THÔNG BÁO Đôi Lời Nhắn Nhủ Đến Các Em Của Sói

Status
Không mở trả lời sau này.

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
Dear all
Lời đầu tiên xin chào và gửi lời chúc sức khỏe đến cả nhà mong mọi người luôn bình an và gặp nhiều may mắn .
Đi vào vấn đề chính, reporter nhận thấy việc một số em làm nghề này ( ko phải nói riêng VNAC) vẫn có thể đồng ý quan hệ với khách mà ko sử dụng BCS, thật là ko còn gì để nói.Đa phần xảy ra rơi vào các trường hợp sau :
1- Khách quen lâu ngày ,hay BO thêm
2- Đẹp Trai , khéo ăn nói
3- Yếu tố SÍNH ngoại,nghĩ là an toàn hơn người trong nước
4- Phát sinh cảm tình riêng sau 1 thời gian biết nhau..............
Reporter xin khẳng định bản thân khi đi check cũng từng đề cập vấn đề ko sử dụng BCS với một số em quen lâu và ĐÃ có em đồng ý, với những em như vây tui cũng đã khuyên bảo và sau đó never quay lai thêm 1 lần nào nữa.
Mấy em đâu thế làm nghề này mãi mãi trong khi cuộc sống còn dài nếu ko may mắn bị SIDA ( do lỗi của bản thân ) và lây lan cho những người khác thì xong.
Những việc như rách bao( ko gặp nhiều) hoặc khách lừa rút bao ra ,tui ko đề cập sâu ở đây .
Với các mỹ nữ xinh đẹp : Mật ngọt chết ruồi.
Với các người anh em : Sướng con K mù con mắt.
Bài viết có thể hơi thừa với một số người tuy nhiên có lý do riêng.
Thân ái
Ngày đón bão Usagi 24/11
Reporter

Kỳ Phong

Ai nói chơi ko bao sướng, chứ bản thân Phong cảm thấy ko thích chơi trần. Đồng ý là chơi trần nó dễ vô, dễ sướng lúc đầu thiệt. Nhưng càng kéo dài, thì nước nôi nhão nhệ, trơn tuột, mất hết cảm giác, và xìu. Chơi bao nó ko đã lúc đầu, nhưng về sau thì dễ xử hơn. Ý kiến cá nhân là vậy.

Quay lại vấn đề của bác @Reporter, hoàn toàn đồng ý với bác. LÀM GÁI 10 NĂM KO SAO, NHƯNG DÍNH HIV 1 LẦN THÌ HẾT ĐỜI. Mà chẳng cần tới HIV, mấy bệnh giang mai, lậu, HSV, ... cũng chua cay lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom