Cafe Cia Đường Đương Quảng Hàm

Cafe CIA đường Dương Quảng Hàm Gò Vấp . đối diện trường văn thư lưu trữ trên đường Lê Đức Thọ là ngã ba với đường Dương quảng Hàm . Đi vào thì bên tay phải là đất trống mới giải tỏa , nhìn bên trái gặp trường mẫu giáo thêm một căn nữa là đến quán cà phê này . Quán lui vào trong có sân trước để xe . Đừng vô nhầm quán kế bên cạnh khách sạn nhé .chống chỉ định cho bác nào là thích V1 nhé .Mấy em ở đây đa số là không có V 1 . .
Mjnh đi e Vy Các số đo tạm ổn vừa tay . Nước nôi lênh láng . em này có chiêu làm sướng mà éo hiểu sao sướng . Em dạo đầu cho đến khi sắp hết giờ mới đưa mình lên đỉnh

Tổng thiệt hại : CIA là 180k thì phải vì em toàn đưa 200k . Hôm nào mệt hơi khó thì cho em nó thêm thành 250k . Lần sau em nó cứ quần mình đến khi quán báo sắp hết giờ mới cho mình ra .

thichvubu

Các bác cho hỏi về quán cà phê ở đường Trần Quý Cáp quận Bình Thạnh,quán cà phê máy lạnh gì mà đứng chờ đèn nhìn vào ko thấy gì hết
Nằm ngay ngã 3 đèn xanh đèn đỏ Trần Quý Cáp và Phan Văn Trị
Đi công việc nên ko ghé làm chuột bạch dc

Bác
Các bác cho hỏi về quán cà phê ở đường Trần Quý Cáp quận Bình Thạnh,quán cà phê máy lạnh gì mà đứng chờ đèn nhìn vào ko thấy gì hết
Nằm ngay ngã 3 đèn xanh đèn đỏ Trần Quý Cáp và Phan Văn Trị
Đi công việc nên ko ghé làm chuột bạch dc
Làm chuột bạch đi :v

C

cigano41

Guest
Mấy quán này cũng có chạy ngang qua, quán cạnh tiệm hớt tóc thì em út nhìn có vẻ được còn quán sát tiệm sửa xe dòm zô toàn cá sấu.

J

Justin75

Guest
Có ae nào đi thử chưa vậy , ở đây lâu lâu gặp may cũng có vài em ngon

J

Justin75

Guest
Tối nay ghé quán , chính xác là bên cạnh cái nhà trẻ chứ ko phải cách 1 căn , vô ngồi ghế thì 1 em già hơn trái cà ra hỏi có ms ko, mình hỏi em Vy thì nói hôm nay em Vy nghỉ , đi em khác sợ sụp hầm nên thôi đi về cho lành , để quay lại dịp khác

Tối nay ghé quán , chính xác là bên cạnh cái nhà trẻ chứ ko phải cách 1 căn , vô ngồi ghế thì 1 em già hơn trái cà ra hỏi có ms ko, mình hỏi em Vy thì nói hôm nay em Vy nghỉ , đi em khác sợ sụp hầm nên thôi đi về cho lành , để quay lại dịp khác
Bácđi nhớ nhận xét giùm nhé

J

Justin75

Guest
Cái khu DQH này hên xui lắm , nhưng đa số là xui nhiều hơn hên , thỉnh thoảng cũng có vài em teen ngon nghẻ , còn muốn ngon lành thì phải ra q1 hoặc đi xa xuống q12 , Hóc Môn

J

Justin75

Guest
Biên Hoà ngon thì cũng đi luôn , teen mà sơ vịt ngon lành ko bạn hiền ??

J

Justin75

Guest
Đã đi và gặp được em Vy , không giống như mình tưởng tượng lắm nhưng mình đánh giá là ổn , em hơi tròn người và lùn , v1 cũng vừa tay và cũng còn đàn hồi . Em nó kỹ thuật theo mình cảm nhận là bình thường , ko có gì đặc biệt , được cái là vui vẻ và ko công nghiệp , thích hợp xả lũ cho thời buổi kinh tế khó khăn , thấy 1 vài em ở đó nhìn cũng ok , có lẽ sẽ quay lại check thử , ae nào gần đó thì ghé cái cho biết

T

Thik69

Guest
Ngày trc e có đi quán đó nhưng hồi trước tết thấy quán bên cạnh KS thì toàn mb nhưng chịu quậy và chiều khách nhiệt tình lắm.

Top Bottom