400k Gái Gọi Bích Ngọc Xxx061 - Những Chuyện Bây Giờ Mới Dám Kể

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lời đầu tiên cho phép tôi được thay mặt anh chị em xin được gửi tới các vị mạnh thường quân, các vị khách quý, ban giám đốc cùng toàn thể quý vị và các bạn lời chúc sức khẻo và lời chào chân trọng nhất vì 2 buổi off vừa rồi.
Thời tiết giao mùa, cái nắng hè hầm hập càng làm cho con chim thèm phập. Ngồi cơ quan 1 lúc, nhìn xuống dái đã thấy nước chảy dề dễ. Con cu cương cứng, đỏ lựng, Sói quay ra làm điếu thuốc , đúng là:

Thuốc cỏ chồng hút vợ say
Thăng con châm điếu lăn quay ra nhà
Sướng như sờ bướm đàn bà
Con cu tê dại, mái nhà chao nghiêng :D
Làm 1 ngụm cà phê đen đặc trưng của Sài Gòn, đầu Sói hiện lên bao kế hoạch...sờ lô`n, bóp vú, gẩy hòn le, ngoáy lỗ tít, địt vào đít, phít vào l`ôn...Ôi sao mình già rồi mà dâm quá thể, xấu hổ vl` :p. Đến lúc con chim như muốn nổ tung :

"chim trong quần chim bay ra, chim tung cánh phá tan quần đùi..."

Chợt nhớ đến em Bích Ngọc, Sói bốc máy gọi ngay:
'' tò tí te...thuê bao anh Sói vừa gọi hiện địt liên lạc đuợc, xin anh vui lòng gọi lão đại"

Một lúc sau em điện lại:
''H: A di đà Lô, Ngọc hả mày?
4`: vâng, iem đây, anh Sói à?
H: Không anh thì ai, làm cái cho dé nó vui em nhé ?
4`: Em đang bị đau tay, anh có địt không ?
H: Tay thì liên quan lô`n gì đến bướm, anh có địt em ạ!
4`: Ok, anh qua đi''

Vừa cúp máy thì Sói đã có mặt tại điểm hẹn, mảnh đất đầy nắng và gió. Đi vội quá nên tí phi vào con chó, may mà mình có võ nên không có chuyện gì.

Tìm 1 lúc cũng thấy cái NN, mình phi thẳng vào luôn. NN này có con lễ tân ngon vãi cả lồn, trên đường đi lên phòng mình tranh thủ cà kê dê ngựa nên đã nắm sơ qua được info của nó. rảnh bố mày cho mày vào đường băng luôn. Lên phòng, mình cởi chuồng ngay, lao vào nhà vệ sinh luôn và hệ bài tiết làm việc hết công suất. Sáng nay làm bát bún phở nên bụng bão óc ách khó chịu vãi, phải làm 1 bãi không lúc phang lại 'phật cả phon" ra thì nhục :(. Vào giải quyết xong thì có tiếng gõ cửa. Mở cửa, Sói ngã ngửa con mẹ nó luôn. Thằng nào đây:
"Em là ai, cô gái hay chàng trai
Em có bưởi hay không có bưởi
Mái tóc em là sư hay là hói..."

Thì ra bác checker nhà nào đi nhầm phòng, đi gõ phòng ông, có bác đổng ở đây chắc bảo đè ra phăng cho thâm đít.

Rồi lúc sau em cũng xuất hiện thật, chuyện gì sau đó chắc không cần dông dài rồi.

Đánh giá:
SN: 1989
Chiều cao: 1m72
Quê quán: miền tây
Face: đẹp mặn mà, sắc nét, chất phát kiểu miền tây sông nước nhưng cũng nhuốm đầy bụi trần của sài thành
V1: hệ cam nhỏ, hơi mêm nhưng bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit, đã là mb thì body vậy cũng ổn rồi
V3: săn chắc, nhìn đường cong quyến rũ, doggy sàn gạo phê hết sức
Service: ngoan ngoan nghe lời, chiều chuộng khách hàng, đúng chuẩn gái gọi. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: bích ngọc
Khu vực: quận phú nhuận
Thời gian: 10h - 24h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: