Cf CIA Vuon Lai Quan Tan Phu

• Thread starter Sala2018
  • Ngày gửi
S

Sala2018

Guest
Quán đầu tiên nằm bên tay trái nếu đi từ đường Lũy Bán Bích vào, mình đi e Ngân vú to, mút muốn cụt con cu, đặc biệt CIA và mút sạch nhé. Phòng ốc ko sạch lắm. TOTAL 150K + BO 50k.Mấy e khác mình chưa đi nên không biết nhưng vào phòng nghe mấy e rên kinh lắm.

Chủ đề tương tự

cuadinh

Ma lò nhieu e đòi bo them 50k . Co gia 120k tay . 170 mieng . 220k Cia . E teen quá ten gi ? Địa chi ? Co e nao ngon giỏi thieu chút di luon
quán em teen 3 giá đi từ Lâ Văn Quới quẹo trái vào Mã Lò đi vài trăm m, nghe nói mà chưa check, còn tiếp tục chạy có các quán suất 130k, đào hên xui, có quán Diễm Hằng trên Tân Kỳ Tân Quý, chạy về hướng Mã Lò, qua phòng khám đa khoa Việt Phước khoảng 100m, có em teen đít bự, 140k suất, nghe nói trên đường Tân Hương có htgd có quất lun, đường 27 đối diện ĐH thực phẩm Lê Trọng Tấn cũng có htgd bj, ông có biết ko

cuadinh

các quán tui mới đi là quán Diễm Hằng đó, có em vú bự lun, ông check thử đi, tui ko khoái vú bự, thấy em nào tóc vàng là em nó, nên đi buổi tối vì các e có mặt đầy đủ, và 1 quán trên Mã Lò ko nhớ tên, tui đi dạng hên xui thôi, còn quán có 3 giá và các quán kia thì đang tính check, do tui về quê rồi chưa check đc

cuadinh

Toi ko ranh buoi toi . Trưa mai di quán dien hằng xem sao ? Địa chi cu the co ko ban ? Giá 140K ah
Đi hướng Tân Kỳ Tân Quý -> Mã Lò, chạy qua phòng khám đa khoa Việt Phước 100m là tới, gần trường mầm non Kim Phụng (810 TKTQ)

L

Linhlinh123

Guest
Quán đầu tiên nằm bên tay trái nếu đi từ đường Lũy Bán Bích vào, mình đi e Ngân vú to, mút muốn cụt con cu, đặc biệt CIA và mút sạch nhé. Phòng ốc ko sạch lắm. TOTAL 150K + BO 50k.Mấy e khác mình chưa đi nên không biết nhưng vào phòng nghe mấy e rên kinh lắm.
Địa chỉ ở đâu vậy ăn cụ thể

S

Sala2018

Guest
E Ngân đấy công nhận to mà xệ thật nhưng nhiệt tình, quay thế 69 rồi mút lút cán, CIA vẫn còn mút mà. Cả đường VL đc mỗi e ấy nhiệt vậy, mấy quán có e teen nhưng CNN

minhden

moi di anh duong 1.qlo 50.quan gio co em hong.lam mieng.khi ra.nuot khong chua 1 giot luon.em cung xinh.vu sung trau.total 120

cuadinh

Mới di quan diem hằng ve . Co 2 con ca sấu . Giá 140 tay . 190 mieng. 240k Kiểu 69 . Địa chi 810 TKTQ . Kết luận anh em dung nen ghé
nếu vậy thì tui off quán này lun, quán này có 5-6 em, chắc mấy em nghỉ tết rồi, tui đi quán này 3 lần nhé, 1 lần em Cương teen đít bự, lần 2 some 2 em em Cương với 1 em, lần 3 với cái em some với em Cương, rồi ko ghé tới giờ, nếu biết có gói 240k húp lẩu là tui đi với em Cương rồi

nếu vậy thì tui off quán này lun, quán này có 5-6 em, chắc mấy em nghỉ tết rồi, tui đi quán này 3 lần nhé, 1 lần em Cương teen đít bự, lần 2 some 2 em em Cương với 1 em, lần 3 với cái em some với em Cương, rồi ko ghé tới giờ, nếu biết có gói 240k húp lẩu là tui đi với em Cương rồi
E cương đít bự có cao ko bác?

cuadinh

E cương đít bự có cao ko bác?
cao 1m6, ko biết e còn làm ko, em khoảng 18-19t à, vú vừa tay săn chắc đầu ti nhỏ của con gái mới lớn bóp sướng gì đâu, tôi xoa bóp đít em nó suốt, em nó hỏi sao mấy anh thích con gái đít bự vậy, mình nói đít bự chịch doggy sướng lắm, em nó làm tình cũng sướng nữa, bữa mãi xoa bóp đít em nó quên hỏi em nó có phục vụ món húp lẩu ko

minhden

di quoc lo 50.wa nguyen van linh.chay xuong khoang 1.5km.phia ben trai.quan ten anh duong 1.wan co em hong la phuc vu tot.voi nhin cung duoc.tren nguc co xam

Top Bottom