500k Gái Gọi Ái Nhi Xxx456 - Em Hàng Mới Tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Thời tiết SG phải dùng 1 từ là hãm, hãm vãi đái, hãm vãi tè. Mưa gió bão bùng mấy hôm làm móm hết cả mồm.

Hôm nay lại tìm đến 1 em miền đông nói tình cảm ư cũng không hẳn, vì em ấy mang 1 vẻ hoang dại lạ thường. Chỉ ước gấu nhà bằng 1/10 thế này là mình hạnh phúc lắm rồi. Cứ ườn ra như xác chết ai cập, được mỗi cái nước nôi ổn hehehehe. Đùa chứ khuyến cáo với anh em nên cẩn thận không lai sốc phản vệ khi gặp em nó. Yếu sinh lý sức khỏe chưa được tốt thì cứ liệu hồn nock out không biết lý do gì nhá.

Body em ấy cuộc dạng săn chắc cứng cáp, nhìn tuy nhỏ thấp nhưng phụ tùng nhật không đấy, cái nào cái nấy rất có hồn, 3 vòng rõ rệt, vừa vào phòng chỉ muốn bồng em lên hôn lấy hôn để.

Body không phải là đẹp nghiêng nước nghiêng thành eo hơi to nhưng bù lại e nó sở hữu một thân hình khỏe mạnh

Đánh giá:
Sn: 1993
Chiều cao: 1m56
Face: có nét hung dữ đây nhưng rất có nét, như 1 con sư tử hoang dại, các bác hãy liệu mà thuần hoá em ấy nhé.:)
V1: to tròn hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồng hào, bú mút thoải mái.
V2: có ít lipit thuộc dạng có da có thịt
V3: cái này cũng căng đét k kém, doggy, up sọt phê lòi
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Ái nhi
Khu vực: quận 10
Thời gian: 9h - 21h

Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: