400k Gái gọi Bảo Yến xxx844 - Phiên bản người hầu gợi cảm

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay lại rãnh và chẳng muốn check nhiều nên kiếm em gái đi dạo phố. Nhưng mà đã kiếm thì nên kiếm em nào đây, đành lựa random vậy và bất ngờ thay thì trúng em Yến. Không biết liên lạc được không đây. Cũng hơi khó vì em chỉ hạn chế tiếp vài khách 1 ngày và giành thời gian để nâng cao bản thân mong 1 ngày sẽ rời bỏ nghề này được. Cũng mừng cho em nếu 1 ngày nào đó em bỏ được nghề này khi hết nghiệp. Hôm nay hẹn hò đi mua sắm , cà phê, với mấy em tình cảm vậy thì điều thích nhất là tìm được cảm giác yêu đương của mối tình đầu. Nhớ là chỉ tìm cảm giác thôi nhé, anh em đừng lầm đường lạc lối.

Sau ăn uống say xưa xong xuôi bế thẳng em nó vào khách sạn. Đã là nhân tình cái gì cũng tình cảm nhẹ nhàng, mớn trớn khắp nơi, làm tình cho nhau nhẹ nhàng, lê tê phê bím ra nước nôi dạt dào, sờ nhẹ là ướt nhẹp rồi...hơi thở gấp gáp càng tăng sự hưng phấn hơn. Cặp bưởi căng tròn và cái mông cong vút thiêu đốt mọi ánh nhìn như đang muốn nhảy tung khỏi bộ váy em đang mặc. Em cười rất duyên và dịu dàng, làn da trắng mịn màng, thơm mùi con gái làm Sói nhắm mắt hít hà tận hưởng mãi mà không chán. Giọng nói nhẹ nhàng tình cảm, nói chuyện tự nhiên và cởi mở làm cho mình và em dường như không có khoảng cách của 2 con người, tạo cảm giác như người tình lãng mạn. Thật sự mình lúc nào cũng rất ấn tượng về em nó. Xong xuôi tắm rửa ôm ấp nhau ngủ. Đột nhiên em khều mình, nằm 1 lúc làm shot nữa rồi ra về.

Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m55
Face: rất xinh nhé, song mũi dọc dừa, nét đẹp lạnh lùng, có nét giống diễn viên hongkong tên gì quên mất rồi.
V1: hệ cam, to tròn săn chắc, núm to như hạt đổ,bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: có ít lipit, nhưng cũng thuộc dạng mình dây
V3: cái này thì hết sẩy, lúc em cong người lên thì chỉ phụt ra thôi.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau (cho khách sạch sẽ), out mouth (chỉ khi đang BJ thôi).

Thông tin
Gái gọi: Bảo yến
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 11h - 20h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
T

tống giang 22

Guest
Dạo gần đây, 1 số tờ báo lá cải,lá đu đủ, rau răm xà lách... Đua tin 1 thiếu nữ nhưng luôn thiếu ngủ mất tích bí ẩn tại ks. Giới ăn chơi, ăn rau và ko ăn hôi rất lo lắng về việc này. Sau nhiều ngày bật rada,ra zô, racula điều tra đã phát hiện em ấy ngủ vắt chân, vắt lưỡi chảy nước...đờm nước dãi trong 1 ks nọ chờ hoàng tử tới giải quyết, giải cứu. Tại đây Tống đã sử dụng 18 thành công lực tán trệch hàm để gọi em ấy dậy và moi ra đây trình diện quý anh 2 , a tư. Xin cảm ơn các ae đã đọc cmt xàm này.

Bbmonkey

Dạo gần đây, 1 số tờ báo lá cải,lá đu đủ, rau răm xà lách... Đua tin 1 thiếu nữ nhưng luôn thiếu ngủ mất tích bí ẩn tại ks. Giới ăn chơi, ăn rau và ko ăn hôi rất lo lắng về việc này. Sau nhiều ngày bật rada,ra zô, racula điều tra đã phát hiện em ấy ngủ vắt chân, vắt lưỡi chảy nước...đờm nước dãi trong 1 ks nọ chờ hoàng tử tới giải quyết, giải cứu. Tại đây Tống đã sử dụng 18 thành công lực tán trệch hàm để gọi em ấy dậy và moi ra đây trình diện quý anh 2 , a tư. Xin cảm ơn các ae đã đọc cmt xàm này.
Ah...hiểu... Vậy là giờ em ấy dậy và đang trình diện hình có phải vậy hơm ????

H

hoanghung12

Guest
Chờ yến chiếu cố sắp xếp 1 hôm :(((

ChúHề

Đúng là ngày em chỉ tiếp vài khách luôn. ^^ ảnh mới đep lắm,chúc e đông khách.

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Like new hii, lại quay tay thần thánh, chúc nhót luôn đạp đổ để lên dc ước mơ

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom