400k Gái Gọi Bích Ngọc Xxx543 - Quay Đầu Trở Về Với Nhóm

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đầu năm mọi người thì bận rộn còn riêng bản thân em sao thời gian rảnh rỗi nhiều đến thế…Sáng lang thang café, tối lang thang café với mấy thèng anh, đêm về lang thang diễn đàn nhà mềnh. Thấy nhà mềnh dạo này giá cả hàng họ cũng tạm ổn, có những em giá bình dân đến cao cấp, cũng đầy đủ lựa chọn cho anh em checker với những trang kia. Thế mà nhiều bác lại bảo 1 mình bánh Sói này không làm gì dc nên cái web. Hôm nay Sói tiếp bước cho sự phát triển này nên mạo muội gửi đến anh em một em hàng nữa.

Nói về em này hình như trước làm cho bác Sói đợt trước nên được ông anh tiếp quản lại. Giờ ông anh giao thì lại tiếp tục phải thực hiện nhiệm vụ của 1 thằng bánh. Trong cái nóng như đổ lửa của Sài thành, Sói rong rủi đến chỗ hẹn, thật sự cái oi bức của Sài thành chẳng ai muốn ra đường giữa trưa nay. Phóng cái vèo đến điểm hẹn, lấy phòng và hẹn em nó ngay. Em xuất hiện cũng ngay sau mình vài phút, những em làm cho Sói tác phong đầu tiên là phải vậy trước rồi. Những gì sau đó thì các bác cảm nhận thêm nha.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miề bắc
Face: xinh xắn dễ thương, thêm cặp kính cận nhìn như cô giáo thảo của mấy bộ phim JAV Nhật vậy, nhìn em với dáng vẻ đầy dâm dục.
V1: săn chắc to tròn, dạng cam ngen a e, bú mút, nắn bóp thoải mái.
v2: cũng lipit ít ít.
v3: vô địch khủng, siêu to vs cặp đùi đặn. Doggy là hết ý.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡikhắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lo sau cho khách nào sạch sẽ thôi), có massage trước khi quan hệ.

Thông tin:
Gái gọi: Bích ngọc
Khu vực: quận phú nhuận
Thời gian: 8h - 23h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: