THÔNG BÁO [Event 2019] Tháng Tri Ân Free Dành Cho Checker VNanchoi.com

Status
Không mở trả lời sau này.

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Đã check Bảo Yến (xxx6844) tại P202 KS. XN vào 7h tối nay.
Thank bác đã tham gia Event bác acma dành cho anh em.
Những lần sau cho đến khi kết thúc Event bác set kèo những em hàng có tên trong danh sách trên thì bác cứ đưa comment của bác trong topic này,các em í sẽ biết và tự động free phí khách sạn nhé. Thank bác !!!!

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Tham gia even có 3 e mỹ nử.mà sao ko thấy ai cm vào là đã check 2 e kia mà toàn thấy by ko kkkkkk.có lẻ tui phải vác súng qua 2 e đó quá kkkkkk

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Tham gia even có 3 e mỹ nử.mà sao ko thấy ai cm vào là đã check 2 e kia mà toàn thấy by ko kkkkkk.có lẻ tui phải vác súng qua 2 e đó quá kkkkkk
Hihi k phải đâu ạ. Có khi các bạn trên nhiều anh check hơn em đó mà tại rất rất nhiều anh ko có cmt hưởng ứng tri ân. Em nói mãi các anh cmt trên mới cmt vào đó ạ. Các em cmt vào để tụij em lấy tiền đó hehe.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Thật ra các anh cmt trên gặp em còn cho thêm em í có a những a gặp e thường xuyên vẫn gửi em tiền tip bằng tiền em đi . Nhưng vẫn cmt vào topic k phải là các a í cần free tiền đó mà là tiền đó cho tụi em. Anh ácma cho các anh BQT lên là chút tấm lòng của anh í dành thành viên nam nữ khi tham gia sân chơi cộng đồng này thôi. Chứ k lòng tốt của họ mà đôi khi bị nghĩ lệch lạch thì cũng mất cái thiện chí của họ.

Hihi

HT.one

Thật ra các anh cmt trên gặp em còn cho thêm em í có a những a gặp e thường xuyên vẫn gửi em tiền tip bằng tiền em đi . Nhưng vẫn cmt vào topic k phải là các a í cần free tiền đó mà là tiền đó cho tụi em. Anh ácma cho các anh BQT lên là chút tấm lòng của anh í dành thành viên nam nữ khi tham gia sân chơi cộng đồng này thôi. Chứ k lòng tốt của họ mà đôi khi bị nghĩ lệch lạch thì cũng mất cái thiện chí của họ.

Hihi
Vậy tháng 6l có gọi là nhiều ko taz? Gặp em riết biết chừng nào mới quen bạn gái mới đc

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom