400k Gái Gọi Đan Nhi Xxx636 - Hàng Mới Tháng 5

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chuyện là thế này, hôm trước 27/4 tranh thủ sếp đi vắng, buồn buồn không có việc gì làm mới nhớ ra ông anh cũng đến giờ lên để trao đổi công việc, thế là online, mà lạ thật lúc nào cũng thấy nick chat cua ông anh sáng mới lạ chứ, thế là ngồi chat với nhau, ông anh liền giao cho 1 em mới phải mang về cho đồng dâm nữa, buổi chiều tranh thủ xin sếp về có việc riêng, nhưng khi gọi cho em , em nó nói đang bận nên em nó hẹn đến chiều, tranh thủ thời gian, em chạy đi tìm mấy quán ăn và ăn tạm mấy món súng đạn lấy sức chiền đấu với em nó, đang chuẩn bị ăn súng đạn và đi chiến đấu với em nó thì điện thoại em kêu... Tôi vừa nhấc máy thì nghe 1 giọng thân thương (ấm như hơi thở):
ĐN : Anh à, anh đang ở đâu đấy ? (giống người yêu mình thế !).
Em: Rồi, em ĐN phải không, đang ở đâu đấy?
ĐN: Anh đến đón em nhé, em đang ở .xxx

Rút gọn, ra quán cafe gần TKC, uống cốc sinh tố cho bổ rồi em bảo, sao anh biết số của em (tôi chúa ghét những ai biết rồi còn giả vờ hỏi !), em bảo thằng bạn khốn nạn tên ABC gì đó của anh cho số , tôi nói tôi thằng bé của anh đang mỏi mệt và muốn cho nó ăn bým thật no...hiiiii, chỉ chờ có thế là em nó đổi giọng ngay với em "anh đi cùng em, em sẽ cho thằng bé của anh bội thực thì thôi, nhưng nếu không đưqợc 30 phút thì đừng trách em đấy !"....

Thế rồi tôi và em rời bến, thẳng tiến ra chiến trường....
Vào phòng, em nó cởi đồ rồi yêu cầu mình tắm ! em thì 1 khăn, 1 vòi, 2 tay em nó kì, em nó cọ, anh nó nhột, anh nó sướng, anh nó cương...
Lên giường, mình đang hút thuốc em nó bảo anh ơi tắt đi để em làm cho anh sướng nhé em hok thích mùi thuốc lá! úi trời anh hút tý thui em cứ làm việc của em đi!Hút được vài ba hơi thuốc thì mình không thể tập trung được nữa! Em nó hết hj rùi lại bj; miệng em nó thì liên tục phát ra những tiếng giống như mèo cái động đực - nghe hay vãi ...! làm việc chán chê xong em nó day, em nó đấm em nó bóp, anh nó phê, anh nó sướng...Tôi thủ thỉ với em nó: bình thường ở nhà phải nằm giường bé, bây giờ nằm giường lớn, anh thấy lạnh quá. Thế là em nó cúi xuống thì thầm với thằng cu (phê lòi mắt các bác ạ)....

Vậy là móc lốp em nó bét xì nhè! Sau khoảng thời gian vừa đủ để cả em và mình cùng thích em nó liền
đưa cái kondom chụp lên đầu cho thằng ku em! Chiến.

Bím em rất khít (phải công nhân bím em này khít thật và con cảm nhận đươc hơi ấm của bím em nó) - không bít thế hay tại Chim mình to nhỉ? Khà khà! đưa vào lúc đầu hơi khó mặc dù nước nôi như lũ luôn!
Đầu tiên là cổ điển, sau khoảng 15 phút nhấp nhổm em nó bảo anh ơi đừng ra vội nhé em thích lâu cơ??? vừa nói em nó vừa hổn hển theo nhịp dập của mình nghe hay vãi lúa (không bít các bro đã thấy chuyện này chưa???) Sau đó em tự động đổi tư thế dogy, rùi sau lại đổi tư thế phi ngựa! Em nó ra đến 2 lần mà tui vẫn trơ trơ! Em nó bảo sao của anh to và dai thía - Em thích lắm! Em nó được tui chiến kếu la om xòm mình chỉ lo đang chén lại bị mấy thằng lễ tân lên gõ của thì bỏ mịa - mất hứng lại phải làm lại từ đầu thì chít! Tui thích loại hàng có độ dâm cao.

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn, teen, nét mặt thanh tú, mấy em mới lớn đa số đều nhìn rất quyến rũ cái tuổi mới nhú.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm to hạt đỗ, bú mút, xoa nắn rất đã.
V2: eo ót mình dây, mình hạt sương dây, eo con kiến.
V3: hợp dáng em, cong vút, rất nẩy, tôn lên vẻ đẹp của em với những đường cong chết người
Service: Chiều chuộng khách hàng, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Đan nhi
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 9h -19h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom