Chia Sẽ 1 Chút Kinh Nghiệm Đi Check Riêng Của Bản Thân !

• Thread starter Black Cat XIII
  • Ngày gửi
Status
Không mở trả lời sau này.
B

Black Cat XIII

Guest
Thân chào a.e vnanchoi!

Nhằm đóng góp 1 phần cho sự phát triển của diễn đàn mình, Cat xin được soạn lại bài hướng dẫn cũ này của Bloodcat ngày trước do có lần web mất data. Có thể kinh nghiệm dưới đây nhiều bác đã biết rồi nên chủ yếu viết lại để bác nào chưa biết tham khảo ( Đây cũng chỉ là 1 trong số kinh nghiệm mà do mình rút được, các bác có thể áp dụng hoặc dùng cách riêng của mình cũng được nha).

Hầu như ai đi check cũng mong muốn bỏ tiền ra đổi lấy 1 cuộc ân ái trọn vẹn và vui vẻ. Dù vậy, theo Cat suy nghĩ mặc dù mình bỏ tiền ra sao cho xứng đáng đồng tiền nhưng cũng còn tùy thuộc vào nhiều yếu tố khách quan mà có thể do chính chung ta không để ý và nhiều yếu tố đó cộng lại làm cho a.e checker chúng ta cảm thấy không thoải mái khi đi check dẫn đến những ảnh hưởng không tốt đến chất lượng của cuộc gặp gỡ. Đó cũng là 1 trong các lý do vì sao có bác em này thì khen còn bác kia gặp cũng em này thì lại không vừa ý.

Có nhiều bác đặt ra vô số câu hỏi rằng: do mình xấu trai ?; do mình không có duyên nói chuyện ?; hay do gặp lúc em nó tâm trạng không tốt ? hay v..v.. Thật ra nhìn chung đều do nhiều yếu tố khách quan dẫn đến cuộc gặp không vui…

Sau đây là 1 số trường hợp và rút được kinh nghiệm sau thời gian cũng khá dài khi đi check từ những web khác và dừng chân tại vnanchoi này:

1. Chắc hẳn nhiều bác checker mới hoặc khi qua 1 web mới chơi đều bị vấn đề đó là “Tâm lý”. Nhớ lại cái hồi nhiều năm trước khi vừa ra đường ăn chơi cái thời “sửu nhi”. Dù là đi Hớt tóc gội đầu, đi massage và đi check gái gọi. Có thể nhiều bác sẽ bị 1 tâm lý chung đó là “hồi hộp, lo lắng”. Làm như thế nào để set kèo?, có bị lừa hay không?, có gặp phải em trong hình hay không?, gặp em thì phải nói chuyện như thế nào?, rồi sợ mình phải mau ra phí tiền? v…v…

Thật ra chính vì tâm lý này mà làm bản thân checker chúng ta ngay từ đầu đã lãng phí thời gian và tiền bạc rồi. Cách mà Cat ổn định tâm lý là như vầy: Trước khi đi check hoặc khi vô phòng uống 1 chai nước suối ( tránh để tình trạng làm khô cổ họng – có 2 cái lợi là giúp cho giảm được trạng thái hồi hộp và tránh được khô môi dẫn đến nước miếng bị hôi), có thể mua thêm kẹo singum để nhai tốt nhất là mua extra bạc hà làm thông mũi sản khoái + với bật điện thoại lên lướt web hay xem youtube trong lúc chờ em tới. Về sau khi đã check nhiều rồi thì tự nhiên không còn cảm giác lo âu nữa vì khi đó mình đã quen dần hơn rồi.

Thật ra việc ứng chế tâm lý hồi hộp cũng là bước đâu quan trọng khi đi check. Nó là 1 phần ảnh hưởng đến niềm vui khi check, có nhiều khi bị tâm lý đó mà lúc lâm trận thằng bé sẽ không được phát huy toàn bộ sinh lực vì trc đó nó phải trải qua tâm lý nặng nề. Nếu ức chế được tâm lý này, thì dù chúng ta gặp phải em hàng không hợp gu thì cũng có thể giải trí bản thân 1 cách thoải mái hơn.

2. Giai đoạn sét kèo với em: Thật ra bước này đơn giản mà ai cũng làm được nhưng có thể góp phần mang lại hiệu quả cao. Bản tính con người dù là mấy em đi làm nghề này nhưng cũng đều mong được sự tôn trọng. Có thể chưa biết các em có tôn trọng mình hay không nhưng việc đàn ông thể hiện 1 chút lịch sự là chuyện quá dễ dàng. Cat check nhiêu em có khi được cho các em cho xem SMS hoặc kể lại nhiều bác checker sét kèo rất kỳ. Vd: em rãnh ko, bạn sói; anh muốn chơi em; còn dữ hơn là 2 từ “bạn Sói” @@v…v..

Có thể Checker chúng ta suy nghĩ rằng em nó chỉ là hàng, mình có tiền là em đi…nhưng đó chỉ dành cho mấy em đứng đường thui các bác à. Mình thì thấy đa số (là đa số nha) các em đều đánh giá khách ngày từ khi nghe điện thoại set kèo. Và việc các em phục vụ 1 cách nhiệt tình hay không cũng 1 phần ảnh hưởng từ cách anh em ta sét kèo nữa (Còn những em âm bình hỗn hào thì Cat không nhắc tới nha). Các bác cứ thử nghĩ xem, nếu lúc đó em nó gặp khách trước là âm binh khiến em ấy cáu gắt mà khi được anh em sau hẹn giọng nhẹ nhàng dễ thương cũng làm em nó được nhẹ lòng khiến tâm lý em nó trc khi gặp bác cũng thoải mái. Đừng nói mấy em đi làm ko hồi hộp nha, ngược lại các em là người lun phải lo sợ nhiều nhất khi mỗi ngày phải gặp bao nhiêu vị khách lạ lẫm đó.

Cho nên việc sét kèo cũng là 1 phần góp cho cuộc ân ái được tốt hơn ( Mình ko nói đến những yếu tố khách quan khác nha)
1 ví dụ sét kèo thiện cảm:

3. Mùi hôi: Về hôi nách thì thôi chịu rùi, xài lăng nách thôi. Cat nói về mùi hôi chym nha. Các bác hãy để ý 1 chút, có khi anh em chỉ rửa xà bông sơ sơ là chym hết hôi mà lại có khi cũng là xà bông ấy mà anh em rửa xong 1 lúc nó vẫn còn hôi – đó là do khí hậu oi bức, dẫn đến mồ hôi chym bọc sau lớp bao quy đầu tiết ra gây hôi nhiều hơn là bình thường. Tuyệt đối không xài xà bông tắm, sửa tắm (nhất là con dê),xà bông cục và nhất là không mua hay dùng bat kỳ loại nào của X-men để rửa chym nha, những thứ này sẽ càng tăng độ nhạy cảm mùi hôi lên sau khi rữa. Chỉ nên dùng xà bông gội đầu bình thường để rửa thằng bé thôi và kỹ hơn thì rửa 2 lần nhé.

Mùi hôi sẽ làm cho bản thân bạn áp lực hơn khi gặp em và cũng như khiến cho đối phương cũng cảm thấy dè chừng đối với thằng bé của mình. Thật ra giự sạch sẽ cũng là giúp bản thân mình và giúp cho mấy em nữa mà.

4. Thái độ khi gặp em. Thật ra cái này có lẽ nhiều bác ko đồng tình, vì chắc có bác sẽ nghĩ mình bỏ tiền ra mắc gì phải bân bê mấy em nó. Nếu nhiều bác lập trường như vậy thì Cat cũng hết cách rùi. Đối với nhiều em khi gặp khách luôn rất lo sợ gặp phải khách khó chịu, có em sẽ đối phó bằng cách khó chịu lại, cũng có em hiền cho qua, nhưng nhìn chung dù là thế nào khi ta khó chịu thì thường các em không mong sẽ gặp lại hoặc có thể chúng ta không trò chuyện được và làm quen được với em. Bác nào xác định chơi 1 lần cho qua thì không cần dùng theo cách của Cat nha.

Thật ra nói cách thì không phải chỉ là vài cử chỉ hành động nhỏ nhặt khi anh em gặp em nó lần đầu thui. Chẳng hạn khi em vào thì khen em vài ba câu, có thể em nó sẽ quá quen đối với những lời ngon ngọt đó rồi nhưng cứ khen đi các bác ạ, con gái ai mà không thích khen mà cũng chẳng sao cả. Hỏi thăm em vài câu hỏi nhỏ nhặt, em mệt ko, ngồi nghỉ xiu đi nhé, uống mieng nuoc đi em, em đợi anh tắm nhé…Đừng tỏ ra mình cố gắng quá sẽ nhìn giả tạo, cứ đặt tình huống xem em nó như 1 người bạn nếu em nó mún trả lời hay ko trả lời cũng ko quan tâm vì mình đã thể hiện sự thân thiện trước rồi.

5. Khi lâm trận. Cái này thì tùy mỗi bác đánh giá mỗi em theo sở thích của mình rồi. Cat chỉ góp ý thêm thế này, mỗi em có 1 cách phục vụ riêng và chắc chắn 1 điều mức độ phục vụ đó sẽ tăng dần theo mối quan hệ của cả 2 nữa. Điều này rất dễ hiểu vì em nó cũng như bác khi lần đầu gặp 1 người lạ đều không thoát được cái rào cảng ngượng ngùng cả. Mặc dù em làm nghề nhưng đó là bản tính ăn sâu trong con người nên mong mấy bác đừng khắc khe quá. Các bác làm sao biết được lần thứ 2, thứ 3 khi gặp lại em nó sẽ phục vụ tốt hơn ra sao (để đc điều này các bác phải ghi điểm với các em lần đầu tiên làm cho em nó thấy mình tự tế nhớ đến mình).

Bé người yêu mà mình ngày xưa quen cũng làm trong nghề này, lần đầu thật sự khá công nghiệp, nhưng khi quen dần lần thứ 2 thứ 3 thứ 4, em càng lúc trở nên đáng yêu hơn rất nhiều, chẳng những thế mình mún như thế nào thì em đều chiều lòng mình. Đối với Cat, 1 checker thật sự đạt tới sự giải trí đúng nghĩa chính là đây.

Cho nên cứ để em nó tự nhiên mà làm theo những gì em nó có thể làm, còn sau này khi quen rồi gặp lần 2 lần 3 anh em có thể thêm dần dần như vậy vừa gây được cảm tình mà còn làm cho bản thân mình được thoải mái đầu óc hơn nè.

6. Update 15/08/2017- Tăng khả năng "nút lưỡi" dành cho các em nào có ser về khoản này nhé!. Thật ra cái này cũng tình cờ nghiệm ra khi gặp em Thu Liễu thui, tỷ lệ không phải 100% nghe các bác. Khi các bác đi check chịu khó đầu tư 1 chai nước vệ sinh phụ nữ như: dạ hương, lactacyt, hoa hồng.....thường thì cỡ 30k thui nhưng xài được mấy tháng (mình thường xài lactacyt tím có dưỡng da :D ). Khi vô tắm thì lấy rửa thằng bé xong nhớ đển trên bồn rửa mặt, nơi nào mà mấy em vô tolet có thể nhìn thấy - tốt nhất mở sẵn cửa tolet lun khi tắm xong. Nói chứ ko gì tốt bằng vệ sinh phụ nữ, khỏi cần xà bông gội đồng mà hôi cỡ nào tk nhỏ vẫn thơm sạch, trc khi làm và sau khi làm đều rửa như vậy tốt cho sức khỏe bản thân mà tốt cho sức khỏe mấy em nữa. ( nhớ dùng nó rữa háng lun cho thơm nhé). Bước tiếp theo thì mang theo singum nhai, bỏ tép singum kế bên giường cho em nó thấy là mình sạch sẽ. Làm 2 bước như vậy sẽ tăng khả năng nút lưỡi cao hơn, với lại mấy em nó cũng yên tâm mà kích dục tk nhỏ nhiệt tình hơn, dẫn đến tâm lý thoải mái của em nó thì cuộc ân ái tiến triễn sẽ tốt hơn mà ^^!.

Điều cuối cùng Cat muốn gửi đến các bác. Thật ra không cần đẹp zai, dẻo miệng gì cả, chỉ cần khi gặp em các bác là chính mình đối xử em như 1 người bạn chứ đừng xem em như hàng họ này nọ, không cần sự giả dối, không cần sự thể hiện mình là người biết cái này cái kia. Khi bắt tỏ ra sự chân thành từ đấy lòng, thì em nó tự ắt sẽ hiểu đc tấm chân tình đó…vấn đề là thời gian và sự kiên nhẫn của checker chúng ta thôi. Các em không phải trẻ con mà không cảm nhận được, vì làm trong cái nghề này nhiều loại người, nhiều đàn ông và có khi em nó lâm vào nhiều hoàn cảnh cũng đủ nhìn ra khi chúng ta đang cố giả tạo. Tốt nhất hãy là chính mình và xem họ như bạn thì dần họ sẽ xem bạn là bạn và có khi bản thân checker chúng ta còn gặt hái nhiều hơn là tình dục nữa.

Ở trên chỉ là kinh nghiệm và ý kiến cá nhân mong có thể giúp ích nhiều cho anh em. Anh em có thể có suy nghĩ riêng và không nhất thiết phải theo suy nghĩ của Cat nha, vì mỗi người có 1 cách đi riêng cũng như sở thích riêng mà.

Chúc anh em Checker, BQT, mỹ nữ có nhiều niềm vui và sức khỏe nhé!

Thân!

Last edited by a moderator:
B

Black Cat XIII

Guest
Hay quá, rất hữu ích, cảm ơn những chia sẽ của bác
Like, hay và bổ ích
Kinh nghiệm bổ ích cho mem mới đi check . tks Cat nhìu ...
Kinh nghiệm nhỏ nhăt mình rút ra đc thui mà ^^! nên cũng giữ riêng cho bản thân làm gì.
Thiệt ra do mình cũng nhớ về cái thời mà lớ ngớ ra ngoài ăn chơi mà hỏi thì k bik phải hỏi ai, mà hỏi thì cũng ko ai trả lời. Lúc đó chỉ biết tư mà làm chuột chứ bik sao giờ :confused:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom