500k Gái gọi Bảo Nhi xxx325 - Hàng mới tháng 5

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này thì cũng như bửa ông anh nói, phải là hàng tuyệt chủng rồi, những em bán chuyên khó kiếm là thế. Thú thật với anh em đối với mình ranh giới giữa hàng chuyên và hàng bán chuyên nó mỏng manh, nhiều khi cũng không khác nhau là mấy. Mỗi người có quan điểm và cách nhận xét về hàng riêng, khách quan mà nói chỉ cần hợp gu là hàng ngon. Hàng cao cấp mà ko hợp với khách hàng thì còn ko bằng mấy em hạt rẻ, chiều mình hơn thượng đế và quan trọng là làm vừa lòng khách hàng.

Hôm nay check em cũng có phần hơi xa, nhưng vì nhiệm vụ và hàng ngon thì vẫn phải xách chym chạy đi. Hẹn em ở 1 ks xxx, nhận phòng xong đi vào mà cứ thấy lòng dạ bồn chồn, chậc chậc, tự nhủ bản thân, cũng giống như những lần khác check hàng thôi mà. Phòng ốc thì tạm được nhưng nhà tắm bé bằng cái kẹo, nhìn chả cảm tình gì cả. 15p sau có tiếng gõ cửa, mình vội phi ra, sau cánh cửa thì, ôi, 2 quả đào tiên đã đập vào mắt mình đầu tiên. Mình nằm tâm sự với em 1 lúc rồi mới vào cuộc, thằng nhỏ hôm nay mất tự tin hẳn, em nó cứ ngừng thổi là mình lại xìu. Trước khi lâm trận mình đã từng nghĩ, hôm nay phải cố chơi đủ bài bản để k bể mặt là bánh trên diễn đàn.

Bắt đầu tư thế truyền thống, cảm giác khá ổn, cũng xoay mấy tư thế rồi lại chuyển về truyền thống. Được tầm 15p thì mình đề nghị chuyển qua thế doggy. Hic, thế này mình dễ trớ nhất nhưng mông em nó đẹp quá, có lẽ là đẹp nhất trong những em hàng mình đã check, mình vận nội công các kiểu, lôi hết bí kíp anh em ra xài. Mình cũng nhấp từ từ chứ ko nhanh như mọi khi. Thấy mọi chuyện ổn mình đề nghị em nó chui xuống cuối giường còn mình thì đứng ở sau mà nện theo thế doggy đứng. Và… bi kịch bắt đầu từ đây, ở tư thế này em nó sexy quá, lại tôn trọn vòng 3 nữa nên mình thấy có biến rồi. Quả thật mình chỉ cố níu kéo thêm được 20 phát là out, vẫn cố thêm vài phát nữa cho nó đỡ tiếc.

Xong mình đổ ập lên người em, nằm tâm sự với em 1 lúc nữa định là shot 2 nhưng tuổi già sức yếu nên thôi.

Đánh giá:
SN: 2000
Chiều cao: 1m65
Quê quán: miền nam
Face: Đúng là thanh xuân vô địch, teen lúc nào nhìn cũng đã con mắt và đầy hấp dẫn, đôi mắt to tròn đen láy, cùng với sóng mũi cao dọc dừa, đôi môi mộng chúm chím.
V1: hệ cam lai bưởi to tròn săn chắc, núm nhỏ, dạng vú chén ngực dĩa, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: thuộc dạng múp múp của ông anh đây (ổng ở đây chắc em gái không cần đi làm)
V3: to tròn, rất nẩy, doggy mà phê hết sức luôn.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), cho ra trong miệng full skill.

p/s: có some 2 nam giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Bảo Nhi
Khu vực: quận 12
Thời gian: 11h – 2h sáng
Price: 500k/s 700k/h
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
E nì dòm quen quen ta.....chào mừng e về đội của sói

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Bác @Sói Trắng cho hỏi tí. 700k/h là sao í bác:
Là 1 shot rồi ngồi chơi tâm sự đủ 1h hay là 1h làm 2 shot vậy bác.
1h bác muốn làm bao nhiêu shot cũng được, trước giờ acma thấy standard là vậy. sức khỏe bác bao nhiêu shot 1h :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom