400k Gái gọi Bảo Yến xxx844 - Tuyệt phẩm body của tự nhiên

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này thì cũng không cần bàn nhiều và Sói luôn giành sự ưu ái và sự kinh trọng với em. Chính cái cách sống và quan điểm về nghề nghiệp phải làm Sói học hỏi nhiều từ em và em không chỉ là em gái đi làm cho Sói mà còn là tri kỉ của ông anh, nếu làm không tốt, có khi Sói còn lên đường nếu em lên 1 tiếng.

Sau khi đọc pass của chính bản thân mình thế là có cái kèo đi check ngay ở nơi quen thuộc. Thật sự nếu xưng tên Sói trước mặt em chắc bị em chiên sống quá.

Chào hỏi xong 2 ae vào tắm chung kì cọ cho nhau 1 lúc rồi ra để khởi động. Em nó làm chuẩn phết, đầu tiên là liếm ti sau đó là HJ BJ mình tí thì phun may thật. Bắt đầu mặc áo giáp và lâm trận, đầu tiên là thế truyền thống. Nghe em nó rên kích thích vl, sau là úp thìa cứ dập ra dập vào và cuối cùng sau 15' thì phun ra trong thế doggy huyền thoại.

Nghỉ 1 lúc em nó lại BJ cho mình, mình bảo thôi, không là mất xác với em. 2 anh em nằm tâm sự nói chuyện. Tầm 20' sau thì có khách nên mình thanh toán cho em nó về.

Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m55
Face: rất xinh nhé, song mũi dọc dừa, nét đẹp lạnh lùng, có nét giống diễn viên hongkong tên gì quên mất rồi.
V1: hệ cam, to tròn săn chắc, núm to như hạt đổ,bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: có ít lipit, nhưng cũng thuộc dạng mình dây
V3: cái này thì hết sẩy, lúc em cong người lên thì chỉ phụt ra thôi.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau, out mouth (chỉ khi đang BJ thôi).

Thông tin
Gái gọi: Bảo yến
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 11h - 20h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Status