400k Gái Gọi Bích Ngọc Xxx061 - Em Gái Có Hiếu

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
gặp em giữa cái nắng gắt và nỗi sầu vắng trong em ! dáng em thon
thả,ngực em căng tròn...và cặp mắt buồn với khuôn mặt sương gió !
Contact em đã xong buổi trưa này về trò chuyện cho anh em luôn cho nóng hổi !

1h PM :

sau vài câu chuyện tâm sự về em và gd đựơc biết em có hoàn cảnh
éo le và biết em đang rất cần tiền nhưng do phải lo gia đình nên em hay nghĩ làm để chăm sóc người nhà nên nhiều bác lúc trước khó liên lạc.

Vào khách sạn, trút bỏ xiêm y,em vào tắm trước...ohhh thật đê mê,cặp ngực em to và căng
đẹp quá...eo em thon,ko 1 tí mỡ,...dáng em vừa người, ngưòi đầy đặn và mông
căng tròn....nhìn là chịu k nổi rồi....thế là nhào vô tắm chung với em
xong...sau đó ra ôm ấp tâm sự như ngưòi tình...rồi chuyện nào đến cũng đến !
minh bắt đầu ôm e.... ôiiiiiii, da e mượt mà quá...cảm giác đã thiệt đó...nhẹ nhàng Massage thân hình e rồi tụt dần chiếc khăn tăm...lộ ra dần thân hinh tuyệt vời, nước da ngăm ngăm Snow...bàn tay bắt dầu chay đến nhưng điểm nhạy cảm và khoái cảm bắt đầu cua cao trào dần dần nâng nâng.

Bắt đầu minh bú vu e rồi từ từ lên cổ.... từ từ lên khuôn mặt đẹp như của e...đen sông mui...sang đôi tai âm lông... minh lườn xuống cấm cung giữa cặp đui trăng hông cua e, nước đã bắt đầu ra vì nhưng man ân ái trước...minh bắt đầu thơm vú e khoan khoái...cung cái lưới điêu luyên khám phá vao sâu âm đạo.....làm e rên rên nhe nhang như xúc cảm cua sự thănng hoa ...dung chiêu lưỡi bơm đây sâu va rut ra nhanh như thằng Tây Đen hay lam...kết hợp tay Maxta 2 quả đồi và mông e....e như núi lủa sắp tuôn chao....jo thi leo lên hôn môi e dc roi...e cha có phản đối ji ma chỉ tận hưởng thôi ....

Jơ thi đây e xuông Mâxa thàng nhỏ mình, e làm cũng khá điêu luyên..vi mình làm e sướng rội ma ....phải được đên bù chứ...bắt e quay ngược chiều với mình đê cùng tạo sư khoai cảm cho cả 2...e mút chim minh va minh mút chim e cung thời điểm... Rôi màn trình diễn cuối cùng đến rôi, minh đè e xuông vừa hôn môi vừa fuck, cảm jac như Gf thật la tuyệt vời...Style a-z-doggy...Vi chời sương wa, nên mình cố y chơi hơi lâu, chắc khoảng 45p ji đó... sau khi bắn pháo hoa dưới súc cảm tuyệt vời...sau đó e tâm sư, a chơi hơi lâu, lam e cuối hơi dau...cho a sorry nhe...lần sau a se nhẹ nhang hơn ...

Đánh giá:
SN: 1989
Chiều cao: 1m72
Quê quán: miền tây
Face: đẹp mặn mà, sắc nét, chất phát kiểu miền tây sông nước nhưng cũng nhuốm đầy bụi trần của sài thành
V1: hệ cam nhỏ, hơi mêm nhưng bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit, ody vậy cũng ổn rồi
V3: săn chắc, nhìn đường cong quyến rũ, doggy sàn gạo phê hết sức
Service: ngoan ngoan nghe lời, chiều chuộng khách hàng, đúng chuẩn gái gọi. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: bích ngọc
Khu vực: quận phú nhuận
Thời gian: 10h - 24h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom