400k Gái gọi Bảo Yến xxx844 - Sự ngọt ngào pha lẫn tinh tế

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay có công việc ghé qua tân phú săn thăm em ấy luôn sau gần nửa năm trời. Phải nói là em vẫn như xưa chẳng thay đổi tí nào dù em đã làm được khoảng thời gian không ngắn trong ngôi nhà vnanchoi này. Hôm nay gặp lại em, thấy cảm giác bồi hồi xao xuyến vẫn hồi hộp như thuở ban đầu.

Sau khi hẹn được em thì phóng xe đến chỗ em ngay, vừa đi đường mà thằng ku em nó cứ đòi nhảy ra hóng gió, khó chịu bức bối vô cùng. Vào khách sạn lấy phòng xong, rửa súng sạch sẽ để chút tiện bề tra hỏi em nó, xong vào nằm bật quạt phơi súng cho khô ráo chuẩn bị chiến đấu.

10' có tiếng gõ cửa, mình bình tĩnh nói vọng ra:
- cửa không khoá vào đi em.

Úi xời ơi, em vừa bước vào mà tí nước thằng ku em trớ ra sữa, may sao thằng anh kiềm chế không thì chưa đi chợ đã hết tiền tiêu. Em vẫn xinh xắn và nhỏ nhắn, chảo hỏi lễ phép.
Em nó vào tắm sạch sẽ xong rồi đi ra trong trạng thái eva chui vào chăn nằm cùng mình. Ôi cái đệch, ng em ý nhỏ thế mà sao vếu thật nà vãi nều, riêng em cái khoản vếu em này thì ngon thật rồi, vếu tròn, căng, đầu vú săn chắc.

Thôi thằng cu em nó ứ chịu được nữa, chiến thôi. Cũng như ae nhà ta, việc gì làm cũng phải làm, sau khi ra còn được em bonous thêm skill.kkk

Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m55
Face: rất xinh nhé, song mũi dọc dừa, nét đẹp lạnh lùng, có nét giống diễn viên hongkong tên gì quên mất rồi.
V1: hệ cam, to tròn săn chắc, núm to như hạt đổ,bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: có ít lipit, nhưng cũng thuộc dạng mình dây
V3: cái này thì hết sẩy, lúc em cong người lên thì chỉ phụt ra thôi.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau, out mouth (chỉ khi đang BJ thôi).

Thông tin
Gái gọi: Bảo yến
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 11h - 20h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Thùy mị, nết na được mỗi tấm đầu . Tấm sau lột sạch. Kinh nhỡ.

T

traidamdt8x

Guest
Cặp bưởi cặp mông đẹp quá à
Kiềm lòng không đặng làm sao ta :D
Chúc em đông khách và vui khỏe
Bảo Yến đẹ̣p xinh diễn đàn ta

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom