400k Gái gọi Bảo Trân xxx948 - Hàng mới tháng 6

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dạo này trời cứ mưa miết mưa mãi. Trời đổ mưa mà quất 1 tô phá lấu bò thêm 1 chai bia mát lạnh và nằm ôm em gái nào mũm mĩm xíu là sướng hết ý. Với Sói thì điều cuối rất dễ nhưng còn 2 cái đầu thì hơi khó. Thôi alo cho thằng bạn bảo nó là đi ngủ trưa không nè? Vậy là nó hiểu ngay, sẵn bảo nó dẫn đi quán nào ngon ngon trước đã. Sau khi no nê cái miếu ngụ tạng thì gọi giúp nó em Bảo Ngọc, còn mình thì set kèo với em mới đề còn làm nhiệm vụ.

Hí hửng phóng xe ra mấy cái khách sạn gần nhà thì đc biết tin là anh em checker cùng ý tưởng tránh mưa nên mấy cái khách sạn đều full phòng. Bảo sao lúc trước gọi cho mấy e mà ko đc. Tìm mãi mới đc cái khách sạn còn phòng vội lấy phòng rồi nt cho e. 10’ sau e nó đến ,vì đã quen nhau nên 2 anh em nằm tâm sự trước. Em nó đang thất nghiệp, chưa có việc làm nên muốn gia nhập vào gia đình vnanchoi.

Em này người chắc nịch nhưng thon thả, vú còn rất cứng vừa tay, đầu ti nhỏ hồng, Bj tuyệt vời, nước bím càng đánh càng ra ướt cả đệm, lúc nào cũng ghì chặt mình xuống … hôn! trốn đôi môi của e nó khó quá, từ lúc vào đến lúc về chỉ hơn 1 tiếng mà em cứ xoắn xuýt như con cún con nhà mình (a ko có ý gì xấu đâu Trân nhé), mình mặc quần áo rồi mà cừ ôm ghì lấy làm giây cả vệt son môi của e lên áo, em làm khổ anh quá, phải đi gột mãi mới sạch đấy, ko chết với gấu.

Đánh giá:
SN: 1991
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền nam
Face: hơi góc cạnh tuy không thuộc dạng tuyệt sắc giai nhân nhưng cũng là đẹp mặn mà, quốc sắc thiên hương.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh, có ít lipit.
V3: Căng, mẩy, cong cớn đầy quyến rũ, trắng hồng, mịn như nhung
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Bảo Trân
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 24h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Mưa lạnh quá à. Chắc tranh thủ qua e sưởi ấm thui ae ưi.

Vô Ngã

Các a ơi.. dịch nên các a ngại gặp e fai ko ạ. Các a dung ngại ạ.. jj e đây cũng sợ lắm ạ.. nhưng rất kĩ an toàn các a yên tâm nhé.
Trưa nay gặp em rất ổn, để tranh thủ viết bài rì viu cho em nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom