some Cuộc Chiến Sinh Tử Với 2 Mỹ Nữ

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Món some này hình như đã thất truyền lâu khi anh em diễn đàn không mảy may đề cập và các em hàng bay giờ cũng ngại ngùng việc some. Tuy nhiên 2 em sau đây đã vượt qua được và đầu tư 1 bộ ảnh some tuy chưa phải gọi là chất như thời anh Acma nhưng cũng là 1 khởi sắc mới cho các em khác noi theo. Mong là những em sau có bài some thì lên nhiều hơn nữa và anh em checker ủng hộ nhiều cũng như các bác lão làng nên khuyên các em đi some có 1 vài bộ ảnh như vậy. Vì Sói không được quyền hành ra lệnh cho các em theo lời dặn của cấp trên. Thank mọi người

THANH TRÚC

Đánh giá:
Sn: 1990
Face: nhìn phúp pháp phúc hậu, lúc đầu nhìn em rất dữ nhưng lên giường mới lột tả dc hết tất cả những kỹ thuật kinh người.
V1: hệ cam, bú múp, liếm láp thoải mái.
V2: tướng xôi thịt nhé, các bác nào đúng gu xôi thịt thì nằm ôm em ngày mưa rất đã.
V3: cái này là cái nổi trội nhất của mấy em múp, rất rất to, doggy đẩy lút cán nó cứ nẩy nẩy :)
service: dâm đãng làm tình điêu luyện, bác nào yếu chỉ có chết, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc (khách sạch sẻ).

http://www.vnanchoi.com/forum/threads/mb-thanh-truc-xxx470-lai-1-chuyen-bay-dai-da-tro-ve.5995/#post-96848

THỦY TIÊN

Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m60
Face: rất xinh và duyên dáng vẻ đẹp của cô gái miền tây, nụ cười tươi đầy cuốn hút, nói chung là e có face đẹp sắc xảo.
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồng, bú múp nắn bóp thoải mái
V2: có ít lipit nhưng vẫn cân xứng dáng em
V3: quả mông này doggy và ụp sót đẩy từ trên xuống là hết ý.
service: vui vẻ nhiệt tình, chiều chuộng khách hàng, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

http://www.vnanchoi.com/forum/threads/gai-goi-thuy-tien-xxx330.6198/

Infor:
Máy bay: Thanh Trúc
Khu vực: Quận phú nhuận
Thời gian: 11h – 22h

Price: GIÁ THƯƠNG LƯỢNG
Pass: bạn a Sói
p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng.

Infor:
Gái gọi: Thủy Tiên
Khu vực: Quận 10
Thời gian: 10h – 22h

Price: GIÁ THƯƠNG LƯỢNG
p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
S

SON GOKU

Guest
Vừa đút 1 em 1p30s ọt thì có được quyền đút tiếp em còn lại hok hay là dừng cuộc chơi nhỉ? Mà giá thương lượng là khoản bao nhiêu nhỉ??

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Vừa đút 1 em 1p30s ọt thì có được quyền đút tiếp em còn lại hok hay là dừng cuộc chơi nhỉ? Mà giá thương lượng là khoản bao nhiêu nhỉ??
chỉ 1 shot thôi nhé bác, chủ yếu là thử cảm giác some và làm chủ, bác muốn đút sao cũng dc miễn sao 1 shot là xong.

S

SON GOKU

Guest
Mới phịch 2 em nó xong, rất vui vẻ, cười suốt...vãi cái giường ! Kaka...
Bác ấy đã ngon trym mà còn làm sập giường nữa. Lực đâm của bác ấy đã max lv nên mới có nội công nhất cu chỉ lũng giường.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom