Cuốn quên chị em...

Mrdolar

Đúng nghĩa chưa bao lần chị em tôi lại cuốn lấy nhau như hôm nay. Buổi chơi hôm nay vẫn nhưng người quen thân, ko phải chúng tôi đam mê mà có dịp lại mấy anh chị em tổ chức ăn chơi rât nghiêm túc trong việc khoảng cách giữa suy nghĩ bậy bạ vs chị Dung bao giờ, có bao giờ chị ko sắp cho tôi một con em nào đấy chơi cùng đâu. Tôi rất tôn trọng chị tôi cũng ko nhảy nhót vui vẻ vs nhau. Mà chị tôi vs tôi cứ cuốn lấy nhau rồi theo nhau vào sự tưởng tượng bao giờ ko biết. Mọi thứ xung quanh chị e tôi giờ ko hề tồn tai. Ai như nào chúng tôi ko quan tâm nhìn gì chỉ biết một góc phòng tôi và chị đang ôm ấp nhau rồi cứ miên man chị mỗi lúc một sự thay đổi nào tôi đều biết hết. 2 người thì thầm rồi chẳng phải ôm như cách chị em thường nữa. Tay chân mân mê những nơi nhạy cảm trên cơ thể của nhau. Rồi tình tứ cho nhau những câu gạ gẫm tôi thì cứ theo dòng suy nghĩ giống chị. Hôn lên môi chị rồi bế chị lên ngồi trên lòng đùi vân vê vòng tay qua cổ tôi chị nói em có muốn chị yêu ko? Chị muốn làm em vui... tôi thì cứ thấy sự khác biệt vs tôi trong lúc thăng hoa như vậy chỉ có trong đầu tôi mới suy nghĩ về chị ntn và chị cũng như tôi thôi lên nhạc bay bổng DJ càng căng thì chị vs tôi càng cuốn vào sự thỏa mãn cho nhau ôm nhau rồi vuốt ve cho nhau sờ vào ngực chị mà mơn man rồi cả chị vs tôi đều hiểu sự thực lúc này chúng tôi cần làm gi... Lên vậy chúng tôi,chang nói chẳng rằng bằng hành động bảo nhau bên tai nhau chị muốn cùng em lắm,cho chị nhé.
Về thôi chị ạ...
Tay cầm tay rồi chào nói vs tụi bạn chị e tôi có việc đi trước tý... chẳng ai để ý tơi chuyện chúng tôi lên cũng chẳng ép buộc ở lại hay níu kéo lại...
Ra gửi lại chút tiền phòng chị mặc chiếc váy ngắn cũn cớn cùng tôi ra xe rồi chị nói thích về nhà chị hay đi đâu.
Ra thuê ks cho gần chứ giờ chưa lái xe đc đâu chị.
Ngay trước mắt là ks hạng sang rồi chị e tôi vào lấy ngay phòng vip vào cửa phòng chị vẫn làm tôi hưng phấn bởi cảm giác tôi đang có như ko có thât. Mờ ảo và vào cửa phòng cửa vừa sập chị vội vàng ôm tôi... hai chị em tôi hôn lên môi nhau rồi từ bao giờ chúng tôi đang lách lưỡi cuộn lấy nhau trong sự vội vàng thúc đẩy chiếm đoạn lấy nhau chị. Cứ từ từ lột sạch quần áo chị. Còn chị thì cứ miệng hôn hít tay thì tháo khuy áo sơ mi tôi ra. Cơ thể chị tôi đã lột sach ko còn một thứ gì. Dung trần chuồng hơi thở gấp gáp cởi chiếc áo tôi vứt xuống đất thì tay chị cũng đã gỡ nốt cái thắt lưng tôi rồi tay chị thọc xuống mân mê cái con cu của tôi đang cứng ngắc vẫn còn phải khó khăn trong việc chị lột hẳn tôi cùng chị phối hợp vội vàng như sợ con cặc tôi bay mất... vừa tụt khoi chiếc quần sịp bỗng thấy con cặc tôi vụt xuất hiên trong bàn tay mềm mại của chị đang vuốt ve sục con cặc tôi vội vàng ngồi dưới chân tôi ngước mắt lên nhìn tôi lắc con cặc rồi đưa lưỡi chị vào liếm rất thích thú với kiểu chị yêu con cặc tôi... Chị đưa vào miệng con cặc rồi chị bú liếm khiến em phải cong nhười lên vì sung sướng. Sự mới lạ của chị đủ để e đê mê như vậy muốn gì thì cứ để e cho chị hiểu.

Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
Mrdolar Truyện sex ngắn 0
Mrdolar Truyện sex ngắn 0