400k Gái Gọi Dona Phan Xxx761 - Hàng Mới Tháng 6

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay có ông bạn ở đà nẵng vào sài gòn chơi, sáng em cho đi chơi vài tụ điểm chính của sài thành.Trưa đến gọi mấy chiến hữu ra quán bia làm vài cốc và cũng để chào mừng ông bạn xa.Phê pha đến tầm 2h thì tan cuộc,ai về nhà nấy.Em cùng ông bạn lòng vòng 1 lúc tìm mấy quán massage + BJ nhưng mà ko có. sẵn cũng chuẩn bị đi lên bài cho 1 em bên quận 10 nên hẹn cho ổng em Nami cho ngon lành. Còn mình thi phắn đi với em mới.

Nằm chờ khoảng 15' em nó mới lên,trông cũng có nét, ra giuờng ôm ấp nhau 1 lúc em móc lốp em nó thấy ra nh nước quá nên bảo em nó BJ, cũng ngậm bi liếm láp nhiệt tình.

Đeo bao vào chiến đủ các thế cơ bản ,out sau 15'- shot đầu tiên nhẹ nhàng
Hồi sức cấp sức để chiến tiếp mất khoảng 10',em nó tiếp tục BJ, lần này có khá hơn,BJ đc 3' em thượng đình luôn,đeo bao vào chiến tiếp.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: đẹp sắc sảo, mũi cao dọc dừa, đôi môi đỏ mọng, nét đẹp của các hotgirl hiện nay.
V1: hệ cam hơi mềm, núm hạt đổ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit thuộc dạng có da có thịt.
V3: căng đét, to tròn, săn chắc, bộ phận đẹp nhất và quyến rũ nhất trên body em
Service: đúng chuẩn gái gọi cao cấp, chiều chuộng khách hàng, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), chơi lỗ sau, cho ra trong miệng, full option.

Thông tin:
Gái gọi: Dona Phan
Khu vực: quận 10
Thời gian: 11h - 22h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: