300k Gái Gọi Bảo Nhi Xxx829 - Tuyệt Với Kỹ Thuật Làm Tình Và Độ Dâm Của Em Dâm

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
âu lắm mới quay trở lại tiếp tục phục vụ các anh em tại diễn đàn ăn chơi số 1 Miền Nam này. Lời đầu tiên xin gửi lời chúc sức khỏe tới ban quản trị cùng toàn thể AE đồng dâm và các em gái gọi cao cấp. Và cũng xin đc gửi lời cảm ơn tới ông anh đã đào tạo chiếu cố cho thằng em thời gian qua. Thật tuyệt vời khi ngày trở lại diễn đàn lại được phê và thỏa mãn thế này. Gặp em từ hôm qua rồi hôm nay rảnh nên viết Rep trả bài cho em nó, cũng định gặp e nó luôn nhưng em nó vừa đèn đỏ. Thế là phải chờ mấy ngày. Hôm qua điện thấy em nó nói vừa sạch và mình liền setup cuộc gặp luôn với em nó. Hy vọng sẽ là người đầu tiên trong ngày của em nó. Alo em nó thì em nó cho cái hẹn và địa chỉ liền phi con ngựa sắt đền ngay lập tức, không phải đợi lâu 10 phút thì em nó có mặt, Rất tốt về mặt giờ giấc. Dung nhan e nhìn trắng xinh cũng ổn. Em rất lễ phép và rất dâm, thích khẩu dâm. Thôi em vào luôn vấn đề chính cho nóng.

Đánh giá:
SN: 1989
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền nam
Face: sinh ra vốn bản chất dâm, từ khuôn mặt đến từng động thái, phải nói là em là thần dâm
V1: hệ cam lai bưởi to tròn, bú mút, xoa nắn đã tay lắm, núm nhỏ hồng.
V2: tướng múp thì có lipit là chắc rồi
V3: cái này thì rất thích vừa đâm vừa vỗ mông em là hết ý luôn.
Service: kỹ thuật lám tình bật thầy, thích bạo dâm ngược lại checker. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Infor:
Gái gọi: Bảo nhi
Khu vực: quận 8, quận 7
Thời gian: 9h - 22h

Price: 300k/s
p/s: em nó có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
Sói Trắng Máy Bay Thương Mại 0