Cô ny 2004

Chào mọi người nay em kể cho mọi người 1 câu chuyện có thật 100%
Em xin dấu tên em có cô ny 2004 cũng khá là xinh
Nhưng cũng khá khó tính về chuyện người lớn lúc mới quen thì em chỉ giám nắm tay cùng lắm sờ đùi mà nhiều khi cô ấy còn khó chịu nói ko thích.
Xong quen đc mấy tháng em liều bóp vú này nọ lúc mấy lần đầu thì còn nói này về sau em nói ngon ngọt rồi cũng cho bóp xong có lần nguyên đám ik chơi 4 gái 2 nam trong đó tính lung em nguyên đám rủ nhau zo khách sạn nhậu nhưng cũng chỉ nhậu cho dui chứ ko gì lúc nhậu xong đứa nào cũng say lên ngủ em thì nằm kế ny em lúc em quan sát coi ai để ý ko rồi em bóp vú ny em xong rồi em làm liều móc lug mới đầu cũng phản kháng xong một hồi em móc nó ra đúng nhiều lúc đó đúng kích thích mà sợ có đứa phát hiện nên ko giám làm liều xong đc hồi em móc cu ra cho ny cầm cầm đc hồi cô ấy dựt mik lúc đó kích thích vãi ra nhưng cũng chỉ tới vậy xong về đc mấy hôm tụi em xém bị chia tay về dụ đó. Xong về sau em qua hẵng nhà cô ấy lug cô ấy thì có em thua 1 tuổi em cũng có chơi với em cô ây nên chuyện vô nhà chơi cũng khá bình thường 1 thời gian thì em lại ngựa quen đường cũ canh h ko ai nhà qua chơi với em ny rồi dã bộ nằm này nọ xong rồi bóp vú móc này nọ nước ra nhiều mà cô ây vẫn phản kháng mà ko giám đút vô sợ ny la lên thì chết ko bt ai chỉ em cách nào để ăn đc ny rồi làm cho ny bú cu ko ạ

Top Bottom