Chia Sẽ Sau Thời Gian Tham Gia Diễn Đàn

Status
Không mở trả lời sau này.

kataklysm

Well-Known Member
Thân chào Admin các anh em checker và các mỹ nữ xinh đẹp.

Tham gia diễn đàn cũng khá lâu check cũng nhiều mỹ nữ trên này nhưng không Report vì nhiều lí do.
Nay chia sẽ chung với các mem về suy nghĩ của katak tui.
Tui check nhiều mỹ nữ trong các tầm giá khác nhau thì chất lượng cũng khác nhau.
Nhưng chung quy lại thì giá nào thì giá tui quan tâm nhất là thái độ phục vụ của các em dù bất kỳ giá nào.
Thời buổi này check hàng không còn gọi là giải quyết nhu cầu sinh lý nữa mà có thể thoáng hơn là giải trí.
Mà đã giải trí rồi thì dịch vụ phải good thì mới đông khách hàng.
Hơn nửa khách hàng có nhiều loại nhiều thành phần và nhiều suy nghĩ khác nhau nên tùy khách hàng mà có cách xữ lý khác nhau..
Chốt lại với các mỹ nữ thì thái độ luôn rất quan trọng.
Các checker thì văn hóa luôn quan trọng sao cho vừa lòng đôi bên.
Nay có đôi lời tổng kết sau một thời gian tham gia.
Có gì đó sai thì các mem cho ý kiến đây chỉ là ý kiến cá nhân mình thôi.

Cuối cùng năm 2018 cũng sắp quan 2019 sắp đến, gởi lời chúc các Checker một năm phê chim khi check mỹ nữ tê bym khi phục vụ.
Chào thân ái.

Last edited by a moderator:

Chủ đề tương tự

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Bác viết cảm nghĩ hay đăng quảng cáo cho cá nhân mình mà kèm link quảng cáo cho sản phẩm của bác thế bác thớt ???? Bác lưu ý không tô màu đỏ trên topic hoặc comment nhé ,màu đỏ chỉ dành cho thành viên BQT

mình cũng nói thêm cho câu nói bạn nói “ đi khá nhiều mỹ nữ nhưng không rep “

1 / anh em thành viên đi check hàng có time về rep cho e hàng thì e hàng cảm ơn và diễn đàn cũng cảm ơn các bạn bằng cách nâng hạng rank trong diễn đàn

2/ nâng hạng rank trong diễn đàn để làm gì .Và có cần thiết không ????
Bình thường rank chỉ là màu nick thôi nhưng khi cả 1 cuộc hành trình dài ăn chơi check hàng thì nó cũng rất cần đấy vì không ai đảm bảo rằng cả 1 quá trình ăn chơi không hề bị 1 sai sót nào ,và mỗi khi sai sót ví dụ như gặp em hàng công nghiệp hoặc vân vân & meo meo thì 1 nửa trong số những ae đó sẽ phản ánh mà phản ánh thì BQT sẽ phải tìm hiểu về nội dung trong nick đó như thế nào trước khi xử lý

kataklysm

Well-Known Member
Bác viết cảm nghĩ hay đăng quảng cáo cho cá nhân mình mà kèm link quảng cáo cho sản phẩm của bác thế bác thớt ???? Bác lưu ý không tô màu đỏ trên topic hoặc comment nhé ,màu đỏ chỉ dành cho thành viên BQT

mình cũng nói thêm cho câu nói bạn nói “ đi khá nhiều mỹ nữ nhưng không rep “

1 / anh em thành viên đi check hàng có time về rep cho e hàng thì e hàng cảm ơn và diễn đàn cũng cảm ơn các bạn bằng cách nâng hạng rank trong diễn đàn

2/ nâng hạng rank trong diễn đàn để làm gì .Và có cần thiết không ????
Bình thường rank chỉ là màu nick thôi nhưng khi cả 1 cuộc hành trình dài ăn chơi check hàng thì nó cũng rất cần đấy vì không ai đảm bảo rằng cả 1 quá trình ăn chơi không hề bị 1 sai sót nào ,và mỗi khi sai sót ví dụ như gặp em hàng công nghiệp hoặc vân vân & meo meo thì 1 nửa trong số những ae đó sẽ phản ánh mà phản ánh thì BQT sẽ phải tìm hiểu về nội dung trong nick đó như thế nào trước khi xử lý
Sory bác ACMN mình add tấm hình chứ ko quảng cáo gì cả. Sửa bài mà ko được.
Còn phần rank thì mình ko rành lắm cũng ko chú ý nhiều.
Thank

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Ảnh của bạn khi click vào dẫn tới link của nhà thuốc , chứ nếu ảnh thường hay ảnh xxx mình k có nhắc cũng không xoá đoạn link mà bạn nói là ảnh. Hoặc nếu bạn có ý định muốn sửa thì lần sau bạn tags tên BQT khi mới post nhầm .
Còn phần rank là mình nói chung khi bạn nói câu trên ,không có ý nói cá nhân bạn ,bạn hiểu lầm ý mình . Ý mình chỉ nói nếu ae check về có time và biet nghĩ cho cộng đồng thì rep e hàng cũng như để ae khác có thêm sự lựa chọn khi quyết định ( Có công thì có hưởng )

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom