thấy e nào ra hồn cả
Moi di hom 19/4 . e khá lam lại rồi. Vs thay co 2 3 e teen khoang 20 22 tuoi nhung chua di

Quán này em Trang là khỏi chê nha ae, tui là thuộc dạng khó tính mà vẫn phải tự nguyện bo thêm cho em nó. Bởi sự nhiệt tình của ẻm, nào hôn cổ đến cả liếm luôn lỗ sâu, rồi em nó mút bi ôi, chưa gì đã muốn out, mới đi lần đầu mà em chiều hết mình, cuối cùng là out trong miệng em.
Kết quả là nằm luôn đi k khỏi, thấy vậy e nó nằm xuống với mình nữa chứ, cafe mà y như ng tình, mấy bác cứ thử bảo đảm nếu k hài lòng chửi tui ...
P/s nhớ đừng bạo lực nha

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Quán 999 có e loan cũng okie lắm. Nhiệt tình và chịu khó cho ae thám hiểm nhẹ.
E loan cung dc. Co con vs lai hoi ốm. Ma ốm t ko thich . thich vừa ng hoi mập chút mới có vú

I

inter200067

Guest
150k là tổng chi phí hả bạn. Với lai cho minh dia chi va em nao cia ngon

Top Bottom