400k Gái Gọi Bảo Yến Xxx844 - Buổi Tiệc Phê Lếch

Status
Không mở trả lời sau này.

H.anh

Nt va goi dt cho e ca mấy ngày trời đều không được, lien lac với e còn khó hon trúng xổ số nữa, bó tay...

H.anh

Khổ quớ bak ui, cùng cảnh ngộ.Tết giờ tui quay tay suốt:confused::confused:
Mình cung goi dt voi nt tu trc tet tới giờ ma cung vậy, minh chi nghe noi nhiu về by nên cung muon thu set keo 1 lan xem sao, nhung day la lan đầu tiên mình thấy 1 người khó set kèo va cũng chẳng thèm tra loi tn lấy 1 cau nua, thật su thất vọng....:cool:

T

tống giang 22

Guest
Mình cung goi dt voi nt tu trc tet tới giờ ma cung vậy, minh chi nghe noi nhiu về by nên cung muon thu set keo 1 lan xem sao, nhung day la lan đầu tiên mình thấy 1 người khó set kèo va cũng chẳng thèm tra loi tn lấy 1 cau nua, thật su thất vọng....:cool:
Giống như nha hàng ăn ngon thì nhiều ng đặt chổ vậy? Ko TL là vì em ấy bận, tới khi rảnh r thì nhắn lại sợ đốt nha mấy bác nên ẻm im luôn vậy đấy, by xưa nay vậy ko khác tí gì. Tôi mà gặp cung muốn treo lên mà... nựng

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Nt va goi dt cho e ca mấy ngày trời đều không được, lien lac với e còn khó hon trúng xổ số nữa, bó tay...
Cảm ơn anh đã set kèo ủng hộ em. Cơ mà a trách e là khó set kèo với không tl lại thì cái này em cũng chẳng bit nói sao í. Chỉ e trước giờ tn mà sau 30p nữa e mới nhận đc thì em ko nt tl lại đâu ạ. Vì khi e trả lời lại thì , hoặc là các a ở nhà thì cháy nhà mà đa số các anh hầu như 90% là có gia đình Nên sau đó 1 thời gian e nt lại thì k hay cho lắm rồi có anh á. Nt lại thì hỏi :
Ai đấy :oops::oops:!!!
Hic...

NÊn a có trách thì e cũng ko biết nói sao hết í

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Giống như nha hàng ăn ngon thì nhiều ng đặt chổ vậy? Ko TL là vì em ấy bận, tới khi rảnh r thì nhắn lại sợ đốt nha mấy bác nên ẻm im luôn vậy đấy, by xưa nay vậy ko khác tí gì. Tôi mà gặp cung muốn treo lên mà... nựng
Cảm ơn thím nói đỡ :cool::cool:

:p

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom