400k Gái Gọi Gia Hân Xxx825 - Cô Bé Học Sinh Cấp 2

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sau chuyến công tác mệt nhọc, hôm trước định bụng đi check cho tinh thần sảng khoái thì gọi mãi không được em nào vì đã sau giờ làm của các em. Thế nên biết vậy check mấy em ngoài tỉnh luôn chứ về đến Sài thành mà đã khuya cũng khó hẹn dù là Sói, hix. Thế là nhảy qua box tụ điểm đi thử mấy nơi của các bác đăng bên ấy, tuy có hơi không thích và ngại nhưng đành vậy biết sao.
Đến hôm nay, trời nắng nên chịu cực thì khổ quá. Chạy lông nhông 1 lúc lạc qua tân bình, mới nhớ ra hôm trước có em cực teen và chiều khách ở gần đó. Vậy là alo thôi. Em Gia Hân này thì như baby ấy, khuôn mặt búng ra sữa như mấy em cấp 2, em mèo lúc trước cũng thua xa. Sau khi set kèo thì cũng vào gột rửa bụi đường cho sạch sẽ, thêm tí nước hoa lúc nào cũng mang theo. Và khi em đến ...... mọi việc muôn thuở vẫn thế.

Đánh giá:
SN: 1998
Chiều cao: 1m52
Quê quán: miền tây
Face: dễ thương như búp bê, nhìn teen như mấy em nữ xinh cấp 3, em mèo năm xưa cũng chỉ đến thế là cùng.
V1: hệ cam lai bưởi săn chắc, núm hạt đỗ, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit nhưng cũng thuộc dạng mình dây.
V3: cái này tạo điểm nhấn cho toàn body em, đường cong quyến rũ chết người.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoan nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Gia hân
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 22h
Price: 400k/s

Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

teodajca

Có cách nào biết e đang có việc nghỉ làm k nhỉ?đi 2 lần k gặp đc bé buồn quá.nhà em thì xa so với hàng bác sói quá,chấm đc e mà hoài k gặp đc

Minh H

Hôm nay mới được gặp em chờ hơn tuần nay... Đúng chờ em không phí giờ còn lăng lăng e ơi... Phải chi em có qua đêm

Trời ơi trời s mà xinh thế phục vụ ok lắm cười duyên kinh khủng làm tình phê phê.... Lâu dài cùng em

Vừa mới đi công tác về gặp em là lấy lại năng lượng liền. nói chuyện vui vẻ cười muốn giản hàm. Còn độ làm tình của em nó thì bác nào gặp roi cũng hỉu rồi hé. Không chê được chổ nào... Hehehe

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom