Cf CIA Vuon Lai Quan Tan Phu

• Thread starter Sala2018
  • Ngày gửi

Bbmonkey

Mới đi quán Duyên Mây về, cafe gác tay gác chân thì có.... Bác nào nói chuyện hay hay, vui tính thì chắc "mò cua, bắt ốc" được sơ sơ.... Mà mấy em cứ ngồi bấm điện thoại suốt..... Cũng có cho chạm ngực sơ sơ....
Tui vô ngồi được nửa tiếng, thấy em nó cứ bấm điện thoại suốt nên nản quá, tính tiền đi về luôn.....
Total 2 chai nước 80k....
Ae nào chán hj, bj thì vô đây có mấy em ngồi tán dóc cũng đỡ buồn.... Mà mấy bé trông cũng xinh xắn, dễ thương....

cuadinh

Mới đi quán Duyên Mây về, cafe gác tay gác chân thì có.... Bác nào nói chuyện hay hay, vui tính thì chắc "mò cua, bắt ốc" được sơ sơ.... Mà mấy em cứ ngồi bấm điện thoại suốt..... Cũng có cho chạm ngực sơ sơ....
Tui vô ngồi được nửa tiếng, thấy em nó cứ bấm điện thoại suốt nên nản quá, tính tiền đi về luôn.....
Total 2 chai nước 80k....
Ae nào chán hj, bj thì vô đây có mấy em ngồi tán dóc cũng đỡ buồn.... Mà mấy bé trông cũng xinh xắn, dễ thương....
Quán có mấy em mới hã bác, đi check mới đuợc

Bbmonkey

Quán có mấy em mới hã bác, đi check mới đuợc
Tối qua đi thì thấy khoảng 3,4 em.... Nói chung ngoại hình mấy em cũng khá xinh.... Dù không xinh như mấy em ở quán G7 Thạch Lam.... Nhưng được cái nói chuyện khá thoải mái, trêu cho mấy bé vui vui tí thì ôm ấp, vuốt ve thoải mái....
Còn mấy bé ở G7 thì cũng hên xui.....có mấy em dễ tính, dễ thương.... Cũng có mấy em đẹp mà chảnh chớt mợ.....

cuadinh

Quán nằm trên đuờng tân quý, đi từ gò dầu hay tân huơng vào đều đuợc, nằm giữa đọan đuờng,

D

Ducviet011

Guest
Chị em nào cafe đèn mờ quận tân bình nổ địa chỉ hộ với ạ

D

Ducviet011

Guest
biết quán ty ty này, cái quán tối thui ă hã, em trắng xinh ok ko bác, bác chạy về hướng LVQ có quán Trúc Linh cũng có 1 em xinh teen, tui cũng mới đi cafe Duyen Mây Tân Quý, có 2 em nhìn ngon lắm và 1 máy bay cũng ngon lun, tui ko thích cafe xin nước nói chuyện tào lao, ôm chả ra ôm nên ko ngồi với em nào, 40k phần nước
Cho e xin địa chỉ với ạ

Bbmonkey

Cho e xin địa chỉ với ạ
Xin địa chỉ quán nào? Duyên Mây thì ở số 150 Tân Quí, gần chợ Tân Hương.... Bật google map là ra thôi....
Còn quán Tyty và quán Trúc Linh thì không biết.... Ae cho cái địa chỉ coi...

Bbmonkey

Quan ty ty Va trúc linh gan nhau . Cuối đuong mã lò . Gần san banh gò cát cuối đường mã lo va tan ky tan quý
Vậy là cafe hj hay bj rồi.... Thể loại này mình không thích lắm... Chỉ thích ôm ấp, ngồi nói chuyện "như những người bạn " thôi....
(hồi xưa cũng nói vậy với bà xã mình, "như những người bạn " mà ra 2 đứa rồi...)

cuadinh

Vậy là cafe hj hay bj rồi.... Thể loại này mình không thích lắm... Chỉ thích ôm ấp, ngồi nói chuyện "như những người bạn " thôi....
(hồi xưa cũng nói vậy với bà xã mình, "như những người bạn " mà ra 2 đứa rồi...)
Bác đi quán này đúng ý bác luôn, nina cống lỡ từ phan huy ích vào 100 m

Bbmonkey

Bác đi quán này đúng ý bác luôn, nina cống lỡ từ phan huy ích vào 100 m
Oh, cho xin cái giá luôn đi bác.... Nếu là ngồi "ôm ấp, nói chuyện và anh hứa sẽ không làm gì cả" thì đúng gu mình luôn rồi....
Mà ở đó là "mấy em" hay "mấy chị" vậy? Nghe tên quán là thấy hấp dẫn rồi nha... Đợi trả lời rồi đi check xem sao....

Hôm bữa đi quán cafe ở quốc lộ 22, quán tên 579, cafe ôm cổ điển, vuốt trụ thích ra quần ra khăn thì nói em nó làm cho ra, ko thì ôm sờ móc các kiểu, bữa tui đi em gì quên rồi, trẻ xinh, ko mặc quần xì và ko mặc áo ngực, sờ tay trần, thích vãi. Nước 100k, bo tùy thích, tui đưa 150k xong về. Tại bữa đi ngang nên ghé vô đại, địa chỉ cụ thể thì để tui đi lại lần nữa rồi share anh em. Còn ai bit quán này thì chia sẻ thêm cho mọi người.

Quán đầu tiên nằm bên tay trái nếu đi từ đường Lũy Bán Bích vào, mình đi e Ngân vú to, mút muốn cụt con cu, đặc biệt CIA và mút sạch nhé. Phòng ốc ko sạch lắm. TOTAL 150K + BO 50k.Mấy e khác mình chưa đi nên không biết nhưng vào phòng nghe mấy e rên kinh lắm.
Chưa đi lần nào.có ai đi chung k.kkk

Top Bottom