Cuốn chị

Mrdolar

Tôi và chị ôm nhau trong lồn chị vẫn đang ngậm chặt con cặc tôi... Dung ôm tôi thật chặt hôn tôi say sưa theo nhau lên tới cực đỉnh mãi mới dứt được 2 cái lưỡi ra khỏi nhau. Dung nhìn tôi rất âu yếm nói với tôi...
Em ơi sao hôm nay có thể mình đến đc mức độ như này chứ. Chị sướng lắm hạnh phúc lăm. Em có vui ko có sướng như Chị ko?
Có mà chị làm em ko sao hãm được lên mới ra nhanh vậy? Chị có đủ sướng ko? Em thích chị lắm, đợi nát rồi em trả thêm cho nhiều cái và làm chị sướng nhiều hơn nhé...
Vậy sao chị ko thể tin rằng hôm nay chị lại có được em trong chị lúc này chỉ muốn mãi như vậy thôi... Chị cũng sẽ làm e được thỏa mãn mọi thứ... Ôi chị yêu e quá... nào để chị làm cho em của chị sung sướng tột đỉnh nào...
DUNG yêu của em chị em mình vào ngâm mình nước ấm. Rồi em chiều theo ý chị...
E để chị mút con cu em hết tinh trùng đã nào... vừa rút ra khỏi lồn chị thì cũng trào ra một dòng tinh trùng ọc theo nước lồn chị... cầm con cu tôi chị đưa vào miệng chị liếm láp sạch sẽ mà cũng dfang khiến nó muốn lại thức giấc tiếp đấy.
Dung ơi em thích lắm... nào để e bế chị vào 2 chị em tắm cho nhau nhé.
Nằm trong tay tôi cơ thể trần chuồng của Dung làm sao ko thể kìm nổi cảm xúc vs bà chị bây giờ. Chị đẹp lắm...
Vừa vào tới phòng tắm ko có bồn tắm rồi em để chị tăm cho em nhé. Lại đây chị yểu cưng.
Uh em cũng tắm cho chị nhé... cứ phun nước cho nhau từng giòng nước ấm lan tỏa khắp cơ thể. 2 chị em tôi ân cần cho nhau cảm giác khoái lạc trong làn sương mờ của nước nóng. Càng huyền diệu khi chị đang chăm chút con cu tôi nhìn đôi tay chị mân rồi rất khéo chị lại làm nó cương cương dần lên rồi... ư nào chị lại em làm cho chị nào... tay dung ko buông con cu tôi nhưng tôi thì đang kéo dung lại rồi ôm nhẹ Dung vào làm Dung cũng làm theo ôm tôi rồi lại hôn tôi lên bộ ngực tôi. Khẽ mỉm cười tôi bảo Chị Yêu để em yêu của chị sờ mó cơ thể của chị đi nào... vẫn chẳng có cách ngăn lại từ từ hôn xuống dưới làm tôi phải ưỡn lên nhìn Dung liếm láp từ từ lên tới đầu con cu Dung chụt một cái... rồi cầm con cu đưa lưỡi ra liếm láp tôi rùng mình bởi cách thể hiện của Dung bà chị xinh đẹp tôi đã bao giờ dám suy nghĩ đc nhìn chị trần chuồng đâu. Như chị vs tôi chỉ có sự thấu hiểu nhau lên mới có đc như bây giờ em đc chị bú con cu của em. Em được sở hữu chị... Chị làm vậy chịu sao được chứ... kéo Dung lên tôi chẳng nói thêm gì cứ lượn lách cái miệng tôi đến đâu lưỡi nó thòi rq tới đấy.... ư ư thân hình Dung giờ cong lên ưỡn lên hết cỡ để đc hôn tôi. Tay tôi dfang sục sôi cái bướm chị... ư ư... em ơi chị sướng lắm... Dung ơi ngoan đi để e yêu chị đã. Bế Dung đặt lên thành rửa mặt bành cặp chân rang rộng ra tôi để cái lồn nhô ra đủ tầm tôi cho cái đầu tôi rúc vào háng chị tôi đưa đàu tiên nụ hôn vào rồi cũng khéo léo chi tiết cái mép lồn chị đỏ đỏ từng đợt rên của chị chưa làm tôi có thể ngừng lại được... tôi mút lồn chị cùng vs đôi ngón tay đang thọc vào lồn làm chị cũng biết làm sao em lại khéo léo bước mở đầu ko? Dung có đau ko, e làm chị có đau ko? Đáp lại bằng tiếng hổn hên gấp gáp. Chị sướng lắm mà... vậy chị muốn hơn nữa ko? Tăng tốc tay càng lúc càng nhanh thọc lồn chị. Chị cong hết mức có thể rên thì ghé vào tai tôi gào lên sương chết mất cho chị xin đi ư. Uh uh tôi lại liếm và càng nhanh hơn chỉ đc vài phút bỗng chị cấu mạnh tôi ghì chặt tôi rồi nấc lên và tùe tro g cổ họng ư ưu chị sướng quá.
Đầy tay nước lồn tôi thấy dung gục xuống tựa vào vai tôi nói em làm chị chịu ko nổi... ư vậy sẽ đến chị yêu em chứ... chị yêu sướng lắm chị tuyệt vời lắm trong lúc chúng tôi quấn quýt liếm cho nhau mỏi chân và cũng chán để lau cho chị khô rồi bế thốc vào cùng làm trên giường đi... uh vậy chị đợi em chút... em vẫn muốn mở chút nhạc đủ 2 chị e mình nghe... yêu theo chị theo nhạc... uh vào nhạc đúng lwf thêm khác và cũng rủ Dung chơi thêm ko dung ko chơi còn tôi làm 2 đường ke được chính Chị Dung trần chuồng mang tới đưa tôi chơi rồi được chị gái chăm chút từng tý một tôi bắt đầu lên nhạc thì cái người giúp tôi thấy sung sướng biết bao vỗ về rôi miên man cho tôi cứ thoải mái ôm ấp chị được chị kích dục mang cho tôi thấy sức của chị tôi nhất định phải bù đắp... lưỡi chị làm tôi say mê rồi cả tôi cũng đang rơi vào trạng thái muố. Cùng làm một lúc. 2 chị em tôi kể trên người dưới bú liếm cho nhau. Chị bú con cặc tôi lúc cố gắng ấn hết cỡ cho ngậm đốc là chị lại nghen cố ko dời nhìn cảnh chị gào thét lên vì sung sướng. Lồn chị tôi liếm đến mức chị van xin tôi . Rồi cứ đút vào lồn rồi chị lại van xin tôi địt chị đi... cho chị yêu e mãi như này được ko? Cứ thay đỏi thế đút vào lồn chị lúc cong mông lúc thế nọ kiểu kia chị cũng cạn nước thì lại vục xuống bôi cho con cu tôi ướt rồi lại đút vào lồn Dung sướng càng thêm cuồng lên các kiểu thế. Chị ngồi rồi đút con cu tôi chị nhấp rồi chị tự yêu tự khiến tôi phải ngoan ngoãn nghe chị bảo nằm yên chị làm chẳng khác gì trong phim sex nhật. Em thích được người phục vụ như này chư. Vâng e thích lắm... ừ vậy mà mãi chẳng xuất nổi Dung ơi em phải vậy chị mới đã đời ma. Ghét lắm cu đã to rồi lại con lâu... ừ chị muốn yêu em như vậy lắm e. Ah..
Hì cứ bú liếm các kiểu chúng tôi cuốn lấy nhau hết trên giuòng rồi dưới đất. Mãi tới lúc em nhìn chin lao động mệt mới thay đổi vị chí... cô gái đáng yêu để em giúp chị đỡ mệt nhá.... bế Dung lên tôi nhìn cơ thể dung xõa ra thương tình tôi bế tới ngang bụng rồi cầm con cu nhét vào thúc vào lồn như máy khâu rên lên vì ko chịu nổi Dung ôm hôn tôi thúc tới lúc Dung kêu tha tôi mới dần chậm lại từ từ Dung gục trên vai tôi... Dung sướng chết mât... cho em địt chị mãi ko chán. Ý... ừ em chị bú con cu em nè... vẫn động tác kích thích tôi chị bò lên tự mút con cu tôi lần này chị ấn rất sâu nghẹn vâyk chị vẫn muốn tôi thuc mạnh. Để nhìn chị ràn nước mắt tôi ko muốn vậy nhưng khi thấy nước bôi cho con ku tôi nhầy nhụa cho em chơi đit chị nè... phá chinh đit chị đi.. tôi ngỡ ngàng khi chị kéo lại ko cho tôi buông ra tôi mới nhìn chin... bảo chị tôi yêu tôi mức nào nữa... vào từ từ cứ thấy chị khổ sỏe tôi ko đành lên định thôi. Vậy như chị lúc này đâu biết đau gì đâu chị tự thúc vào rồi chị khiến tôi chẳng mấy chốc xuất phụt vào lỗ đit chị... sướng quá tôi cảm nhận chị bằng cách gì tuyệt vời nhất bây giờ rut con cu ra tôi bế chị lại ôm chị 2 chị em du dương nghe nhạc lặng im hưởng thụ sự ngọt ngào cả 2 mang cho nhau.