300k Gái Gọi Bảo Anh Xxx687 - Em Hàng 1 Lửa Của Tháng 1

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Tửu sắc đúng là 1 từ ghép hoàn hảo dành cho đàn ông ! Các cụ ngày xưa có câu : nam vô tửu như kỳ vô phong ! và đến ngày nay mình thấy ! đã có tửu rồi mà thêm sắc vào nữa thì đúng là kỳ gặp đại phong ! phất trên giàn quất các bác ạ :))

Vâng chuyện là thế này ! vừa đi đối ẩm với mấy ông em về ! uống có mấy chén hải mã thôi mà rực hết cả người ! alo ngay cho 1 em hàng nghe đứa em nói cũng 1 lửa rồi nhưng phang đã lắm ! mà giá lại mềm oặt ! chỉ có 300k ! đúng hoàn cảnh cần để giành tiền để sắm tết – thấy vừa miếng là sậu ngay ! alo cho em nó làm 1 cuộc hẹn tại……….

Đến nơi tắm rửa xong là em nó cũng vừa kịp lúc lên phòng ! 2 anh em ngồi chém gió 1 lúc ! lúc đấy say nên nói hơi nhiều ! em nó chỉ tủm tỉm cười :))))) ! chắc nó cũng nghĩ mình bốc phét ! thôi kệ ! chén đã

Vào việc ! lúc đấy đang say sưa ! nằm vật ra ! em thích làm j` anh thì làm đi , em nó cũng điệu nghệ phết , liếm láp khắp người ko xót 1 chỗ nào luôn , nghe lời khách hàng , quá là hài lòng.

Hôm nay chắc hơi quá chén không ra được, nhưng thấy em nó phục vụ mình nhiệt quá, chắc cũng do muốn vào diễn đàn vs anh em và về với đàn của Sói nên thôi, ngừng việc đứng dậy móc tiền trả em. Em rụt rè không dám nhận vì sợ Sói quở, Sói mới dạy em lại đầy đủ các nguyên tắc khi muốn vào đàn.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m57
Quê quán: miền bắc
Face: tóc ngắn búp bê, face hơi cứng nhưng ở tuổi của em thì cũng ổn rồi, Sói luôn phân vân không biết nên xếp vào mb hay hàng.
V1: gái 1 lửa nên hơi mềm nhưng nhìn vẫn còn ngon, đầu ti hạt đổ, bú mút thoải mái.
V2: có ít lipit nhưng cũng có eo ót
V3: đã 1 lửa thì vòng 3 doggy là khỏi chê, nó to và chắc, nhất là lúc em nằm sấp úp sọt là phê lòi.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: bảo anh
Khu vực: quận 7, quận 8
Thời gian: 9h - 24h

Price: 300k/s
p/s: có đi đêm giá thương lượng
Pass: bạn a Sói

Chỉnh sửa cuối: