400k Chiều chủ nhật ấm áp với em gái Hà My

Status
Không mở trả lời sau này.

tinhtruongsoca

Member
Công Thần VNanchoi
Chào anh e diễn đàn!
Hôm nay Soca trở lại với bàn thắng cùng em gái hà My.
Chiều chủ nhật lang thang trên con đường quen thuộc của khu phố thành thánh TB, chợt mưa lớt phớt và cơn gió nhẹ làm lòng thấy se lạnh. Trong đầu hiện lên hình ảnh được nằm trên chiếc giường đắp chăn sưởi ấm và ôm ai đó trong vòng tay chắc là ấm áp lắm nhỉ. Tiếc là vẫn mình thân chiếc bóng nên thôi nhờ mấy e gái của bác Sói sưởi ấm giùm vây. Cầm máy lên và gọi ngay cho em @hà my xin cái địa chỉ, đến lấy phòng nhắn cho em nó và mình cũng tranh thủ tắm cái cho mát mẽ trong khi chờ đợi e đến. Với Hà My thì nhiều bác chắc là khá quen thuộc rồi, với ngoại hình tròn tròn múp múp, giọng nói nhẹ nhàng và nụ cười ấm áp, cùng với sự nhiệt tình chỉ vài phút đầu đã để lại ấn tượng sâu cho những ai lần đầu gặp e ấy. Trò chuyện làm quen trong chóc lát rồi anh e ra trận, phải nói là em chăm sóc khá kỹ càng từ thằng anh cho đến thằng e, phải nói là màn BJ của e rất điêu luyện ( các bác yếu yếu sẽ rất dễ out ngay vòng này) làm mình suýt thất thủ trong vòng dạo đầu này. May là lâu nay lên núi tu luyện nên cầm giữ được, được một lát thấy em khá mệt nên mình trở người chiến thôi, phải nói quá phê các bác ah, các bác cứ tưởng tượng các bác là vai chính trong các bộ phim JAV của nhật bản vậy, em ấy sẽ đưa các bác lên những cung bậc cảm xúc trào dâng, từ tư thế này sang tư thế khác, cùng với sự hỗ trợ âm thanh từ phía e ấy sẽ đưa cảm xúc các bác trào dâng, thật ấm áp và thoải mái như đang làm tình với chính người yêu của mình vậy, một cảm xúc khó tả. Các bác tự trải nghiệm đi rồi sẽ biết. Sau hơn 30 phút chiến đấu thì thằng anh cũng đầu hàng chào thua và kết thúc cuộc chiến đấu. Cùng em nằm ôm ấp trong chốc lát như là để giữ lại khoảnh khắc ấp áp trong lòng. Cảm ơn em đã cho anh những phút giây thăng hoa và ấp áp. CHúc em sức khỏe và sớm gặp lại e.
Có thể em ấy không phải là cô gái đẹp nhưng là cô gái để lại cảm xúc ấp áp. Một cảm giác rất phiêu và .......
đây không phải là một cuộc vui chơi mà như là phút giây gặp lại người tình đã lâu mới gặp lại.
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-ha-my-xxx171-xinh-teen-lam-tinh-day-cam-xuc.10657/

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom