400k Gái gọi Bảo Yến xxx844 - Nếu em muốn an phận, nhà anh luôn rộng cửa

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Cuộc sống bộn bề những vất vả lo âu, công việc thì căng thẳng, bệnh dịch làm cho kinh tế cũng điêu tàn, nghĩ đến thế thôi mà stress nó bao quanh đầu. Được ngày chủ nhật khá nhàn rỗi sau chầu cafe với thằng bạn chí cốt ở bách khoa liền đi kiếm gái giải đen. Phải nói nhiều khi bánh nó cái đặc quyền của bánh mà nhiều anh em checker cũng ao ước, đó là người mà anh em khao khát bao lâu vì khó hẹn được thì Sói luôn có những đặc quyền ấy.

Cuộc gọi thứ nhất , tò te tí.....
Cuộc gọi thứ hai sau đó 15 phút , vẫn ko liên lạc đc
Đến lần thứ 3 thử nhắn tin xem sao thì thấy có hồi âm ngay. Sau 3-4 tin nhắn qua lại thì cũng hẹn đc em ấy ở xxx.

Tứ bách khoa chạy qua tân phú cũng cả 1 quãng dài chông gai. Lấy phòng, tắm rửa vệ sinh xong thì em nó cũng tới. Em đẹp hơn xưa, thon gọn hơn như mình dây cây cảnh , mặt xinh hơn, đôi mắt to tròn, mình thấy có nét giống gái Hàn Quốc. Lúc cởi đồ thì ấn tượng là vòng 1 vẫn to so với người, chắc chắn , bóp mút thích. Lên giường mình ôm em nó từ đằng sau xoa bóp vếu khá là sướng. Cũng lâu rồi chưa có cảm giác được chén em. Em nó service thì khỏi bàn rồi, anh em diễn đàn vnanchoi từ 5-6 năm trở lên điểm danh và cho ý kiến là biết. Nói chung là 1 buổi check khá hài lòng và thoải mái , xong việc đưa em ấy thêm tiền bonous như mọi khi.

Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m55
Face: rất xinh nhé, song mũi dọc dừa, nét đẹp lạnh lùng, có nét giống diễn viên hongkong tên gì quên mất rồi.
V1: hệ cam, to tròn săn chắc, núm to như hạt đổ,bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: có ít lipit, nhưng cũng thuộc dạng mình dây
V3: cái này thì hết sẩy, lúc em cong người lên thì chỉ phụt ra thôi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn chiều khách. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau (cho khách sạch sẽ), out mouth (chỉ khi đang BJ thôi).

Thông tin
Gái gọi: Bảo yến
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 11h - 20h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

langtuphongsuong

Tù Binh
Công Thần VNanchoi
Lão làng vnanchoi
Kaka đã xem và k ý kiến j.mà hình như hình như gần 5 năm rùi k bao giờ thấy e nó trang điểm đậm đậm tí thì phải.nhiều nhất chỉ là tí son môi thôi.chúc eg sk

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom